Em chào các anh chị trong diễn đàn.
Khoảng 7 tuần trước, sau khi uống say em có đi mua dâm. Đây là lần đầu tiên em QHTD, nhưng có dùng BCS, thời gian quan hệ mỗi lần chưa đến 2 phút (em qh 3 lần và mỗi lần đều thay bao mới). Lúc quan hệ em có thấy mông cô ấy có nốt sần. Em có cho tay vào âm đạo cô ấy sau đó xoa lên ngực và có hôn lên đó, em có hôn môi và khi đó miệng em có vết do cắn phải má trước đó mấy ngày. Ở bẹn em trước đó mấy hôm có nổi 1 nốt mụn nhưng đã khô. Sau khi tỉnh thì em thực sự hoảng loạn vì sợ nhiễm HIV.

Cách đây 2 tuần em có bị nổi mẩn khắp tay và chân sau vài tiếng là lặn (trước đó em có ăn tôm và đã từng bị dị ứng). Ở dương vật có vài đốm màu đỏ không đau hay ngứa sau đó lặn sau 1 ngày nhưng hôm sau lại nổi rồi lặn, có vết bong da hình tròn. Em còn thấy dưới hàm có hạch nhỏ. Và mí mắt bị sưng.Thi thoảng nhức nửa đầu, có cảm giác sốt mà đo nhiệt độ cao nhất là 37,4. và có nổi vài nốt ngứa ở tay và chân,gan bàn chân cảm giác ngứa râm ran.

Hôm nay em thấy ở quy đầu nổi 1 nốt giống như mụn nước nhưng cậy thì không có gì cả và trông giống như 1 vết loét nông ạ.

Mu bàn chân còn có một nốt ngứa giống nốt côn trùng đốt mấy hôm nay rồi ạ.

Mong các anh/chị tư vấn giúp em đấy có phải là triệu chứng HIV không. Và liệu những hành vi của em có nguy cơ nhiễm hay không, liệu BCS cũ có an toàn không ạ. Và em nên xét nghiệm phương pháp gì.

Mong các anh/ chị trong diễn đàn tư vấn giúp. Em đang hoảng loạn lắm ạ.