Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Tuanmecsedec chúc thành viên mùa giáng sinh an lành

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Tuanmecsedec chúc thành viên mùa giáng sinh an lành

Một mùa Noel nữa lại về, một năm mới 2018 hứa hẹn tương lai tươi sáng hơn sắp đến, ngồi nhìn lại năm qua với bao bồi hồi, bao cảm giác vui buồn… Muốn gởi những lời chúc tốt đẹp nhất đến thành viên diễn đàn, những anh chị em diendanhiv.vn thân thương không những ở mọi miền đất nước mà cả ở những nơi phương trời xa…

Tuanmecsedec
    mở một “mảnh đất” nhỏ ở khu vực này, để làm nơi gởi những lời chúc đến tất cả mọi thành viên trong Diendanhiv.vn (và cũng để mọi người rộng lượng bỏ qua lỗi của Tuanmecsedec đã không thể gởi lời chúc đến từng người được ).

Đầu tiên xin được chúc tất cả các thành viên
    Diendanhiv.vn cùng Gia đình, bạn bè, người yêu một đêm Noel thật vui vẻ, hạnh phúc bên nhau, một mùa Giáng Sinh an lành cùng một năm mới vạn sự như ý.

Chúc tất cả các bạn, các anh em, Admin – Mod – Smod– Toàn thể thành viên và …. cùng tất cả những chiến hữu đã cùng nhau chia sẻ mọi niềm vui, nỗi buồn trong suốt năm qua ở diễn đàn mến yêu này, một năm mới nhiều sức khỏe, năm mới sẽ mang đến mỗi người những niềm vui mới, những thành công mới, thành đạt mới trong học tập, công tác, cũng như sẽ thực hiện được những mong ước, những mục tiêu đề ra.

Chúc cho diễn đàn của chúng ta, diễn đàn của những anh chị em có HIV ngày càng phát triển và một ngôi nhà chung đầy tình người của cộng đồng.

Nhân đây Tuanmesedec cũng xin được có lời cảm ơn chân thành đến các anh chị em thành viên, Mod, Smod, đã và đang cùng giúp Tuanmecsedec thời gian qua xây dựng diễn đàn phát triển.

Tuanmecsedec xin chúc những anh chị em mọi điều tốt lành nhất và mong rằng trong năm mới vẫn sẽ duy trì hoạt động hiệu quả như vậy.

24/12/2017

AdminTuanmecsedec.

2. Có 7 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

anhxinloi (25-12-2017),BinhLeNguyen (24-12-2017),bluewiskey (24-12-2017),Buonqua (25-12-2017),Charles (24-12-2017),thantrong (26-12-2017),tranehuynh (24-12-2017)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Thay mặt tất cả mọi người...chúc anh luôn mạnh khỏe để duy trì diễn đàn nay...chúc a một ngày giáng sinh an lành hạnh phúc bên gia đình và những người yêu thương...cảm ơn anh vì tất cả. Đã giúp đỡ e cũng như mọi người ở đây....

4. Có 2 người đã cảm ơn cangiup cho bài viết bổ ích này:

tranehuynh (24-12-2017),Tuanmecsedec (24-12-2017)

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Một mùa Giáng sinh mới đã đến, Truong Xuan xin gửi những lời chúc tốt đẹp, hạnh phúc tới tất cả mọi người. Chúc mọi người một mùa Giáng sinh an lành, một năm mới nhiều may mắn, một mùa đông thật ấm áp bên gia đình và người thương yêu. Merry Christmas!

6. Có 5 người đã cảm ơn Charles cho bài viết bổ ích này:

BinhLeNguyen (24-12-2017),bluewiskey (24-12-2017),thantrong (26-12-2017),tranehuynh (24-12-2017),Tuanmecsedec (24-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    38
    Giáng sinh an lành và một năm mới tràn đầy hạnh phúc - dồi dào sức khỏe - và nhiều may mắn nhé mọi người.
    Riêng em thay mặt anh chị em trong diễn đàn - tận đáy lòng mình xin chân thành cảm ơn anh Tuanmecsedes - anh Truong Xuan - chị Nguyen Ha - songlanhmanh88 - hivoff - và các admin - mod - smod - và các thành viên ... Các anh các chị là nơi bọn em trông cậy rất nhiều - an tâm rất rất nhiều ... các anh chị tư vấn rất rất chính xác và tận tâm - tận tình và tận tụy! Một lần em xin cảm ơn - cảm ơn rất rất nhiều!
    Merry X'mas and Happy new year 2018!!!

8. Có 2 người đã cảm ơn tranehuynh cho bài viết bổ ích này:

Charles (24-12-2017),Tuanmecsedec (24-12-2017)

Thành viên mới Đừng quên hy vọng's Avatar
    Cảm ơn
    0

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    33
    Chúc các a.c trên diễn đàn và các thành viên có một sk dồi dào và nhiều niềm vui trong cs. Cứ mỗi lần lên diễn đàn có dịp gì đọc những lời chúc những cmt cuả a.c mà thấy trên đây thật ấm áp và tràn đầy tình ngươì. Cảm ơn a Tuấn và tất cả các a.c mod, smod đã xây dựng một diện đàn như ngày hôm nay. Chúc các a.c một sức khỏe thật dồi dào.

11. Những thành viên đã cảm ơn thantrong cho bài viết này:

Tuanmecsedec (25-12-2017)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    21
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chúc các anh chị trong diễn đàn dồi dào sức khỏe ạ. Cảm ơn diễn đàn đã giúp đỡ và tư vấn cho rất nhiều bạn trẻ.

13. Những thành viên đã cảm ơn anhxinloi cho bài viết này:

Tuanmecsedec (26-12-2017)

Thông tin về chủ đề này