Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Quan hệ đường miệng đồng giới

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đường miệng đồng giới

Kính mong BQT tư vấn giúp em ạ. Em với người yêu em quen nhau cũng lâu rồi ạ. Tụi em quan hệ với nhau được 2 lần (14/2 và hôm nay). Nguy cơ của tụi em là oral sex cho nhau. Tuy nhiên em bị cảm nặng và khàn tiếng cả tháng nay chưa hết, 2 lần em oral sex em đều nuốt dịch nhờn của người yêu em, vì nó mặn, nên em nuốt vào luôn. Em lo là không biết trong miệng có nổi nhiệt miệng hay sao không ạ. Mỗi lần oral sex cũng gần 5ph. môi em cũng có nứt một chút nhưng không chảy máu. Sau khi đó em và bạn em đều xuất tinh trên người em. Em mới xét nghiệm xk định kỳ vào đầu tháng 2 là đều AT hết ạ. Khi em đi tắm thì có chảy vào dvat em vậy có sao không ạ.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi tranbinh89 Xem bài viết
    Kính mong BQT tư vấn giúp em ạ. Em với người yêu em quen nhau cũng lâu rồi ạ. Tụi em quan hệ với nhau được 2 lần (14/2 và hôm nay). Nguy cơ của tụi em là oral sex cho nhau. Tuy nhiên em bị cảm nặng và khàn tiếng cả tháng nay chưa hết, 2 lần em oral sex em đều nuốt dịch nhờn của người yêu em, vì nó mặn, nên em nuốt vào luôn. Em lo là không biết trong miệng có nổi nhiệt miệng hay sao không ạ. Mỗi lần oral sex cũng gần 5ph. môi em cũng có nứt một chút nhưng không chảy máu. Sau khi đó em và bạn em đều xuất tinh trên người em. Em mới xét nghiệm xk định kỳ vào đầu tháng 2 là đều AT hết ạ. Khi em đi tắm thì có chảy vào dvat em vậy có sao không ạ.

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Oral sex với gay
    Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với
    Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?.

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    dạ như vậy là nguy cơ với HIV là em không có phải không ạ.

Về STDs thì tụi em AT hết ạ, chỉ có HIV là em không biết người em thế nào, vì do em ngại những chuyện tế nhị này không hỏi ạ. Em chỉ sợ do em đang bị viêm họng nặng, sợ trong miệng có vết xước nhỏ mà em nuốt dịch nhờn thì bị bệnh gì thôi ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596

Về STDs thì tụi em AT hết ạ, chỉ có HIV là em không biết người em thế nào, vì do em ngại những chuyện tế nhị này không hỏi ạ. Em chỉ sợ do em đang bị viêm họng nặng, sợ trong miệng có vết xước nhỏ mà em nuốt dịch nhờn thì bị bệnh gì thôi ạ
    Bạn chỉ dùng miệng kích thích thì về Hiv bạn yên tâm không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Với HIV thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này