Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cho e hỏi về thuốc aluvia và trustiva

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Cho e hỏi về thuốc aluvia và trustiva

Em có nguy cơ HJ mà tay gái mat xa còn chảy máu. Do lo lắng nên hôm nay e đến BV nhiệt đới thì được BS tư vấn cho uống thuốc aluvia vs trustiva.
    Aluvia 8h sáng 2 viên 8h tối 2 viên
    Trustina uống ngày 1 viên vào 8h sáng.
    Hôm nay uống xong mà người lâng lâng và cảm giác buồn nôn nhiều.
    Các anh cho em hỏi tác dụng phụ của thuốc sẽ kéo dài bao lâu ạ. Với 2 loại này có hại gì cho gan với thận khônh ạ.
    ads
    Lần sửa cuối bởi Tada92, ngày 08-02-2018 lúc 19:06.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Tada92 Xem bài viết
    Em có nguy cơ HJ mà tay gái mat xa còn chảy máu. Do lo lắng nên hôm nay e đến BV nhiệt đới thì được BS tư vấn cho uống thuốc aluvia vs trustiva.
    Aluvia 8h sáng 2 viên 8h tối 2 viên
    Trustina uống ngày 1 viên vào 8h sáng.
    Hôm nay uống xong mà người lâng lâng và cảm giác buồn nôn nhiều.
    Các anh cho em hỏi tác dụng phụ của thuốc sẽ kéo dài bao lâu ạ. Với 2 loại này có hại gì cho gan với thận khônh ạ.

Bạn uống thuốc trong trường hợp này là vô tội vạ và Bác Sĩ nào hướng dẫn cho bạn uống thuốc phơi nhiễm trong trường này thì (hết biết luôn).

Chủ đề: Mát xa kích dục bằng kích dục bằng tay (handjob)

Còn bạn hỏi về thuốc thì đó là tác dụng phụ của thuốc thôi.Còn về thuốc thì hiện tại có loại thuốc Mylan của Ấn Độ viên 3 trong 1,tức viên thuốc gồm 3 thành phần gồm Tenofovir 300mg + Lamivudine 300mg + Effavirenz 600 mg,1 ngày chỉ cần uống 1 viên,hiện tại mọi người đang dùng thì Tuanmecsedec đảm bảo chưa ca nào thất bại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này