Kết quả 1 đến 15 của 15

Chủ đề: Băn khoăn mát xa kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Băn khoăn mát xa kích dục bằng miệng

Kính gửi anh Tuấnmec cùng các anh chị. Em cũng chỉ đi mát xa và bj nhưng có triệu chứng nhiễm herpes hậu môn.
    Đi tìm hiểu thì thì thấy bài này làm em lo quá
    Mặc dù đã tìm hiểu rất kỹ trên diễn đàn là HJ không có nguy cơ trong mọi tình huống và Bj có thế có nguy cơ nếu có 1 số yếu tố.
    Em muốn hỏi anh là nhiễm herpes thì em có nguy cơ hiv không ạ. Em lo quá. Em có cho tay vào ad gái khá lâu nhưng tay ko xước.
    ads

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Jacke Xem bài viết
    Kính gửi anh Tuấnmec cùng các anh chị. Em cũng chỉ đi mát xa và bj nhưng có triệu chứng nhiễm herpes hậu môn.
    Mặc dù đã tìm hiểu rất kỹ trên diễn đàn là HJ không có nguy cơ trong mọi tình huống và Bj có thế có nguy cơ nếu có 1 số yếu tố.
    Em muốn hỏi anh là nhiễm herpes thì em có nguy cơ hiv không ạ. Em lo quá. Em có cho tay vào ad gái khá lâu nhưng tay ko xước.
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ với Hiv.

3. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Với HIV thì không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

5. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    0

Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức

7. Những thành viên đã cảm ơn buonvianh cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Em cảm ơn các anh chị. Hành vi gần nhất của em là mát xa kích dục bằng tay và cho tay không có vết xước vào ad khoảng 10 phút. Sau 3 ngày thì em bị herpes ở hậu môn.
    Em tìm trên internet thì thấy đường lây của herpes cũng có 3 đường chính như hiv làm em lo quá.
    Qua diễn đàn em cũng nhận thấy nguy cơ hiv của mình là không có nhưng em cũng muốn hỏi thêm anh Tuấn và các anh chị thêm là herpes có thể lây qua đường nào ạ. Em muốn hỏi để ổn định tâm lý cả 2 vợ chồng vì 2 vc em tìm hiểu thì thấy đường lây giống nhau quá nên lo sợ ạ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Trích dẫn Gửi bởi buonvianh Xem bài viết
    Hiện nay có những diễn đàn và mấy số tổng đài tư vấn của 1900... Tư vấn mục đích thu cước phí.Vì vậy khi gọi đến họ cố tình kéo thời gian và tư vấn gây hoang mang. Mục đích tư vấn làm cho mọi người hoang mang sẽ gọi họ tiếp.Nên họ mặc sức mà thu lợi nhuận cước phí.

Vì vậy,họ tạo ra những diễn đàn và chỉ có 1 người cố tình tạo ra nhiều nick, mục đích họ cố tình tạo ra những chủ đề để làm mọi người hoang mang,khi đã hoang mang là bắt buộc sẽ gọi điện thoại cho họ.Nên mặc sức họ thu tiền của mọi người.

Bạn đến Diendanhiv.vn tư vấn hoàn toàn miễn phí và chính xác.

Bạn đọc thêm các chủ đề này nhận xét từ thành viên ;

Chủ đề: Bức xúc về sự vô lương tâm lợi dụng sự lo lắng của mọi người để chuộc lợi
    Chủ đề: Suy nghĩ về cách tư vấn cho hành động hớt tóc cạo mặt
    Chủ đề: cảnh báo cho anh em về diễn đàn khác tư vấn thu phí
    Chủ đề: Mọi người cẩn thận những trang tư vấn trục lợi vô đạo đức
    Chủ đề: cần làm rõ kích dục bằng miệng lên án những diễn đàn trục lợi
    Chủ đề: Bức xúc cái diễn đàn nạp tiền lên làm mod
    Chủ đề: Ý kiến của em về diễn đàn tư vấn thu phí thất đức
    Cảm ơn anh/chị. Nhiều người đang lo lắng mà tư vấn như DD đó thì chắc có người nghĩ quẩn quá.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Em cảm ơn các anh chị. Hành vi gần nhất của em là mát xa kích dục bằng tay và cho tay không có vết xước vào ad khoảng 10 phút. Sau 3 ngày thì em bị herpes ở hậu môn.
    Em tìm trên internet thì thấy đường lây của herpes cũng có 3 đường chính như hiv làm em lo quá.
    Qua diễn đàn em cũng nhận thấy nguy cơ hiv của mình là không có nhưng em cũng muốn hỏi thêm anh Tuấn và các anh chị thêm là herpes có thể lây qua đường nào ạ. Em muốn hỏi để ổn định tâm lý cả 2 vợ chồng vì 2 vc em tìm hiểu thì thấy đường lây giống nhau quá nên lo sợ ạ.
    Bệnh Herpes miệng thường không có triệu chứng và đa số những người bị nhiễm HSV-1 đều không biết họ bị bệnh. Các triệu chứng của herpes miệng bao gồm mụn nước đau hoặc lở loét xuất hiện ở trong hoặc xung quanh miệng. Vết loét trên môi thường được gọi là “vết loét lạnh.” Người bị nhiễm sẽ thường có cảm giác ngứa ran, ngứa hoặc nóng rát xung quanh miệng trước khi sự xuất hiện của các vết lở loét. Sau khi lây nhiễm, các mụn nước hoặc loét có thể tái phát theo từng đợt. Tần số tái phát ở mỗi người rất khác nhau.

