Trước tiên em xin chào a tuấn và các anh chị trên diễn đàn .e là thành viên mới . Hôm nay em có đi xét nghiệm máu . Bao gồm viêm gan abce . Máu nhiễm mỡ .men gan cao . Và hiv . Nguy Cơ . Của em là đánh thằng ăn cắp . Và tay có chây máu . Đến hôm nay là e đc 3 tháng . E vừa đi xét nghiệm ở . 50c hàng bài về . Kết quả của em là âm tính ạ . Nhưng trên tờ trả kết quả của em . Lại chỉ ghi tên . Và năm sinh . Ko ghị địa chỉ nhà em . Mà lúc vào đăng ký khám . Em có gji rõ họ tên địa chỉ đầy đủ . Đến giờ em lo lắng . Ko biết bác sỹ ở đấy có trả nhầm kết quả của người khác cho em không . Vì em nghĩ tên tuổi . Cũng rất giống nhau . Cả hà nội thì tên và tuổi giống như ẻmaats nhiều . Em sợ có khi nào bác sỹ trả nhầm kết quả ko ạ . Vì nó ko có địa chỉ nhà em . Mà chi có tên . Và tuổi thôi ạ . Tất cả các mẫu xét nghiệm ở tờ tả kết quả thì đúng là giống câi tờ em đăng ký khám . Và số tiền là 1trieu270k thì cũng khớp với tờ em đăng ký khám . Nhưng em chỉ lăn tăn mỗi là. Không có địa chỉ số nhà em ở câi tờ trả kết quả . Nên em cứ bị suy nghĩ là . Bác sỹ trả nhầm cho em . Em nghĩ là có người cũng đi xét nghiệm . Tên tuổi . Giống em không ạ . Và bác sỹ có chẳng may đưa nhầm kết quả không ạ . E mong a tuấn .và các anh chị . Cho e lời khuyên ạ . Có trường hợp nào như vậy chưa ạ e cám ơn