Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 28

Chủ đề: Quan hệ với GMD sử dụng bao cao su, bị tuột 1 ít, sau khi rút bao bị tràn tinh dich

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ với GMD sử dụng bao cao su, bị tuột 1 ít, sau khi rút bao bị tràn tinh dich

14 ngày trước e có qh với gmd có dùng bao lúc đó hơi say nhưng e nhớ là lúc quan hệ xong gmd tháo bao cho e. E thấy có tinh dịch trong bao lúc đó e hỏi gmd có bị tuột bao không gmd kêu có tuột 1 ít. Lúc xuất tinh xong e rút ra liền và khi gmd tháo bao cho e e không rửa ngay mà một lát sau mới rữa. Vậy trường hợp của e có phải bị tuột bao không? E có nguy cơ không? Mong mọi người giúp e. E stress quá h thấy mệt mỏi, đau cơ không biết có phải triệu chứng không nữa. Em hối hận quá. Lần đầu tiên cũng là lần cuôia cùng. E thề độc rồi. Em có vợ và 1 con. Em muốn xét nghiệm để có kq để không lây cho vợ con. E xin cảm ơn
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Hoang123456789 Xem bài viết
    14 ngày trước e có qh với gmd có dùng bao lúc đó hơi say nhưng e nhớ là lúc quan hệ xong gmd tháo bao cho e. E thấy có tinh dịch trong bao lúc đó e hỏi gmd có bị tuột bao không gmd kêu có tuột 1 ít. Lúc xuất tinh xong e rút ra liền và khi gmd tháo bao cho e e không rửa ngay mà một lát sau mới rữa. Vậy trường hợp của e có phải bị tuột bao không? E có nguy cơ không? Mong mọi người giúp e. E stress quá h thấy mệt mỏi, đau cơ không biết có phải triệu chứng không nữa. Em hối hận quá. Lần đầu tiên cũng là lần cuôia cùng. E thề độc rồi. Em có vợ và 1 con. Em muốn xét nghiệm để có kq để không lây cho vợ con. E xin cảm ơn
    Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

3. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Hoang123456789 (11-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ em cảm ơn a tuấn. Mấy hôm nay e không ngủ được người cảm thấy mệt mỏi, e mua nhiệt kế về kiểm tra thì khoảng 36,7 đến 37 độ, e không bị tiêu chảy, lúc nào e cũng kiểm tra khắp người có bị hạch ko, thật sự e rất lo lắng, không làm gì được, nhưng lúc sau ngày qh 3 ngày liên tục e bị đổ mồ hôi đêm, ngủ không được chân tay đầu lúc nào cũng đổ mồ hôi, triệu chứng của e như vậy e có nguy cơ không a. E trót dại 1 lần trước giờ e không bao giờ bậy bạ, hi vọng lần này ông trời tha cho e để về với vợ con không e không biết làm sao nữa. Cho e hỏi 21 ngày e xét nghiệm combo được không ạ. E ít kiến thức về hiv, mong được anh chị tư vấn nhiều hơn để giải toả tâm lý. Và hiểu nhiều hơn. E xin cảm ơn.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ em cảm ơn a tuấn. Mấy hôm nay e không ngủ được người cảm thấy mệt mỏi, e mua nhiệt kế về kiểm tra thì khoảng 36,7 đến 37 độ, e không bị tiêu chảy, lúc nào e cũng kiểm tra khắp người có bị hạch ko, thật sự e rất lo lắng, không làm gì được, nhưng lúc sau ngày qh 3 ngày liên tục e bị đổ mồ hôi đêm, ngủ không được chân tay đầu lúc nào cũng đổ mồ hôi, triệu chứng của e như vậy e có nguy cơ không a. E trót dại 1 lần trước giờ e không bao giờ bậy bạ, hi vọng lần này ông trời tha cho e để về với vợ con không e không biết làm sao nữa. Cho e hỏi 21 ngày e xét nghiệm combo được không ạ. E ít kiến thức về hiv, mong được anh chị tư vấn nhiều hơn để giải toả tâm lý. Và hiểu nhiều hơn. E xin cảm ơn.

