Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Cần một ai đó có thể chia sẻ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi kiento Xem bài viết
    Mình uống gần 1 năm rùi nè, nói chung lúc đầu cũng mệt lắm uống xon là 20p sau thấy choáng, nhưng yên tâm thời gian là quen ak, bây giờ uống xong nằm đọc truyện tới sáng cũng được, nhưng tốt nhất đừng đi chơi khya ko tốt.
    Cam on b nhé mình định ra tết bắt đầu uống b à b dùng thuốc của opc hả

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.
    Trích dẫn Gửi bởi binhyen2511 Xem bài viết
    Cam on b nhé mình định ra tết bắt đầu uống b à b dùng thuốc của opc hả
    mình dùng thuốc là của trung tâm y tế dự phòng của quận tphcm, có bảo hiểm thuốc cấp miễn phí, mình cũng xét nghiệm trước tết năm rồi, bsi cũng khuyên để qua tết mới vào điều trị, vì thời gian đầu cơ thể sẽ chưa quen có hơi choáng, nhưng yên tâm qua thời gian sau sẽ quen và bình thường lại, tính ra cũng gần 1 năm rồi đó.
    nhớ là lúc mình uống thuốc được tầm 4 tháng thì có vào bệnh viện mổ ruột thừa, lúc đó mình có nói đang điều trị H, bác sĩ có kiểm tra và nói bạch cầu mình rất tốt và khuyên cố gắng dùng thuốc vì bây giờ H chỉ như bệnh mãn tính, chỉ bất tiện là uống thuốc hàng ngày, đúng giờ (coi như uống thuốc bổ đi ^^) và không dám yêu ai :( tại cũng lo cho ng ta.
    còn sức khỏe thì còn tốt hơn ng bình thường, mấy đứa cty hết đứa này bệnh đứa kia bệnh nhưng mình thì khỏe re :)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi kiento Xem bài viết
    mình dùng thuốc là của trung tâm y tế dự phòng của quận tphcm, có bảo hiểm thuốc cấp miễn phí, mình cũng xét nghiệm trước tết năm rồi, bsi cũng khuyên để qua tết mới vào điều trị, vì thời gian đầu cơ thể sẽ chưa quen có hơi choáng, nhưng yên tâm qua thời gian sau sẽ quen và bình thường lại, tính ra cũng gần 1 năm rồi đó.
    nhớ là lúc mình uống thuốc được tầm 4 tháng thì có vào bệnh viện mổ ruột thừa, lúc đó mình có nói đang điều trị H, bác sĩ có kiểm tra và nói bạch cầu mình rất tốt và khuyên cố gắng dùng thuốc vì bây giờ H chỉ như bệnh mãn tính, chỉ bất tiện là uống thuốc hàng ngày, đúng giờ (coi như uống thuốc bổ đi ^^) và không dám yêu ai :( tại cũng lo cho ng ta.
    còn sức khỏe thì còn tốt hơn ng bình thường, mấy đứa cty hết đứa này bệnh đứa kia bệnh nhưng mình thì khỏe re :)
    B ơi để đc cấp thuốc miễn phí thì cần những thủ tục gì vậy

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này