Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: xét nghiệm 28 ngày âm tính HIV Combo

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

xét nghiệm 28 ngày âm tính HIV Combo

Do đêm ngày 1/12/2017 e có đi dự tiệc nên uống rất nhiều và có qhtd với một cô gái trên mạng xã hội chỉ đi chơi với nhau được 1 tuần nên k biết rõ về tình hình sức khỏe của nguời đó có bị nhiễm hiv không
    Hôm đó e qhtd k dùng bcs và cả hai có os cho nhau vì say quá nên e qh đến lúc xuất tinh vô âm đạo lúc nào không biêt và để rất lâu trong âm đạo mới rút ra
    Khi về nhà e không có suy nghĩ gì nhìu về vấn đề đó nhưng khoảng 2 ngày sau lên mạng tìm hiểu thì thấy rất nhìu bệnh truyền nhiễm
    Em thì lại không biết và không uống pep
    Đến ngày 28/12/2017 e đi xét nghiệm thử tại bệnh viện hòa hảo đợi kết quả mà e rất sợ cho kết quả âm tính
    Em có đọc trên diễn đàn sau nguy cơ phải 30 ngày xét nghiệm hiv giang mai viêm gan b mới chính xác
    Không biết e đã đủ thời gian để xét nghiệm chưa ạ
    Nếu tính này sinh ra nguy là 28 ngày
    Sau ngày nguy cơ là 27 ngày vậy mình nên tính sau nguy cơ hay tính từ lúc có nguy cơ ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi binhyennoianh Xem bài viết
    Do đêm ngày 1/12/2017 e có đi dự tiệc nên uống rất nhiều và có qhtd với một cô gái trên mạng xã hội chỉ đi chơi với nhau được 1 tuần nên k biết rõ về tình hình sức khỏe của nguời đó có bị nhiễm hiv không
    Hôm đó e qhtd k dùng bcs và cả hai có os cho nhau vì say quá nên e qh đến lúc xuất tinh vô âm đạo lúc nào không biêt và để rất lâu trong âm đạo mới rút ra
    Khi về nhà e không có suy nghĩ gì nhìu về vấn đề đó nhưng khoảng 2 ngày sau lên mạng tìm hiểu thì thấy rất nhìu bệnh truyền nhiễm
    Em thì lại không biết và không uống pep
    Đến ngày 28/12/2017 e đi xét nghiệm thử tại bệnh viện hòa hảo đợi kết quả mà e rất sợ cho kết quả âm tính
    Em có đọc trên diễn đàn sau nguy cơ phải 30 ngày xét nghiệm hiv giang mai viêm gan b mới chính xác
    Không biết e đã đủ thời gian để xét nghiệm chưa ạ
    Nếu tính này sinh ra nguy là 28 ngày
    Sau ngày nguy cơ là 27 ngày vậy mình nên tính sau nguy cơ hay tính từ lúc có nguy cơ ạ

Phương pháp HIV Ag/Ab tức là phương pháp kết hợp tìm kháng thể và kháng nguyên

Nếu sau 28 ngày bạn xét nghiệm phương pháp HIV Combo âm tính thì yên tâm mình không nhiễm là rất cao.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính
    Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ?
    Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày
    Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn?

Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ đến mùng 5 tết này là 20/2/2018 e được 81 ngày sau nguy cơ em định lên hòa hảo xét nghiệm lại ạ
    E lo lắng quá
    Sau nguy cơ 28 ngày e có làm xét nghiệm luôn viêm ganb giang mai âm tính thì e có đã an toàn chưa ạ
    Có cần làm lại viêm gan b và giang mai k ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi binhyennoianh Xem bài viết
    Dạ đến mùng 5 tết này là 20/2/2018 e được 81 ngày sau nguy cơ em định lên hòa hảo xét nghiệm lại ạ
    E lo lắng quá
    Sau nguy cơ 28 ngày e có làm xét nghiệm luôn viêm ganb giang mai âm tính thì e có đã an toàn chưa ạ
    Có cần làm lại viêm gan b và giang mai k ạ
    Bạn tưởng Tuanmecsedec không biết.Bạn từng tạo nhiều nick hỏi vấn đề xét nghiệm 81 ngày âm tính ở Hòa hảo và còn nói Bác Sĩ khuyên kêu đi xét nghiệm 6 tháng.

Bạn đừng kiểu đưa đây rồi vào post 81 ngày âm tính rồi cần xét nghiệm 6 tháng không.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hyvongmongmanh8x (21-02-2018)

Thông tin về chủ đề này