Bệnh herpes sinh dục thường không có dấu hiệu, triệu chứng hoặc triệu chứng nhẹ không nhận biết được. Hầu hết người bệnh cũng không biết họ bị nhiễm trùng. Thông thường, khoảng 10-20% người bị HSV-2 đã nhiễm herpes sinh dục trước đó.

Khi các triệu chứng xuất hiện, người bị nhiễm Herpes sinh dục chắc chắn sẽ có một nhiều vết loét ở bộ phận sinh dục, hậu môn hoặc bị lở loét. Ngoài vết loét, các triệu chứng của bệnh nhiễm trùng herpes sinh dục mới thường bao gồm sốt, đau nhức cơ thể và sưng các hạch bạch huyết.

Virus herpes simplex là virus lây nhiễm trực tiếp. Trẻ em thường sẽ nhiễm HSV-1 khi tiếp xúc với một người trưởng thành bị nhiễm bệnh và sẽ luôn nhiễm virus nếu không được điều trị.

Bạn có thể bị nhiễm HSV-1 nếu dùng chung các dụng cụ ăn uống hoặc hôn môi với người bệnh. Virus này lây lan nhanh hơn khi một người bị nhiễm virus đã phát bệnh. Ngoài ra, bạn có thể bị bệnh herpes sinh dục do HSV-1 nếu có vết loét lạnh và hoạt động tình dục trong thời gian đó. Bạn cũng lưu ý rằng HSV-2 lây nhiễm đường quan hệ tình dục nên hãy cẩn trọng để tránh bị nhiễm bệnh.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

11. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Bạn cũng lưu ý rằng HSV-2 lây nhiễm đường quan hệ tình dục nên hãy cẩn trọng để tránh bị nhiễm bệnh.

Anh Tuấn ơi em không hiểu chỗ này lắm ạ. Có quan hệ không an toàn thì mới nhiễm hả anh? Vì em nhiễm là herpes hậu môn nên chắc là HSV-2.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Bạn cũng lưu ý rằng HSV-2 lây nhiễm đường quan hệ tình dục nên hãy cẩn trọng để tránh bị nhiễm bệnh.

Anh Tuấn ơi em không hiểu chỗ này lắm ạ. Có quan hệ không an toàn thì mới nhiễm hả anh? Vì em nhiễm là herpes hậu môn nên chắc là HSV-2.

Herpes rất dể lây nhiễm bạn,bạn muốn biết chắc thì đi khám Bác Sĩ mà Herpes điều trị dễ dàng mà.

14. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Herpes rất dể lây nhiễm bạn,bạn muốn biết chắc thì đi khám Bác Sĩ mà Herpes điều trị dễ dàng mà.

Dạ cảm ơn anh. Nếu chỉ có hành vi như em thì đi điều trị herpes có cần xét nghiệm luôn hiv không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ cảm ơn anh. Nếu chỉ có hành vi như em thì đi điều trị herpes có cần xét nghiệm luôn hiv không ạ.

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

17. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Jacke (23-02-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6
    Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Dạ cảm ơn anh rất nhiều. Nguy cơ lậu và giang mai có lây như herpes không anh. Em có cần xét nghiệm các nguy cơ đó không ạ.
    Một lần nữa cảm ơn anh ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ cảm ơn anh rất nhiều. Nguy cơ lậu và giang mai có lây như herpes không anh. Em có cần xét nghiệm các nguy cơ đó không ạ.
    Một lần nữa cảm ơn anh ạ.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Dạ không anh. Em muốn hỏi về hành vi mát xa kích dục băng tay và cho tay vào ad khoảng 10 phút của em. Sau đó 3 ngày em bị herpes ở hậu môn. Em muốn hỏi là em có nguy cơ với lậu hay giang mai không ạ. Vì em cũng không rõ mấy bệnh này có lây như herpes không ạ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ không anh. Em muốn hỏi về hành vi mát xa kích dục băng tay và cho tay vào ad khoảng 10 phút của em. Sau đó 3 ngày em bị herpes ở hậu môn. Em muốn hỏi là em có nguy cơ với lậu hay giang mai không ạ. Vì em cũng không rõ mấy bệnh này có lây như herpes không ạ.
    Như vậy không có sao bạn.

Thông tin về chủ đề này