Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 21

Chủ đề: Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0

Quan hệ có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Gửi các anh chị trong diễn đàn, tư vấn giúp em với ạ, hôm nay em có quan hệ tình dục với GMD ở quán cafe, ban đầu cô gái đó dùng miệng kích thích, sau đó em đeo bao cao su vào quan hệ dc khoảng 25 phút, nhưng khi xuất tinh em quên ko kiểm tra bao có bị rách hay ko, em sợ trường hợp bao rách mà em ko hay, vậy trong hợp này em có nguy cơ với HIV ko ạ, em có cần xét nghiệm hay uống pep ko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi whatyougot Xem bài viết
    Gửi các anh chị trong diễn đàn, tư vấn giúp em với ạ, hôm nay em có quan hệ tình dục với GMD ở quán cafe, ban đầu cô gái đó dùng miệng kích thích, sau đó em đeo bao cao su vào quan hệ dc khoảng 25 phút, nhưng khi xuất tinh em quên ko kiểm tra bao có bị rách hay ko, em sợ trường hợp bao rách mà em ko hay, vậy trong hợp này em có nguy cơ với HIV ko ạ, em có cần xét nghiệm hay uống pep ko ạ

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Chào anh tuấn, xin anh Tuấn tư vấn giúp em với, cách đây 2 ngày em có quan hệ với GMD, em có dùng bao cao su trong luc quan he, tuy nhiên em vẫn lo sợ bị rách bao cao su mà em không biết do em không kiểm tra nên có đến Trung tâm phòng chống hiv ở tỉnh để xét nghiệm. Kết quả âm tính, vì thấy vẫn còn trong thời gian 72 giờ vàng nên em có mua thuốc phơi nhiễm về uống. Người tư vấn cho em nói mỗi ngày dùng 1 lần vào buổi tối. Các anh chị cho em hỏi dùng vậy có đúng ko ạ, vì người đó nói thuốc đó là 3 trong 1 gì đó, chỉ đưa em 1 hủ xong rồi dặn em uống thuốc đúng giờ. Nếu vẫn còn trong 72 giờ vàng thì em uống thuốc vẫn còn tác dụng đúng không ạ. Em thấy trên vỏ hộp ghi tên thuốc là ( Tenolovir Disoproxitl fumararale.....). Em hỏi cách dùng vậy có đúng không ạ, tại thấy thường các người khác uống 2 lần trong ngày, còn em chỉ có 1 lần trong ngày. Em Uống vào thấy người lâng lâng, đầu hơi choáng, em hỏi người tư vấn là có bị nổi ban không , người đó nói là tùy cơ địa mỗi người. Các anh chị cho em xin ý kiến với ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Chào anh tuấn, xin anh Tuấn tư vấn giúp em với, cách đây 2 ngày em có quan hệ với GMD, em có dùng bao cao su trong luc quan he, tuy nhiên em vẫn lo sợ bị rách bao cao su mà em không biết do em không kiểm tra nên có đến Trung tâm phòng chống hiv ở tỉnh để xét nghiệm. Kết quả âm tính, vì thấy vẫn còn trong thời gian 72 giờ vàng nên em có mua thuốc phơi nhiễm về uống. Người tư vấn cho em nói mỗi ngày dùng 1 lần vào buổi tối. Các anh chị cho em hỏi dùng vậy có đúng ko ạ, vì người đó nói thuốc đó là 3 trong 1 gì đó, chỉ đưa em 1 hủ xong rồi dặn em uống thuốc đúng giờ. Nếu vẫn còn trong 72 giờ vàng thì em uống thuốc vẫn còn tác dụng đúng không ạ. Em thấy trên vỏ hộp ghi tên thuốc là ( Tenolovir Disoproxitl fumararale.....). Em hỏi cách dùng vậy có đúng không ạ, tại thấy thường các người khác uống 2 lần trong ngày, còn em chỉ có 1 lần trong ngày. Em Uống vào thấy người lâng lâng, đầu hơi choáng, em hỏi người tư vấn là có bị nổi ban không , người đó nói là tùy cơ địa mỗi người. Các anh chị cho em xin ý kiến với ạ
    Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn, bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường hợp này là không cần thiết.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Những gì bạn kể lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.Vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn anh tuấn cùng các anh chị đã tư vấn giúp em, giờ em thấy đỡ hơn phần nào rồi, chắc đợi 3 tháng xét nghiệm cho chắc ăn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Em xin chào anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn, chuyện là cách đây nửa tháng em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta có ora sex cho em, ora sex xong em đeo bao vào quan hệ, nhung khi quan hệ xong em không kiểm tra bao, em có vào rửa dương vật bằng nước thì thấy có vết xước nhỏ dài 3mm không đâu không rát, không chảy máu, cho em hỏi nếu trường hợp bao cao su bị thủng lỗ nhỏ hay rách mà em không biết vậy tỉ lệ lây nhiễm của em có cao không ạ. Xin các anh chị tư vấn giúp em, em hoang mang quá. Trường hợp của em tỉ lệ lây có cao không ạ

