Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

Anh chị ơi, chiều này em có quan hệ với một bạn trai nhỏ hơn em 2 tuổi. Lúc đầu em và bạn hôn môi sâu rất lâu, bạn ngậm vú em và em cũng làm ngược lại. Sau đó bạn mút dương vật em lúc này em chưa đeo bao. Em không có ngậm hay mút dương vật bạn ấy. Sau đó em đeo bao vào. Em ấn vào hậu môn bạn vài cái. Em có dùng nước bọt của em bôi trơn. Bạn ấy đau quá nên em dừng lại. Kế tiếp bạn ấy mút dương vật em vẫn còn bao đến khi em xuất tinh trong bao. Em tháo bao và rửa bằng dầu gội đầu và mặc đồ về nhà tắm. Anh chị cho em hỏi một số câu hỏi sau ạ:
    1. Lúc 2 em ôm hôn, có cạ dương vật vào dương vật vào nhau. Trên dương vật bạn ấy có mấy nốt. Hỏi thì bạn trả lời là chuỗi hạt ngọc. Mà em thấy giống sùi. Em không có ngậm dương vật em ấy mà chỉ cạ DV vào nhau thôi. vậy có nguy cơ HIV hay sùi mào gà hay giang mai gì không ạ?
    2. Tay em có dính dịch hậu môn và tinh dịch của bạn ấy. Lúc tháo bao em có đụng vào khấc DV và chỗ nứt môi của em. Vậy e có nguy cơ bệnh gì không ạ.
    3. Miệng em bị khô nứt mép thì nó hôn sâu có vấn đề gì không ạ?
    4. Bạn ấy nếu có lở miệng hay chảy máu răng thì sao ạ? Lúc mút không bao ở đầu khấc em thì em có nguy cơ không?
    Em cám ơn anh chị nhiều ạ.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi thienchuanhiemmau Xem bài viết
    Anh chị ơi, chiều này em có quan hệ với một bạn trai nhỏ hơn em 2 tuổi. Lúc đầu em và bạn hôn môi sâu rất lâu, bạn ngậm vú em và em cũng làm ngược lại. Sau đó bạn mút dương vật em lúc này em chưa đeo bao. Em không có ngậm hay mút dương vật bạn ấy. Sau đó em đeo bao vào. Em ấn vào hậu môn bạn vài cái. Em có dùng nước bọt của em bôi trơn. Bạn ấy đau quá nên em dừng lại. Kế tiếp bạn ấy mút dương vật em vẫn còn bao đến khi em xuất tinh trong bao. Em tháo bao và rửa bằng dầu gội đầu và mặc đồ về nhà tắm. Anh chị cho em hỏi một số câu hỏi sau ạ:
    1. Lúc 2 em ôm hôn, có cạ dương vật vào dương vật vào nhau. Trên dương vật bạn ấy có mấy nốt. Hỏi thì bạn trả lời là chuỗi hạt ngọc. Mà em thấy giống sùi. Em không có ngậm dương vật em ấy mà chỉ cạ DV vào nhau thôi. vậy có nguy cơ HIV hay sùi mào gà hay giang mai gì không ạ?
    2. Tay em có dính dịch hậu môn và tinh dịch của bạn ấy. Lúc tháo bao em có đụng vào khấc DV và chỗ nứt môi của em. Vậy e có nguy cơ bệnh gì không ạ.
    4. Bạn ấy nếu có lở miệng hay chảy máu răng thì sao ạ? Lúc mút không bao ở đầu khấc em thì em có nguy cơ không?
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV nhưng có nguy cơ với các bệnh tình dục khác (lậu, giang mai, smg, viêm gan b...)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với
    Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh ơi. Thường thì bệnh viện đa khoa tuyến tỉnh thành phố có xét nghiệm giang mai không? Hay phải vô BV Da liễu. Ở Cần Thơ thì xét nghiệm giang mai ở đâu?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Anh ơi. Thường thì bệnh viện đa khoa tuyến tỉnh thành phố có xét nghiệm giang mai không? Hay phải vô BV Da liễu. Ở Cần Thơ thì xét nghiệm giang mai ở đâu?
    Bệnh viện tuyến tỉnh/thành phố có xét nghiệm giang mai.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Mấy anh ơi. Hôm nay em có hành vi mới rồi.
    Em có quan hệ với người đồng giới, em là người cho.
    1. Lúc đầu em và bạn bot có quan hệ miệng - dương vật qua lại cho nhau (kiểu 69). Miệng em có một chút trầy do đánh răng, còn miệng bạn kia không rõ có loét gì không. Như vậy có nguy cơ không ạ?
    2. Lúc sau em đeo bao vào và nhấp vào hậu môn bạn ấy được vài cái thì xuất tinh. Em dùng tay lột bao ra thì dịch hậu môn có ít máu của bạn bot dính trên vết chàm ở ngón tay em, vết chàm còn rỉ máu ít. Như vậy có nguy cơ không?
    3. Em vào wc rửa dương vật, rửa tay bằng xà bông thì tay em còn dịch hậu môn của bạn ấy có quẹt trúng đầu dương vật thế có nguy cơ không?
    4. Chân em bị đứt hôm qua và lúc em rửa tay, nước chảy xuống chân bị đứt thì có nguy cơ không?
    5. Lúc quan hệ miệng, bạn bot có cào trúng da dương vật em và sau đó ngậm vào miệng tiếp. Vậy nếu miệng bot đó có vết loét mà ngậm vết trầy trên dương vật em thì có sao không?
    Em cảm ơn mấy anh. E sợ quá. Em còn 20 mấy tiếng để quyết định có uống thuốc phòng phơi nhiễm không.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    1. Lúc đầu em và bạn bot có quan hệ miệng - dương vật qua lại cho nhau (kiểu 69). Miệng em có một chút trầy do đánh răng, còn miệng bạn kia không rõ có loét gì không. Như vậy có nguy cơ không ạ?
    2. Lúc sau em đeo bao vào và nhấp vào hậu môn bạn ấy được vài cái thì xuất tinh. Em dùng tay lột bao ra thì dịch hậu môn có ít máu của bạn bot dính trên vết chàm ở ngón tay em, vết chàm còn rỉ máu ít. Như vậy có nguy cơ không?
    3. Em vào wc rửa dương vật, rửa tay bằng xà bông thì tay em còn dịch hậu môn của bạn ấy có quẹt trúng đầu dương vật thế có nguy cơ không?
    4. Chân em bị đứt hôm qua và lúc em rửa tay, nước chảy xuống chân bị đứt thì có nguy cơ không?
    5. Lúc quan hệ miệng, bạn bot có cào trúng da dương vật em và sau đó ngậm vào miệng tiếp. Vậy nếu miệng bot đó có vết loét mà ngậm vết trầy trên dương vật em thì có sao không?
    Em cảm ơn mấy anh. E sợ quá. Em còn 20 mấy tiếng để quyết định có uống thuốc phòng phơi nhiễm không.
    Bạn yên tâm những tình uống bạn đưa ra đều ko có nguy cơ với HIV.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Với HIV thì bạn không sao,vì vậy không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Nhưng bạn có nguy cơ các bệnh tình dục khác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này