Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 33 của 33

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su qua hậu môn và có Oral sex

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Higuain_20 Xem bài viết
    Em tính đến Hoàn Mỹ để xét nghiệm vì dịch vụ ở đấy tốt. Anh cho em hỏi, đến Hoàn Mỹ chỉ cần nói là xét nghiệm HIV thôi là được đúng không ạ? Hay là phải nói rõ "XN HIV combo", vì em còn thấy có test nhanh gì đó nữa mà chưa rõ lắm. Em cảm ơn ạ.
    Nếu ở đó có cả test nhanh thì bạn cứ nói rõ xét nghiệm Hiv combo.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Nếu ở đó có cả test nhanh thì bạn cứ nói rõ xét nghiệm Hiv combo.
    Em cảm ơn anh ạ. Biết là mình không có nguy cơ nhưng mà vẫn phải test thì em mới có thể bình tâm sống tiếp nổi.

Một lần nữa xin chân thành cảm ơn anh chị cũng như BQT đã tư vấn và cho em biết mình không có nguy cơ lây nhiễm HIV.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em tính đến Hoàn Mỹ để xét nghiệm vì dịch vụ ở đấy tốt. Anh cho em hỏi, đến Hoàn Mỹ chỉ cần nói là xét nghiệm HIV thôi là được đúng không ạ? Hay là phải nói rõ "XN HIV combo", vì em còn thấy có test nhanh gì đó nữa mà chưa rõ lắm. Em cảm ơn ạ.

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ HIV rồi,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.Vì bạn hỏi thời gian xét nghiệm HIV Combo nên ban quản trị mới tư vấn cho bạn là sau 4 tuần.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

4. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Higuain_20 (10-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ HIV rồi,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.Vì bạn hỏi thời gian xét nghiệm HIV Combo nên ban quản trị mới tư vấn cho bạn là sau 4 tuần.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Một lần nữa em xin chân thành cảm ơn anh Tuấn và mọi người đã tư vấn. Đến hôm nay tinh thần em đã gần như trở về trạng thái bình thường và không còn lo lắng về HIV nữa. Bây giờ chỉ còn chờ đủ 28 ngày để XN xả stress thôi.

Một lần nữa em xin được chân thành cảm ơn BQT và mọi người.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Chào anh Tuấn và mọi người. Chiều nay bỗng dưng trên cánh mũi mình có 2 vết rách da mà không biết nguyên nhân. Tối tắm xong lại phát hiện dưới bẹn phải có 1 vết ngứa nho nhỏ cũng hơi rách ra 1 tí. Anh chị em cho em hỏi như vậy có phải là dấu hiệu của HIV không ạ? Em đang rất lo lắng nên thi thoảng lại để ý thái quá mà không phân biệt được đúng sai. Em chân thành cảm ơn.

Nhóm Cần Tư Vấn Minh1208's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Chào anh Tuấn và mọi người. Chiều nay bỗng dưng trên cánh mũi mình có 2 vết rách da mà không biết nguyên nhân. Tối tắm xong lại phát hiện dưới bẹn phải có 1 vết ngứa nho nhỏ cũng hơi rách ra 1 tí. Anh chị em cho em hỏi như vậy có phải là dấu hiệu của HIV không ạ? Em đang rất lo lắng nên thi thoảng lại để ý thái quá mà không phân biệt được đúng sai. Em chân thành cảm ơn.
    Cho dù có bao nhiêu chịu trứng trên người bạn cũng không chứng tỏ được gì ..Hiv không có chịu trứng đặc biệt chỉ có xét nghiệm mới biết thôi.. BQT tư vấn không có nguy cơ thì bạn nên yên tâm và đừng xôi mói cơ thể mình nữa.

