Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Tìm một người yêu chính chắn nghiêm túc

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Tìm một người yêu chính chắn nghiêm túc

Cuộc sống dường như không phải màu hồng, tình yêu không hẳn là một màu đỏ thẫm. Trong phim hoàn toàn khác với thực tế. Mỗi lần xem film thấy những cặp tay trong tay hạnh phúc mà thấy nhói ở lòng, rất muốn có một tình yêu như họ vậy, nhưng nghỉ lại mình bị hiv thì mọi hi vọng điều vụt tắt, giá như có một người chồng ôm ngủ mỗi tối, giá như có một người chồng lắng nghe và tâm sự với mình, cả hai cùng nhau vượt qua bệnh tật, cùng nhau sống hạnh phúc, thấu hiểu cho nhau... Nhưng cuộc sống đâu dễ dàng như vậy... Họ luôn tìm những cái dục vọng, những cái đẹp đẽ, họ luôn tham lam, và họ mãi không tìm được một nửa còn lại của mình, và rồi một ngày sự cô đơn bao vây lấy họ, bệnh tật ùa đến với họ sau những cuộc vui, để về già họ vẫn cô đơn không một ai bên cạnh, hãy cho đi để được nhận lại nhiều hơn, ...
    Tôi nay đã 22 tuổi hơi khó tính, phát hiện mình bị hiv, với cd4 577, tôi đã dùng thuốc được nửa năm. Nay lên diễn đàn này chỉ mong tìm được một người tâm sự chính chắn, nghiêm túc. Tôi khá khó tính, nên mọi người thường hay nghĩ tôi chảnh, tôi vẫn đang đi học, và tôi chỉ mong mình sớm có thể tìm được một ông chồng tốt, để cùng nhau chia sẽ và chăm sóc nhau khi bệnh tật khi về già, cùng nhau chia sẽ niềm vui, tôi tuy trẻ nhưng tính tôi khó gần, và nghiêm túc, không thích đùa đùa giỡn giỡn, tôi mong tìm được một người tuổi 22-38. Nhưng người đó phải chững chạc chính chắn, tôi không thích lăng nhăng, rượu bia vừa phải không quá nhiều, tôi không thích người hút thuốc lá. Tôi cần một người thật sự nghiêm túc để đi hết cuộc đời còn lại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1
    Chào bạn, mình bằng tuổi với bạn mong được kết bạn với bạn đây là gmail của mình contactme1299@gmail.com

Thông tin về chủ đề này