Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Thời gian dùng thuốc phơi nhiễm

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Thời gian dùng thuốc phơi nhiễm

Chào các anh chị trên diễn đàn, em là thành viên mới. Vào ngày 28/1/2018 thì e có qhtd với GMD và không may khi quan hệ em bị rách bcs. Ngay lập tức em đã tìm mua thuốc phơi nhiễm 3 trong 1 và uống nguy cơ 9h. Hiện tại e có một số thắc mắc muốn chia sẻ với các anh chị đã có kinh nghiệm:
    + Trong thời gian em dùng thuốc thì bị lệch 5-10 phút có làm mất hiệu suất thành công của thuốc không ạ?
    + Có một lần em quên thời gian nên bị uống trễ 50 phút thì hiệu quả của thuốc còn cao không ạ?
    + Câu hỏi cuối cùng của em là lây nhiễm HIV có phụ thuộc vào lượng vi rút HIV không ạ?
    Em cảm ơn và mong các anh chị giải đáp thắc mắc giúp em.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi oklahoma635 Xem bài viết
    Chào các anh chị trên diễn đàn, em là thành viên mới. Vào ngày 28/1/2018 thì e có qhtd với GMD và không may khi quan hệ em bị rách bcs. Ngay lập tức em đã tìm mua thuốc phơi nhiễm 3 trong 1 và uống nguy cơ 9h. Hiện tại e có một số thắc mắc muốn chia sẻ với các anh chị đã có kinh nghiệm:
    + Trong thời gian em dùng thuốc thì bị lệch 5-10 phút có làm mất hiệu suất thành công của thuốc không ạ?
    + Có một lần em quên thời gian nên bị uống trễ 50 phút thì hiệu quả của thuốc còn cao không ạ?
    + Câu hỏi cuối cùng của em là lây nhiễm HIV có phụ thuộc vào lượng vi rút HIV không ạ?
    Em cảm ơn và mong các anh chị giải đáp thắc mắc giúp em.
    1, Bạn uống lệch 5>10 phút không sao.

2, Bạn chỉ bị trễ 1 lần 50 phút không sao luôn.

3, Khi có hành hành vi nguy cơ thì coi là đã có nguy cơ có thể bị lây nhiễm,Nếu đã có nguy cơ thì nên dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

3, Khi có hành hành vi nguy cơ thì coi là đã có nguy cơ có thể bị lây nhiễm,Nếu đã có nguy cơ thì nên dùng thuốc phơi nhiễm.
    Vậy từ giờ trở đi em vẫn uống đúng và đủ thì tỉ lệ thành công vẫn 100% đúng không ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Vậy từ giờ trở đi em vẫn uống đúng và đủ thì sẽ không thể bị thất bại đúng không anh Tuấn?

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi oklahoma635 Xem bài viết
    Vậy từ giờ trở đi em vẫn uống đúng và đủ thì sẽ không thể bị thất bại đúng không anh Tuấn?
    Tuanmecsedec tham gia tư vấn từ năm 2007 cho đến nay hơn 10 năm dám khẳng định khi dùng thuốc đúng và đủ thì chưa ca nào thất bại.

Thông tin về chủ đề này