Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 41 đến 48 của 48

Chủ đề: Tư vấn xét nghiệm 6,7,8,9 tuần HIV Combi PT âm tính

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trích dẫn Gửi bởi Ledao Xem bài viết
    Mai là đủ 70 ngày em tính đi làm xét nghiệm nữa.em lo quá...anh truong xuan cũnh nói trường hợp em không có nguy cơ thì không cần phải xét nghiệm nữa nhưng em lo lúc đó em say rượu nên không biết còn thêm nguy cơ gì nữa không.anh chị tư vấn thêm cho em đi ạ....
    Bạn muốn xét nghiệm thì cứ xét, BQT đã tư vấn rất rõ ràng rồi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Các anh chị trong BQT cho em hỏi thêm một câu nữa để em được yên tâm hơn là nếu một trường hợp có bệnh thì hoàn toàn có thể phát hiện được bằng các pp combi pt từ 24 ngày đến 6.7.8.9 tuần phải vậy không ạ.em cảm ơn...

Cảm ơn
    596
    Các anh chị trong BQT cho em hỏi thêm một câu nữa để em được yên tâm hơn là nếu một trường hợp có bệnh thì hoàn toàn có thể phát hiện được bằng các pp combi pt từ 24 ngày đến 6.7.8.9 tuần phải vậy không ạ.em cảm ơn...

Đúng rồi bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Như vậy em an toàn rồi phải không anh.những gì em nhớ em đã nói hết để các anh tư vấn cho em rồi.em chỉ sợ còn nguy cơ nhỏ nào nữa mà em không biết đến vì lúc đó em say mà thôi...nên em mới hỏi nhiều đến thế...mong các anh thông cảm.từ bữa đó đến giờ em chỉ ăn cơm với muối tiêu uống nước lavi thôi.hoàn toàn không có nguy cơ gì nữa ạ...

Cảm ơn
    596
    Như vậy em an toàn rồi phải không anh.những gì em nhớ em đã nói hết để các anh tư vấn cho em rồi.em chỉ sợ còn nguy cơ nhỏ nào nữa mà em không biết đến vì lúc đó em say mà thôi...nên em mới hỏi nhiều đến thế...mong các anh thông cảm.từ bữa đó đến giờ em chỉ ăn cơm với muối tiêu uống nước lavi thôi.hoàn toàn không có nguy cơ gì nữa ạ...
    Bạn yên tâm đi.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    0
    Dạ.em cam ơn

Thành viên năng động nhiệt tình. songlanhmanh88's Avatar
    Cảm ơn
    51
    Chào anh tuấn và các anh chị trong BQT.em muốn hỏi một chút về xét nghiệm mong anh tuấn cùng các anh chị trong BQT tư vấn giúp em.sau nguy cơ 24 ngày em có đi pasteur làm xét nghiệm.em yêu cầu làm phương pháp combo nhưng khi trả kết quả thì em thấy là chưa phát hiện kháng thể kháng hiv trong mẫu thử sử dụng sinh phẩm hiv combi pt và có chữ chiến lược 3 nữa.và sau đó các tuần 6.7.8.9 em làm tiếp xét nghiệm hiv combi pt ở medlatec và đều cho kết quả âm tính.cho em hỏi như vậy em đã an toàn chưa? Từ bữa đó đến giờ em hoang mang tột độ.không thể làm được gì hết.mong anh tuấn và các anh chị trong BQT giúp em với
    1 loạt XN ÂM TÍNH nhưu vậy mà bạn còn xoắn cái gì nữa, yên tâm đi và hãy tận hưởng cuộc sống.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Mai là đủ 70 ngày em tính đi làm xét nghiệm nữa.em lo quá...anh truong xuan cũnh nói trường hợp em không có nguy cơ thì không cần phải xét nghiệm nữa nhưng em lo lúc đó em say rượu nên không biết còn thêm nguy cơ gì nữa không.anh chị tư vấn thêm cho em đi ạ....

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123

Thông tin về chủ đề này