Cảm ơn
    596
    Em xin chào anh Tuấn và các anh chị trên diễn đàn, chuyện là cách đây nửa tháng em có quan hệ với gái mại dâm, cô ta có ora sex cho em, ora sex xong em đeo bao vào quan hệ, nhung khi quan hệ xong em không kiểm tra bao, em có vào rửa dương vật bằng nước thì thấy có vết xước nhỏ dài 3mm không đâu không rát, không chảy máu, cho em hỏi nếu trường hợp bao cao su bị thủng lỗ nhỏ hay rách mà em không biết vậy tỉ lệ lây nhiễm của em có cao không ạ. Xin các anh chị tư vấn giúp em, em hoang mang quá. Trường hợp của em tỉ lệ lây có cao không ạ
    Ban quản trị đã khẳng định không có nguy cơ rồi, bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ do đầu dương vật em có vết xước dài khoảng 3mm, em hơi lo về nguy cơ đó thôi ạ.

Cảm ơn
    596
    Dạ do đầu dương vật em có vết xước dài khoảng 3mm, em hơi lo về nguy cơ đó thôi ạ.
    Bạn đã dùng BCS còn lo gì. Hơn nữa bạn cũng đã uống thuốc phơi nhiễm rồi. Nếu không yên tâm thì cứ chờ xét nghiệm thôi.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,bạn không có nguy cơ.Không có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: lo sợ bị phơi nhiễm bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: TV giúp em .. QH GMD có sư dụng bcs sợ thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti
    Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ.
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị thủng bao cao su bằng đầu tăm
    Chủ đề: Sợ nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm có bao cao su sợ lủng lổ nhỏ li ti.
    Chủ đề: Hỏi về bao cao su bị kim châm , nhưng không thủng
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng
    Chủ đề: gửi anh chị diễn đàn sợ bao cao su thủng lổ nhỏ
    Chủ đề: Tư vấn giúp e,qhtd với gmd sợ rách bcs...
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv
    Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ thủng lổ nhỏ và kích dục bằng miệng
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủn
    Chủ đề: Hỏi về bao cao su bị kim châm , nhưng không thủng

Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ.
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị thủng bao cao su bằng đầu tăm

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Với trường hợp dương vật của em bị xước 3mm, không đau, không rát, không chảy máu, nếu lỡ có bị dính dịch âm đạo vậy vẫn không bị gì ak anh Tuấn

Cảm ơn
    596
    Với trường hợp dương vật của em bị xước 3mm, không đau, không rát, không chảy máu, nếu lỡ có bị dính dịch âm đạo vậy vẫn không bị gì ak anh Tuấn
    Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

14. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Higuain_20 (17-02-2018)

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Không có nguy cơ đâu bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy anh Tuấn có thể tư vấn cho em biết vết xước như thế nào thì mới gọi là có nguy cơ được ạ, vì em thấy 1 số bài thấy nếu dương vật bị xước thì vẫn có nguy cơ ạ

Cảm ơn
    596
    Vậy anh Tuấn có thể tư vấn cho em biết vết xước như thế nào thì mới gọi là có nguy cơ được ạ, vì em thấy 1 số bài thấy nếu dương vật bị xước thì vẫn có nguy cơ ạ
    Bạn đã có bcs bảo vệ thì dù DV bạn có bị sao cũng không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Để đánh giá hành vi nguy cơ thì tùy trường hợp, chứ không phải máu dính dịch hay máu vào vết thương là có nguy cơ v.v.v.Cũng như trong quan hệ tình dục không an toàn cũng vậy (không dùng bao cao su ).Cứ quan hệ không an toàn là phán có nguy cơ,phải tùy từng trường hợp nữa.

