Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Xin hỏi về xét nghiệm combo P24 ở Hòa Hảo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    9

Xin hỏi về xét nghiệm combo P24 ở Hòa Hảo

Chào Anh Chị tư vấn viên.

Anh Chị cho Em hỏi về xét nghiệm combo tại Hòa Hảo ở thời điểm 54 ngày ra âm tính thì kết quả này có dễ bị thay đổi ở tuần thứ 12 không ạ. Em cũng có đọc nhiều tư vấn của Anh Tuấn Mecsedes là làm combo này sau 3 tháng làm sẽ không bị thay đổi. Nhưng ở đây chỉ là sẽ chứ không chắc chắn là nó không xảy ra. Không phải Em nói Anh Tuấn tư vấn sai mà là Em thắc mắc là liệu có ca nào bị HIV bị nhiễm thật sự và khi xét nghiệm combo sau 30 ngày ( hoặc là 50 ngày) thì phát hiện bị nhiễm không ạ?. Vì đa phần mọi người đều bị stress nghĩ mình bị bệnh và đi xét nghiệm, cho nên đa phần và hầu như là đều ra âm tính sau 30 ngày. Nên Anh Tuấn cho Em hỏi là mình có thử nghiệm hay kết quả khoa học nào chứng minh là combo sau 30 ngày là sẽ chắn chắn an toàn tới 95% không ạ. Cái này Em chỉ thắc mắc chứ không phải ý gì nên Anh đừng chửi Em nha Anh.

Em cám ơn Anh Tuấn, và A Chị Em ở diễn đàn ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi soconfusename Xem bài viết
    Chào Anh Chị tư vấn viên.

Anh Chị cho Em hỏi về xét nghiệm combo tại Hòa Hảo ở thời điểm 54 ngày ra âm tính thì kết quả này có dễ bị thay đổi ở tuần thứ 12 không ạ. Em cũng có đọc nhiều tư vấn của Anh Tuấn Mecsedes là làm combo này sau 3 tháng làm sẽ không bị thay đổi. Nhưng ở đây chỉ là sẽ chứ không chắc chắn là nó không xảy ra. Không phải Em nói Anh Tuấn tư vấn sai mà là Em thắc mắc là liệu có ca nào bị HIV bị nhiễm thật sự và khi xét nghiệm combo sau 30 ngày ( hoặc là 50 ngày) thì phát hiện bị nhiễm không ạ?. Vì đa phần mọi người đều bị stress nghĩ mình bị bệnh và đi xét nghiệm, cho nên đa phần và hầu như là đều ra âm tính sau 30 ngày. Nên Anh Tuấn cho Em hỏi là mình có thử nghiệm hay kết quả khoa học nào chứng minh là combo sau 30 ngày là sẽ chắn chắn an toàn tới 95% không ạ. Cái này Em chỉ thắc mắc chứ không phải ý gì nên Anh đừng chửi Em nha Anh.

Em cám ơn Anh Tuấn, và A Chị Em ở diễn đàn ạ.
    Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Xin tư vấn về kết quả xét nghiệm ở Hoà Hảo sau 30 ngày

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này