Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Đợi xét nghiêm được 15 ngày, thời gian như cực hình!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Đợi xét nghiêm được 15 ngày, thời gian như cực hình!

Chào mọi người, ngày 19/12 mình có gọi một cô gái gọi để xxx, cô này tầm 21 22 tuổi, khá xinh, có tatto. Trong quá trình quan hệ mình bị rách bao hơn 1 phút dưới 5 phút, bây giờ mình chỉ đợi 2 tuần nữa là đi xét nghiệm. Dù biết là nếu bị thì cũng bị rồi, mà không làm sao thoát khỏi cái suy nghĩ mình bị nhiễm. Đêm nào mình cũng không ngủ được, toàn thức đến 3 4 giờ sáng đến khi kiệt sức rồi tự ngủ! mình viết lên đây chỉ để nhẹ lòng, có ai cũng trong thời gian đợi xét nghiệm dài đằng đẵng như mình không!
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi adiep Xem bài viết
    Chào mọi người, ngày 19/12 mình có gọi một cô gái gọi để xxx, cô này tầm 21 22 tuổi, khá xinh, có tatto. Trong quá trình quan hệ mình bị rách bao hơn 1 phút dưới 5 phút, bây giờ mình chỉ đợi 2 tuần nữa là đi xét nghiệm. Dù biết là nếu bị thì cũng bị rồi, mà không làm sao thoát khỏi cái suy nghĩ mình bị nhiễm. Đêm nào mình cũng không ngủ được, toàn thức đến 3 4 giờ sáng đến khi kiệt sức rồi tự ngủ! mình viết lên đây chỉ để nhẹ lòng, có ai cũng trong thời gian đợi xét nghiệm dài đằng đẵng như mình không!
    Mình cũng như bạn đợi 3 tuần nữa đi xn cảm tưởng thời gian lâu quá. Giờ về nhà nhìn mẹ nhìn bố thương quá chỉ một phút dại dột

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nguy cơ của bạn là gì thế? mình cũng ở ngoài, hôm về ăn tết tây mà cười không nổi bạn à!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi adiep Xem bài viết
    nguy cơ của bạn là gì thế? mình cũng ở ngoài, hôm về ăn tết tây mà cười không nổi bạn à!
    Hôm tết dương lịch sau bữa nhậu có đi quan hệ với gmd lần đầu dùng bcs nhưng ko có cảm giác ma xui quỷ kiểu gì lúc đo quan hệ ko bao giờ ân hận quá chỉ 1 phút bồng bột

Thông tin về chủ đề này