Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Dịch âm đạo dính nhiều vào dương vật và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2

Dịch âm đạo dính nhiều vào dương vật và kích dục bằng miệng

Xin chào các anh chị, xin các anh chị tư vấn cho trường hợp của em:

Hôm nay em có đi massage thì nhân viên massage có kích thích cho em bằng cách ngồi lên người em và cọ âm đạo lên dương vật của em. Trong lúc mê mẩn thì em có để ý cô gái đó thò tay xuống vạch quần lót ra, rồi tụi em kích thích khoảng vài phút, một lát em vô tình sờ tay vào dương vật thì em thấy có nhiều chất nhờn nên em dừng lại và cô gái đó Oral sex cho em. Một lát sau ra về em có rửa lại (sau đó khoảng 20-30p). Thật sự là trong lúc mê mẩn em không biết là có vô tình cho dương vật vào âm đạo của cô gái đó hay không, nhưng em thấy dương vật dính nhiều chất nhờn.

Mọi người tư vấn giúp em là hành vi của em có nguy cơ không và em có nên uống thuốc? Em có gọi cho anh tuanmecsedec nhưng chắc do khuya anh đang ngủ nên không nghe máy.

Xin mọi người giúp em!
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi h117121 Xem bài viết
    Xin chào các anh chị, xin các anh chị tư vấn cho trường hợp của em:

Hôm nay em có đi massage thì nhân viên massage có kích thích cho em bằng cách ngồi lên người em và cọ âm đạo lên dương vật của em. Trong lúc mê mẩn thì em có để ý cô gái đó thò tay xuống vạch quần lót ra, rồi tụi em kích thích khoảng vài phút, một lát em vô tình sờ tay vào dương vật thì em thấy có nhiều chất nhờn nên em dừng lại và cô gái đó Oral sex cho em. Một lát sau ra về em có rửa lại (sau đó khoảng 20-30p). Thật sự là trong lúc mê mẩn em không biết là có vô tình cho dương vật vào âm đạo của cô gái đó hay không, nhưng em thấy dương vật dính nhiều chất nhờn.

Mọi người tư vấn giúp em là hành vi của em có nguy cơ không và em có nên uống thuốc? Em có gọi cho anh tuanmecsedec nhưng chắc do khuya anh đang ngủ nên không nghe máy.

Xin mọi người giúp em!
    Những gì bạn kể không có nguy cơ HIV.Nhưng vấn đề kích dục bằng miệng thì ;

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

h117121 (14-02-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Cám ơn anh tuanmecsedec nhiều. Anh cho em xin hỏi thêm một câu: như em đã nói ở trên "Thật sự là trong lúc mê mẩn em không biết là có vô tình cho dương vật vào âm đạo của cô gái đó hay không, nhưng em thấy dương vật dính nhiều chất nhờn.".
    Vậy nếu thật em có vô tình cho DV vào AD mà không hay biết thì em có nguy cơ không? Em vẫn còn trong thời gian 72h nên em rất mong nhận được câu trả lời của anh.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Cám ơn anh tuanmecsedec nhiều. Anh cho em xin hỏi thêm một câu: như em đã nói ở trên "Thật sự là trong lúc mê mẩn em không biết là có vô tình cho dương vật vào âm đạo của cô gái đó hay không, nhưng em thấy dương vật dính nhiều chất nhờn.".
    Vậy nếu thật em có vô tình cho DV vào AD mà không hay biết thì em có nguy cơ không? Em vẫn còn trong thời gian 72h nên em rất mong nhận được câu trả lời của anh.
    Bạn lo lắng suy diễn thôi, cho dù bạn có vô tình cho DV vào AD thật cũng không có nguy cơ, vì chỉ vô tình thụt vào rồi lại rút ra ngay như vậy không có thời gian tiếp xúc gây ra nguy cơ. Chỉ khi bạn quan hệ không an toàn tầm 1 phút trở lên mới có nguy cơ.

6. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

h117121 (14-02-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Khi nào bạn trực tiếp cho dương vật vào âm đạo mà quan hệ(nhịp) từ 1 phút trở lên mới có nguy cơ bạn,nếu mà như vậy thì làm sao không biết được.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này