Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Dành cho bạn nào đang điều trị h và uống arv

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Dành cho bạn nào đang điều trị h và uống arv

Ngày đầu tiên nhận kq mình chắc cũng như các bạn trong diễn đàn, đau khổ tuyệt vọng và chỉ muốn chết. Sau 7 ngày ổn định tinh thần thế là 1 thân một mình đi điều trị.

Sau 6 tháng xn cd4 lúc điều trị chỉ có 240 hôm này tăng lên 750 hehe. Tải lượng virus không phát hiện. Thậm chí h khỏe hơn trâu, trâu quật còn ko chết nói chi mấy con virus nhỏ xí đó.

Kinh nghiệm điều trị của mình là: tuân thủ uống thuốc đúng giờ ( mình chọn 10h30 tối ) ăn uống đủ chất và chăm tập luyện thể thao, tuy chưa có 6 múi nhưng hiện tại body thuộc dạng chuẩn ai nhìn cũng yêu hehehe

Mình ko uống rựu, bia hay thuốc lá. Chỉ mê game nên thức khuy tí thôi hehe sáng đi làm chiều đi gym tối hơi game lâu lâu mót tiền đi du lịch vài nước đông nam á. Cuộc đời vẫn đẹp saooo

Các bạn có H cứ tự tin mà sống, lạc quan và yêu đời đừng suy nghĩ về nó quá nhiều. Hãy luôn luôn sài bao cs khi quan hệ, bs nói với tình trạng của mình thì khó lây cho bạn tình lắm nhưng an toàn là trên hết.

Sex điều độ giúp tinh thần thoải mái, tìm bạn bè chia sẻ mình có nhóm 3 bạn cùng giống nhau, hay đi cf ăn uống và động viên nhau nên tình thần 3 đứa oki lắm. Điều cơ bản là bx mìn cũng bị, nhờ bạn bè mai mối mà 2 đứa mình thương nhau, hehe tới h là hai vk ck cùng uống thuốc. Bx chuẩn thụ kute phô mai que lắm luôn 😗😗😗

Chúc các bạn yêu đời và nhìu sức khỏe trong năm mới, sống bao lâu chả quan trọng quan trọng hãy luôn cố gắn mĩm cười khi còn sống. Yêu và thương người bên mình.

Kết bạn để lại email hoặc zalo nha nha nha 😁😁😁
    ads

2. Những thành viên đã cảm ơn Sức Sống cho bài viết này:

BinhAnNgayMoi (08-03-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    nghe bác nói mà thèm.
    cơ bản là có H củng ngại chuyện iu đương vì sợ(99%) người ko có h sẽ ko cưới mình.
    kím người có h thì mình lại chả biết tìm đâu ra hoặc ngại tỏ lòng vị sợ nhiều người biết mình có h.
    bị vô thế tiến thoái lưỡng nang. chắc lâu lắm rồi không biết se.x là gì luôn. toàn nhờ cánh tay giải toả sinh lý khi bí bách.
    chán dể sợ, nhiều lúc nghỉ sao lúc đó dại dột, đúng là sướng con c* thì mù con mắt.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    8
    Trích dẫn Gửi bởi Sức Sống Xem bài viết
    Ngày đầu tiên nhận kq mình chắc cũng như các bạn trong diễn đàn, đau khổ tuyệt vọng và chỉ muốn chết. Sau 7 ngày ổn định tinh thần thế là 1 thân một mình đi điều trị.

Sau 6 tháng xn cd4 lúc điều trị chỉ có 240 hôm này tăng lên 750 hehe. Tải lượng virus không phát hiện. Thậm chí h khỏe hơn trâu, trâu quật còn ko chết nói chi mấy con virus nhỏ xí đó.

Kinh nghiệm điều trị của mình là: tuân thủ uống thuốc đúng giờ ( mình chọn 10h30 tối ) ăn uống đủ chất và chăm tập luyện thể thao, tuy chưa có 6 múi nhưng hiện tại body thuộc dạng chuẩn ai nhìn cũng yêu hehehe

Mình ko uống rựu, bia hay thuốc lá. Chỉ mê game nên thức khuy tí thôi hehe sáng đi làm chiều đi gym tối hơi game lâu lâu mót tiền đi du lịch vài nước đông nam á. Cuộc đời vẫn đẹp saooo

Các bạn có H cứ tự tin mà sống, lạc quan và yêu đời đừng suy nghĩ về nó quá nhiều. Hãy luôn luôn sài bao cs khi quan hệ, bs nói với tình trạng của mình thì khó lây cho bạn tình lắm nhưng an toàn là trên hết.

Sex điều độ giúp tinh thần thoải mái, tìm bạn bè chia sẻ mình có nhóm 3 bạn cùng giống nhau, hay đi cf ăn uống và động viên nhau nên tình thần 3 đứa oki lắm. Điều cơ bản là bx mìn cũng bị, nhờ bạn bè mai mối mà 2 đứa mình thương nhau, hehe tới h là hai vk ck cùng uống thuốc. Bx chuẩn thụ kute phô mai que lắm luôn

Chúc các bạn yêu đời và nhìu sức khỏe trong năm mới, sống bao lâu chả quan trọng quan trọng hãy luôn cố gắn mĩm cười khi còn sống. Yêu và thương người bên mình.

Kết bạn để lại email hoặc zalo nha nha nha
    Rất vui được làm quen nhé.
    Mail mình tommyjpham@gmail.com

Thông tin về chủ đề này