Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Lo ngại cây cặp nhiệt độ ở phòng khám

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo ngại cây cặp nhiệt độ ở phòng khám

Anh chị cho em hỏi cái này ạ!!!
    Con em có đi khám ở phòng khám bác sĩ tư.bác sĩ có đưa cây cặp nhiệt độ.em lo sợ không biết cây cặp nhiệt độ có máu hay không vì trước đó có người đã dùng.cho em hỏi HIV có lây trong trường hợp này không ạ???vì nách của con em có bị trầy xước.em mong mọi người tư vấn giúp em!!!
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Bạn hỏi ko.có nguy cơ làm.ơn đọc kỉ dùm hiv ko.lây như vậy hỏi gì mà kì thị quá dị. hiv đâu có dễ lây.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Haytran Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi cái này ạ!!!
    Con em có đi khám ở phòng khám bác sĩ tư.bác sĩ có đưa cây cặp nhiệt độ.em lo sợ không biết cây cặp nhiệt độ có máu hay không vì trước đó có người đã dùng.cho em hỏi HIV có lây trong trường hợp này không ạ???vì nách của con em có bị trầy xước.em mong mọi người tư vấn giúp em!!!
    HIV mà nguy cơ kiểu này thì xã hội tiêu hết rồi bạn,bạn nên trang bị kiến thức HIV có sẵn trên diễn đàn để có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này