Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Lo lắng về vết thương

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16

Lo lắng về vết thương

Thật ra thì khoảng 3-4 tuần trước, em sinh hoạt trong trường, trường thì em mặc áo đồng phục, kín 2 bắp tay. Em thề là em chưa từng QHTD hay tiêm chích ma túy gì hết! Nhưng do đùa giỡn hay sao ý mà trên bắp tay có vết trầy ( chắc do vận động hay sơ ý quẹt trúng gì đó tạo ra) thì em có nguy cơ không ạ? Mong mọi người tư vấn giúp em
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi suckhoedoidao2000 Xem bài viết
    Thật ra thì khoảng 3-4 tuần trước, em sinh hoạt trong trường, trường thì em mặc áo đồng phục, kín 2 bắp tay. Em thề là em chưa từng QHTD hay tiêm chích ma túy gì hết! Nhưng do đùa giỡn hay sao ý mà trên bắp tay có vết trầy ( chắc do vận động hay sơ ý quẹt trúng gì đó tạo ra) thì em có nguy cơ không ạ? Mong mọi người tư vấn giúp em
    http://diendanhiv.vn/threads/57998-E...et-o-1-tam-sat

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    16

Cảm thấy không ổn

Chuyện là vào 2 tuần trước thì em có măc phải bệnh cảm cúm ( chả biết phải cảm hay không ), thức dậy thì người em nhức đầu, kèm sổ mũi nhưng không có ho. Sau đó thì em cũng tìm đến các dấu hiệu của bệnh cảm cúm, rồi chả hiểu sao lạc qua HIV. Nghe họ bảo HIV không có triệu chứng đặc biệt mà nó tiềm ẩn, em cũng sợ lắm. Em tìm đến những triệu chứng thời cửa sổ thì nó có bảo là sốt liên tục 2 tuần. Thì em cũng chẳng hiểu nhức đầu vì cảm có phải sốt không, em cũng sợ. Cũng có triệu chứng là phát ban, nhưng người em thì không có. Có triệu chứng là đau nhức khớp với hạch bạch huyết thì em cũng không. Em xin hỏi là trường hợp của em như vậy có sao không ạ?

Thông tin về chủ đề này