Như bài trên của bạn nói vết xướt,không đau,không rát,không chảy máu tức là không phải vết thương hở.Vì vậy có ngâm vào thau máu cũng không sao,huống chi là bị dính.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Gửi anh Tuấn, anh Trường Xuân và các anh chị trên diễn đàn, hôm nay vì stress quá em có tới phòng xét nghiệm 140 lý thường kiệt vũng tàu làm xét nghiệm bằng pp test nhanh sau nguy cơ 26 ngày và đang dùng pep 24 ngày. Trước lúc test em có hỏi cô đó làm pp combo và test nhanh thì cái nào chính xác hơn và em uống pep có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm không, cô đó nói 2 phương pháp xét nghiệm này như nhau và kết quả không ảnh hưởng bởi pep và cô đó còn nói quy trình test hiv là 1 tháng, 2 tháng, 3 tháng và chốt 6 tháng. Cô nói test nhanh thì cô chỉ thông báo cho em biết kết quả không có giấy kết quả, còn làm làm combo thì chờ 4 ngày em lên lấy giấy kết quả. Nhưng vì stress quá nên em chọn test nhanh và kết quả là âm tính. Dẫu biết kết quả trên chưa nói lên điều gì nhưng nó cũng giúp em bớt stress được phần nào. Các anh chị cho em hỏi cô đó giải thích như vậy có đúng không ạ. Nếu PP combo cũng như pp test nhanh vậy sao người ta không chọn test nhanh, vừa rẻ lại có kết quả liền thay vì chờ đợi như pp combo. Mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Gửi anh Tuấn, anh Trường Xuân và các anh chị trên diễn đàn, hôm nay vì stress quá em có tới phòng xét nghiệm 140 lý thường kiệt vũng tàu làm xét nghiệm bằng pp test nhanh sau nguy cơ 26 ngày và đang dùng pep 24 ngày. Trước lúc test em có hỏi cô đó làm pp combo và test nhanh thì cái nào chính xác hơn và em uống pep có ảnh hưởng tới kết quả xét nghiệm không, cô đó nói 2 phương pháp xét nghiệm này như nhau và kết quả không ảnh hưởng bởi pep và cô đó còn nói quy trình test hiv là 1 tháng, 2 tháng, 3 tháng và chốt 6 tháng. Cô nói test nhanh thì cô chỉ thông báo cho em biết kết quả không có giấy kết quả, còn làm làm combo thì chờ 4 ngày em lên lấy giấy kết quả. Nhưng vì stress quá nên em chọn test nhanh và kết quả là âm tính. Dẫu biết kết quả trên chưa nói lên điều gì nhưng nó cũng giúp em bớt stress được phần nào. Các anh chị cho em hỏi cô đó giải thích như vậy có đúng không ạ. Nếu PP combo cũng như pp test nhanh vậy sao người ta không chọn test nhanh, vừa rẻ lại có kết quả liền thay vì chờ đợi như pp combo. Mong các anh chị tư vấn giúp em với ạ
    Người nào trả lời phương pháp HIV Combo và phương pháp Test nhanh như nhau đúng là không có chuyên môn,nói đúng hơn là trả lời tào lao và còn nói xét nghiệm phải 1 tháng,2 tháng,3 tháng và 6 tháng càng cho thấy không biết mà hay nói(tào lao).

Phương pháp HIV Combo,từ Combo nghĩa của tiếng Anh là ( kết hợp).Tức là phương pháp HIV Combo xét nghiệm vừa tìm kháng thể và kháng nguyên(P24).Còn phương pháp Test nhanh chỉ xét nghiệm tìm đơn lẻ kháng thể mà thôi.

Trở lại vấn đề của bạn thì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng cho bạn hết rồi,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.Vì là máu và tiền là của bạn không ai có quyền cấm.Và ban quản trị đã tư vấn không có nguy cơ rồi,nếu không tin thì bạn đi xét nghiệm nhé.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Vậy là kết quả âm tính bằng test nhanh của em là ko có giá trị đúng không anh Tuấn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này