Bạn không có nguy cơ đâu,bạn 100% yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

6. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ e xin cảm ơn a tuấn rất nhiều. A tư vấn xong em thấy thoải mái hơn nhiều rồi. Em cố gắn đến 21 ngày xét nghiệm cái cho chăc, nếu bị thì chết 1 mình chứ để vợ con bị theo mình thì càng ân hận hơn. Em dại quá, sẽ không có lần sau, vì mới sinh con nên em k có quan hệ gần 10 tháng với vợ nên vợ con em an toàn. Sắp tới e sợ qh với vợ nên e phải xét nghiệm cho chăc. Chứ có gì em chết cũng không nhắm mắt. Dù sao cũng cảm ơn anh tuấn và a chị của diễn đàn rất nhiều.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Trường hợp bạn kể không có nguy cơ.

9. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Ak em quên kể cái này lúc gmd tháo bao thì thấy tinh dịch bị tràn ra ngoài bao, sau khi tháo bao e thấy có 1 ít dịch trắng nằm ở đầu dv, do em lo lắng quá nên quên chi tiết này, cho e hỏi như vậy có nguy cơ không ạ, em lăn tăn vấn đề đó quá, mong mọi người tư vấn dùm e, e không có nhiều kiến thức về vấn đề này, bây giờ e sống như ở địa ngục vậy nghĩ tới là không thể làm gì được, em không biết bao bị tràn như vậy khi quan hệ có sao không nữa.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mọi người ơi, a tuấn ơi, e mới trình bày 1 chi tiết nữa mọi người tư vấn dùm e, e biết spam bài là vi phạm nhưng thực sự bây giờ chỉ có những lời tư vấn của a chị làm chỗ dựa cho e, miệng e bị gộp lên 1 mãng, e lo lắng không biết có phải triệu chứng không, xin hay tư vấn giúp e, giờ e lo lắng lắm không biết nói với ai, chỉ có diễn đàn e mới có thể tâm sự hết nổi lo lắng của mình, và e cần lắm những tư vấn từ các a chị. E xin cảm ơn các a chị rất nhiều

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Ak em quên kể cái này lúc gmd tháo bao thì thấy tinh dịch bị tràn ra ngoài bao, sau khi tháo bao e thấy có 1 ít dịch trắng nằm ở đầu dv, do em lo lắng quá nên quên chi tiết này, cho e hỏi như vậy có nguy cơ không ạ, em lăn tăn vấn đề đó quá, mong mọi người tư vấn dùm e, e không có nhiều kiến thức về vấn đề này, bây giờ e sống như ở địa ngục vậy nghĩ tới là không thể làm gì được, em không biết bao bị tràn như vậy khi quan hệ có sao không nữa.
    Mọi người ơi, a tuấn ơi, e mới trình bày 1 chi tiết nữa mọi người tư vấn dùm e, e biết spam bài là vi phạm nhưng thực sự bây giờ chỉ có những lời tư vấn của a chị làm chỗ dựa cho e, miệng e bị gộp lên 1 mãng, e lo lắng không biết có phải triệu chứng không, xin hay tư vấn giúp e, giờ e lo lắng lắm không biết nói với ai, chỉ có diễn đàn e mới có thể tâm sự hết nổi lo lắng của mình, và e cần lắm những tư vấn từ các a chị. E xin cảm ơn các a chị rất nhiều

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

13. Có 2 người đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết bổ ích này:

Hoang123456789 (11-03-2018),noopi (09-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ. E xin cảm ơn a tuấn nhiều, thật sự sau khi được a và mọi người tư vấn. Sáng hôm nay e thấy mình khoẻ hơn rất nhiều. Làm việc cũng đỡ hơn rồi. Lần đầu tiên cũng là lần cuối cùng e bậy bạ. Em có thề độc rồi. Mong ông trời bỏ qua cho con lần này. Chưa bao giờ e thấy sức khoẻ và cuộc sống quý như bao giờ. E thấy ân hận và tội lỗi quá. Một lần nữa em xin cảm ơn a tuấn và mọi người của diễn đàn đã không bỏ rơi e.

