Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: nhờ ả tư vấn giúp với ! mát xa kích dục bằng tay

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Unhappy nhờ ả tư vấn giúp với ! mát xa kích dục bằng tay

Thân chào các bạn trong diễn đàn! Mấy náy mình lo lăng quá. Mình có một số vấn đề xin các bạn tư vấn dùm mình với: 1. Trước đây 3 tháng mình có đi massage và cô ktv có oral sex cho mình mình sợ và lo lắng nên 3 tháng sau có đi xét nghiệm ở bv , ra âm tính vậy kết quả đo có chăc chắn 100% không ạ. 2. Cách đây gần tuần do đi với xếp nhậu say quá e lại vào quán massage nhưng lần này e hok cho ktv oral sex mà chỉ cho làm bằng tay,cô ktv có hôn toàn thân e, có hôn sâu và cho tay vào âm đạo ( tay em không chảy máu chỉ bik xướt móng rô 1 ít thôi) vậy e có nguy cơ gì với HIV không mọi người. Tại vị e và vợ e đang muốn có em bé nên e lo sợ quá cả tuần nay không dám đụng vào người vợ hic . Mong mọi người tư vấn giúp e nếu không thì tình cảm vợ chồng sứt mẻ hết hic
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hungnguyennguyen91 Xem bài viết
    Thân chào các bạn trong diễn đàn! Mấy náy mình lo lăng quá. Mình có một số vấn đề xin các bạn tư vấn dùm mình với: 1. Trước đây 3 tháng mình có đi massage và cô ktv có oral sex cho mình mình sợ và lo lắng nên 3 tháng sau có đi xét nghiệm ở bv , ra âm tính vậy kết quả đo có chăc chắn 100% không ạ. 2. Cách đây gần tuần do đi với xếp nhậu say quá e lại vào quán massage nhưng lần này e hok cho ktv oral sex mà chỉ cho làm bằng tay,cô ktv có hôn toàn thân e, có hôn sâu và cho tay vào âm đạo ( tay em không chảy máu chỉ bik xướt móng rô 1 ít thôi) vậy e có nguy cơ gì với HIV không mọi người. Tại vị e và vợ e đang muốn có em bé nên e lo sợ quá cả tuần nay không dám đụng vào người vợ hic . Mong mọi người tư vấn giúp e nếu không thì tình cảm vợ chồng sứt mẻ hết hic

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ?

Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay?
    Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay.
    Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ
    Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em
    Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay)
    Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Hungnguyennguyen91 Xem bài viết
    Tất cả những gì bạn kể trên không có nguy cơ Hiv.

Thông tin về chủ đề này