Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Quan hệ đồng giới dịch cơ thể dính trên vết trầy xước

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ đồng giới dịch cơ thể dính trên vết trầy xước

Mấy anh ơi. Hôm nay em có hành vi mới rồi.
    Em có quan hệ với người đồng giới, em là người cho.
    1. Lúc đầu em và bạn bot có quan hệ miệng - dương vật qua lại cho nhau (kiểu 69). Miệng em có một chút trầy do đánh răng, còn miệng bạn kia không rõ có loét gì không. Như vậy có nguy cơ không ạ?
    2. Lúc sau em đeo bao vào và nhấp vào hậu môn bạn ấy được vài cái thì xuất tinh. Em dùng tay lột bao ra thì dịch hậu môn có ít máu của bạn bot dính trên vết chàm ở ngón tay em, vết chàm còn rỉ máu ít. Như vậy có nguy cơ không?
    3. Em vào wc rửa dương vật, rửa tay bằng xà bông thì tay em còn dịch hậu môn của bạn ấy có quẹt trúng đầu dương vật thế có nguy cơ không?
    4. Chân em bị đứt hôm qua và lúc em rửa tay, nước chảy xuống chân bị đứt thì có nguy cơ không?
    5. Lúc quan hệ miệng, bạn bot có cào trúng da dương vật em và sau đó ngậm vào miệng tiếp. Vậy nếu miệng bot đó có vết loét mà ngậm vết trầy trên dương vật em thì có sao không?
    Em cảm ơn mấy anh. E sợ quá. Em còn 20 mấy tiếng để quyết định có uống thuốc phòng phơi nhiễm không.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi thienchuanhiemmau Xem bài viết
    Mấy anh ơi. Hôm nay em có hành vi mới rồi.
    Em có quan hệ với người đồng giới, em là người cho.
    1. Lúc đầu em và bạn bot có quan hệ miệng - dương vật qua lại cho nhau (kiểu 69). Miệng em có một chút trầy do đánh răng, còn miệng bạn kia không rõ có loét gì không. Như vậy có nguy cơ không ạ?
    2. Lúc sau em đeo bao vào và nhấp vào hậu môn bạn ấy được vài cái thì xuất tinh. Em dùng tay lột bao ra thì dịch hậu môn có ít máu của bạn bot dính trên vết chàm ở ngón tay em, vết chàm còn rỉ máu ít. Như vậy có nguy cơ không?
    3. Em vào wc rửa dương vật, rửa tay bằng xà bông thì tay em còn dịch hậu môn của bạn ấy có quẹt trúng đầu dương vật thế có nguy cơ không?
    4. Chân em bị đứt hôm qua và lúc em rửa tay, nước chảy xuống chân bị đứt thì có nguy cơ không?
    5. Lúc quan hệ miệng, bạn bot có cào trúng da dương vật em và sau đó ngậm vào miệng tiếp. Vậy nếu miệng bot đó có vết loét mà ngậm vết trầy trên dương vật em thì có sao không?
    Em cảm ơn mấy anh. E sợ quá. Em còn 20 mấy tiếng để quyết định có uống thuốc phòng phơi nhiễm không.
    Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.Như vậy những chủ đề mở mới sau này sẽ bị xóa không cần thông báo.

Chủ đề: Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su và kich dục bằng miệng

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này