8. Những thành viên đã cảm ơn Minh1208 cho bài viết này:

Higuain_20 (10-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi Minh1208 Xem bài viết
    Cho dù có bao nhiêu chịu trứng trên người bạn cũng không chứng tỏ được gì ..Hiv không có chịu trứng đặc biệt chỉ có xét nghiệm mới biết thôi.. BQT tư vấn không có nguy cơ thì bạn nên yên tâm và đừng xôi mói cơ thể mình nữa.
    Cảm ơn bạn đã có lời động viên tinh thần mình. Mình cũng đã bình tâm, không soi mói cơ thể nữa. Bây giờ thì mình đã vững niềm tin rằng mình có sử dụng BCS thì nguy cơ bị HIV gần như là không có. Mình sẽ giữ tâm thế đó cho đến khi làm XN. Cảm ơn bạn và BQT rất nhiều :)

10. Những thành viên đã cảm ơn Higuain_20 cho bài viết này:

Minh1208 (10-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn Minh1208's Avatar
    Cảm ơn
    23
    Cảm ơn bạn đã có lời động viên tinh thần mình. Mình cũng đã bình tâm, không soi mói cơ thể nữa. Bây giờ thì mình đã vững niềm tin rằng mình có sử dụng BCS thì nguy cơ bị HIV gần như là không có. Mình sẽ giữ tâm thế đó cho đến khi làm XN. Cảm ơn bạn và BQT rất nhiều :)
    Bạn yên tâm đi
    Không có sao đâu

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

13. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Higuain_20 (11-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ HIV.

Em cảm ơn anh Tuấn đã tư vấn cho em. Em đã bình tĩnh và không còn hoang tưởng cố nhồi nhét về khả năng nào đó mình bị HIV nữa. Em chân thành cảm ơn anh. Hết tháng em đi XN giải tỏa tâm lý nữa là xong. Hehe. Một lần nữa chân thanh cảm ơn mọi người đã kiên nhẫn tư vấn giúp mình.

15. Những thành viên đã cảm ơn Higuain_20 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (12-01-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Chào anh Tuấn, anh Truong Xuan và mọi người. Vào 4 ngày nữa mình sẽ đủ 49 ngày kể từ lúc quan hệ với GMD. Mặc dù quan hệ có dùng bao cao su và đã được các anh tư vấn là không có nguy cơ nhưng em vẫn muốn Xét nghiệm để yên tâm hơn. Vì lúc đó có Oral Sex với GMD nên cũng lo lỡ đâu GMD bị chảy máu chân răng. Em sẽ XN tại BV Hoàn Mỹ. Anh chị cho em hỏi sau 49 ngày (7 tuần) kể từ ngày QH với GMD thì nên dùng loại XN gì?

Em cảm ơn anh chị đã đọc. Chúc anh chị một năm mới an khang thịnh vượng!

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Chào anh Tuấn, anh Truong Xuan và mọi người. Vào 4 ngày nữa mình sẽ đủ 49 ngày kể từ lúc quan hệ với GMD. Mặc dù quan hệ có dùng bao cao su và đã được các anh tư vấn là không có nguy cơ nhưng em vẫn muốn Xét nghiệm để yên tâm hơn. Vì lúc đó có Oral Sex với GMD nên cũng lo lỡ đâu GMD bị chảy máu chân răng. Em sẽ XN tại BV Hoàn Mỹ. Anh chị cho em hỏi sau 49 ngày (7 tuần) kể từ ngày QH với GMD thì nên dùng loại XN gì?

Em cảm ơn anh chị đã đọc. Chúc anh chị một năm mới an khang thịnh vượng!

Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi.Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì là tiền và máu là của bạn không ai có thể cấm bạn được.Còn bạn hỏi về xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

18. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Higuain_20 (19-02-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    16
    Tư vấn thì ban quản trị đã tư vấn cho bạn rồi.Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,vì là tiền và máu là của bạn không ai có thể cấm bạn được.Còn bạn hỏi về xét nghiệm thì :

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm có thể xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Một lần nữa cảm ơn anh Tuẩn và mọi người đã tư vấn. Hai hôm nữa em sẽ đi xét nghiệm để xả stress. Chúc mọi người một năm mới an khang thịnh vượng :)

20. Những thành viên đã cảm ơn Higuain_20 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (19-02-2018)

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này