15. Những thành viên đã cảm ơn Hoang123456789 cho bài viết này:

Tuanmecsedec (11-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh tuấn và mọi người ơi. Lúc em quan hệ với gmd sử dụng bao của cô ấy, em không rõ cô ấy có nhiểm HIV không, có khi nào cô ấy trả thù đời châm kim bao cao su không ạ. em mong mọi người tư vấn dùm em. Sáng nay được anh tuấn tư vấn thấy thoải mái, nhưng giờ vẫn thấy lo lắng lắm! Vì khi quan hệ xong em thấy tinh dịch có trong bao, cô ấy tháo bao cho em rồi còn nhìn nhìn, rồi thắt nút bao bỏ vào sọt rác, lúc đó em hơi mệt nên không kiểm tra lại bao. Mọi người tư vấn dùm em với. Em xin cảm ơn.

Cảm ơn
    596
    Anh tuấn và mọi người ơi. Lúc em quan hệ với gmd sử dụng bao của cô ấy, em không rõ cô ấy có nhiểm HIV không, có khi nào cô ấy trả thù đời châm kim bao cao su không ạ. em mong mọi người tư vấn dùm em. Sáng nay được anh tuấn tư vấn thấy thoải mái, nhưng giờ vẫn thấy lo lắng lắm! Vì khi quan hệ xong em thấy tinh dịch có trong bao, cô ấy tháo bao cho em rồi còn nhìn nhìn, rồi thắt nút bao bỏ vào sọt rác, lúc đó em hơi mệt nên không kiểm tra lại bao. Mọi người tư vấn dùm em với. Em xin cảm ơn.
    Việc bạn lo sợ BCS bị thủng nhỏ li ti là không có thật, nhưng nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ châm kim đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

18. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy trường hợp của e không có nguy cơ đúng không ạ. Hôm nay là 15 ngày rồi. E sống như trong địa ngục vì 1 lần trót dại. Em xin chân thành cảm ơn các a chị trên diễn đàn đã tư vấn cho e.

Cảm ơn
    596
    Vậy trường hợp của e không có nguy cơ đúng không ạ. Hôm nay là 15 ngày rồi. E sống như trong địa ngục vì 1 lần trót dại. Em xin chân thành cảm ơn các a chị trên diễn đàn đã tư vấn cho e.
    Bạn đọc lại xem có chỗ nào nói có nguy cơ không?

21. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chỉ có 2 chi tiết làm e lo lắng nhất là tinh dịch bị tràn, và bao bị châm kim, do e ít kiến thức về hiv mong ac giúp e, càng không biết, càng hoang mang lo lắng, e mong ac giúp tư vấn e nhiều hơn, để e bớt lo lắng quay về với công việc, mỗi lần nhìn vợ con e là e chịu không nỗi à,

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ a chị làm ơn cho e hỏi chút nữa, trường hợp của em có cần phải đi xét nghiệm không ạ?

Cảm ơn
    596
    Dạ a chị làm ơn cho e hỏi chút nữa, trường hợp của em có cần phải đi xét nghiệm không ạ?
    Bqt đã tư vấn bạn không có nguy cơ, vì vậy có cần xét nghiệm hay không phải hỏi chính bản thân bạn.

25. Những thành viên đã cảm ơn Charles cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ. Một lần nữa e xin cảm ơn các ac bqt rất nhiều, giờ e cảm thấy đỡ hơn nhiều.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,923
    Chỉ có 2 chi tiết làm e lo lắng nhất là tinh dịch bị tràn, và bao bị châm kim, do e ít kiến thức về hiv mong ac giúp e, càng không biết, càng hoang mang lo lắng, e mong ac giúp tư vấn e nhiều hơn, để e bớt lo lắng quay về với công việc, mỗi lần nhìn vợ con e là e chịu không nỗi à,

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định một lần nữa bạn không có nguy cơ.

28. Những thành viên đã cảm ơn Tuanmecsedec cho bài viết này:

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    15
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ e cảm ơn a tuấn và mọi người. Vậy em 100% không có nguy cơ phải không ac?
    Lần sửa cuối bởi Hoang123456789, ngày 11-03-2018 lúc 15:07.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này