Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: Gãy móng tay chảy máu

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Gãy móng tay chảy máu

Anh chị ơi em làm masssa.
    Vừa rồi em dùng tay kích dục cho khách thì bị anh khách va quẹt trúng gãy móng tay phải. E kích dục bằng tay trái.
    Nhưng lúc anh khách xuất tinh vào tay trái . em đã cho 2 tay vào 1 thao nước nhỏ để rửa.
    Rửa xong ra ngoài em nhờ chị chủ cắt cái móng bị gãy ở tay phải ra cho đỡ vướn..thì lúc này em thấy máu chảy ra.
    Ac cho em hỏi nếu lúc bị anh khách làm gãy.. Tay phải em đã ra máu rồi.. Mà e cho 2 tay vào 1 thao nước nhỏ để rửa.. Tinh trùng hoà với nước thấm vào vết thương đang rỉ máu thì nguy cơ cao ko ạ.
    Hic em chủ quan quá
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Trích dẫn Gửi bởi Quangyennhi Xem bài viết
    Anh chị ơi em làm masssa.
    Vừa rồi em dùng tay kích dục cho khách thì bị anh khách va quẹt trúng gãy móng tay phải. E kích dục bằng tay trái.
    Nhưng lúc anh khách xuất tinh vào tay trái . em đã cho 2 tay vào 1 thao nước nhỏ để rửa.
    Rửa xong ra ngoài em nhờ chị chủ cắt cái móng bị gãy ở tay phải ra cho đỡ vướn..thì lúc này em thấy máu chảy ra.
    Ac cho em hỏi nếu lúc bị anh khách làm gãy.. Tay phải em đã ra máu rồi.. Mà e cho 2 tay vào 1 thao nước nhỏ để rửa.. Tinh trùng hoà với nước thấm vào vết thương đang rỉ máu thì nguy cơ cao ko ạ.
    Hic em chủ quan quá

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ac cho em hỏi thêm 1 trường hợp Ngoài lề một chút. Nếu mình kích dục mạnh.. Dv bị chảy máu dính vào tay mình.. Với lượng máu như vậy thì bao lâu mới mất khả năng lây ạ.
    Tại lúc trước em có kích dục cho 1 anh, anh ấy không xuất tinh nên em ko rửa tay..tầm vài phút sau em đưa tay dụi mắt. Dụi xong khoản 1 lúc em mới phát hiện tay dính máu ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Ac làm ơn tư vấn e.. Tay em dính máu của dương vật do em kích dục mạnh mà ra. Vài phút sau em có dụi mắt ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Sao không ai trả lời em.. Là lạ lắm à nghen

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Ac cho em hỏi thêm 1 trường hợp Ngoài lề một chút. Nếu mình kích dục mạnh.. Dv bị chảy máu dính vào tay mình.. Với lượng máu như vậy thì bao lâu mới mất khả năng lây ạ.
    Tại lúc trước em có kích dục cho 1 anh, anh ấy không xuất tinh nên em ko rửa tay..tầm vài phút sau em đưa tay dụi mắt. Dụi xong khoản 1 lúc em mới phát hiện tay dính máu ạ
    HIV không lây gián tiếp từ chỗ này dính sang chỗ khác. Bạn yên tâm ko có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nhưng nếu máu chưa kịp bất hoạt mà em dụi thi sao chị.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nhưng nếu máu chưa kịp bất hoạt mà em dụi thi sao chị.
    Chả sao. HIV ko lây gián tiếp như vậy.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Ac làm ơn tư vấn e.. Tay em dính máu của dương vật do em kích dục mạnh mà ra. Vài phút sau em có dụi mắt ạ
    100% không có nguy cơ như bạn nói.Vì HIV 100% không thể tồn tại môi trường ngoài.

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu hay dịch đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này