Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Gái mại dâm hand job (kích dục bằng tay).

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7

Gái mại dâm hand job (kích dục bằng tay).

Chào mọi người!
    Cho em hỏi 1 lần là ăn trái cây gái mát sa cầm đưa cho, uống nước lọc chung chai (k nhớ rõ là gái MS có uống chung miềng nào không, cứ cho là có), gái ms chỉ hand job - cái này cách đây nữa tháng, hoặc 1 lần khác cũng là hand job nhưng gái ms nhổ nước bọt vào dương vật em để cho trơn 2 lần trong đêm đó - cái này cách đây 2 tháng. Hiện tại em bị 1 cái mụn cóc ở bàn chân từ khoảng 1 tháng trc, lưỡi thì bị mụt nhỏ hay gì đó tương tự, chỗ lưỡi bị vậy cảm thấy đau từ hôm qua? E bị mụn cóc ở dưới chân là bị HPV type nào đó. Có phải HPV đó gây mụt ở lưỡi ko ạ. Em có bị nguy cơ sùi mào gà ở lưỡi hoặc các bệnh lây qua đường tình dục khác không ạ. Em có cần đi xét nghiệm sùi mào gà hoặc các bệnh khác ko ạ. Em cảm ơn
    ads
    Lần sửa cuối bởi asdfasdfasdf, ngày 15-01-2018 lúc 20:23.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi asdfasdfasdf Xem bài viết
    Chào mọi người!
    Cho em hỏi 1 lần là ăn trái cây gái mát sa cầm đưa cho, tệ lắm là uống nước lọc chung (k nhớ rõ là gái MS có uống chung miềng nào không), gái ms chỉ hand job - cái này cách đây nữa tháng, hoặc 1 lần khác cũng là hand job nhưng gái ms nhỏ nước bọt vào dương vật em để cho trơn 2 lần trong đêm đó - cái này cách đây 2 tháng. Hiện tại em bị 1 cái mụn cóc ở bàn chân từ khoảng 1 tháng trc, lưỡi thì bị mụt nhỏ hay gì đó tương tự, chỗ lưỡi bị vậy cảm thấy đau từ hôm qua? E bị mụn cóc ở dưới chân là bị HPV type nào đó. Có phải HPV đó gây mụt ở lưỡi ko ạ. Em có bị nguy cơ sùi mào gà ở lưỡi không ạ. Em có cần đi xét nghiệm sùi mào gà ko ạ. Em cảm ơn
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    7
    Trích dẫn Gửi bởi Truong Xuan Xem bài viết
    Những gì bạn kể không có nguy cơ.
    Không có nguy cơ với các bệnh như lậu, giang mai, sùi mào gà ... luôn à ad. Nhổ nước bọt vào dương vật để bôi trơn lỡ trong nc bọt gái ms có virus thì sao ad?

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Không có nguy cơ với các bệnh như lậu, giang mai, sùi mào gà ... luôn à ad. Nhổ nước bọt vào dương vật để bôi trơn lỡ trong nc bọt gái ms có virus thì sao ad?
    Hành vi bạn kể trên không có nguy cơ với bệnh tình dục nào cả.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Chào mọi người!
    Cho em hỏi 1 lần là ăn trái cây gái mát sa cầm đưa cho, uống nước lọc chung chai (k nhớ rõ là gái MS có uống chung miềng nào không, cứ cho là có), gái ms chỉ hand job - cái này cách đây nữa tháng, hoặc 1 lần khác cũng là hand job nhưng gái ms nhổ nước bọt vào dương vật em để cho trơn 2 lần trong đêm đó - cái này cách đây 2 tháng. Hiện tại em bị 1 cái mụn cóc ở bàn chân từ khoảng 1 tháng trc, lưỡi thì bị mụt nhỏ hay gì đó tương tự, chỗ lưỡi bị vậy cảm thấy đau từ hôm qua? E bị mụn cóc ở dưới chân là bị HPV type nào đó. Có phải HPV đó gây mụt ở lưỡi ko ạ. Em có bị nguy cơ sùi mào gà ở lưỡi hoặc các bệnh lây qua đường tình dục khác không ạ. Em có cần đi xét nghiệm sùi mào gà hoặc các bệnh khác ko ạ. Em cảm ơn

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này