Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Stress 2 tháng

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. 2151999's Avatar
    Cảm ơn
    2

Stress 2 tháng

Trong suốt hơn 2 tháng hiv cứ lẩn quẩn trong đầu không biết làm như thế nào để loại bỏ được hiv. Thử cảm giác lạ mà nó cứ luẩn quẩn. Được biết tới diễn đàn và được anh Tuấn tận tình tư vấn không nguy cơ mà không thể nào loại bỏ được hiv trong suy nghĩ . Stress cứ lôi dần em và em bắt đầu làm xét nghiệm combo 28 ngày AT . Bây giờ ra đường đụng đâu chảy máu là có suy nghĩ với hiv. Áo đinh gì màu đỏ là nghỉ tới máu suy nghĩ lung tung không biết có bay vào mắt không. Giờ em không biết làm thế nào để giải toả tâm lý stress. Ai cho em lời khuyên để đừng nghỉ tới nữa
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi 2151999 Xem bài viết
    Trong suốt hơn 2 tháng hiv cứ lẩn quẩn trong đầu không biết làm như thế nào để loại bỏ được hiv. Thử cảm giác lạ mà nó cứ luẩn quẩn. Được biết tới diễn đàn và được anh Tuấn tận tình tư vấn không nguy cơ mà không thể nào loại bỏ được hiv trong suy nghĩ . Stress cứ lôi dần em và em bắt đầu làm xét nghiệm combo 28 ngày AT . Bây giờ ra đường đụng đâu chảy máu là có suy nghĩ với hiv. Áo đinh gì màu đỏ là nghỉ tới máu suy nghĩ lung tung không biết có bay vào mắt không. Giờ em không biết làm thế nào để giải toả tâm lý stress. Ai cho em lời khuyên để đừng nghỉ tới nữa
    Bạn bị ám ảnh quá thì nên sớm đi khám Bác sĩ chuyên khoa thần kinh tâm lý.

Cảm ơn
    2
    Anh với anh tuấn có thể cho em gọi để được giải toả tâm lý k ạ. Em chỉ cần xướt xí là lo lắng. Vết thương dính sơn cũng sợ chỗ dính sơn cũng sợ dính máu. Em sợ quá . Anh cho em hỏi hiv mà lây trong sống thường ngày lây như thế nào ạ. Ngoài qhtd vừa rồi đến nay em không dám đụng tới. Chỉ sơ sát xướt tay thôi

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi 2151999 Xem bài viết
    Anh với anh tuấn có thể cho em gọi để được giải toả tâm lý k ạ. Em chỉ cần xướt xí là lo lắng. Vết thương dính sơn cũng sợ chỗ dính sơn cũng sợ dính máu. Em sợ quá . Anh cho em hỏi hiv mà lây trong sống thường ngày lây như thế nào ạ. Ngoài qhtd vừa rồi đến nay em không dám đụng tới. Chỉ sơ sát xướt tay thôi
    Bạn nên dành thời gian tìm hiểu kiến thức sẵn có tại diễn đàn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    mình đã từng như bạn nhưng mình không bảo thủ mà đi thẳng bác sĩ tâm thần...bạn sẽ được đo điện não và điều trị bằng thuốc phác đồ của bác sĩ từ 3-6 tháng là trở về cs bình thường ngay...như mình và bạn là bị rối loạn lo âu+ trầm cảm...khuyên bạn k nên bảo thủ...đi điều trị đi...uống thuốc vô là hết

Cảm ơn
    2
    Ba mình không phải là bác sĩ tâm lý mà là nghiên về não. Mình đang điều trị về não bộ đây. Cái đầu hắn nặng lắm và toàn suy nghĩ lung tung

Thông tin về chủ đề này