Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Ban quản trị cho em hỏi combo test trong 18 ngày có giá trị không ạ?

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 1 lần.

Ban quản trị cho em hỏi combo test trong 18 ngày có giá trị không ạ?

Chào ban quản trị.
    Em thuộc trường hợp oral sex (nam với nam) hiện nay đã sang ngày thứ 18. Tại trong lúc quan hệ, bạn ấy có ngồi lên ngang hông của em, quay lưng lại và thực hiện động tác quay tay cọ "cậu nhỏ" lẫn nhau. Được chừng 1 phút thì em đau hông quá và dừng lại nhưng em không nhớ rõ là liệu bạn đó chỉ có quay tay không thôi hay có cho "cậu nhỏ" của em vào "cửa sau" của bạn ấy không ( em nhớ mãi nhưng không nhớ nổi chi tiết đó, không dám hỏi nó thì sợ nó vả cho sml). Như vậy thì em đi xét nghiệm combo trong 18 ngày có đáng tin cậy không các anh/chị.
    Em cám ơn.
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi minhhoang0607 Xem bài viết
    Chào ban quản trị.
    Em thuộc trường hợp oral sex (nam với nam) hiện nay đã sang ngày thứ 18. Tại trong lúc quan hệ, bạn ấy có ngồi lên ngang hông của em, quay lưng lại và thực hiện động tác quay tay cọ "cậu nhỏ" lẫn nhau. Được chừng 1 phút thì em đau hông quá và dừng lại nhưng em không nhớ rõ là liệu bạn đó chỉ có quay tay không thôi hay có cho "cậu nhỏ" của em vào "cửa sau" của bạn ấy không ( em nhớ mãi nhưng không nhớ nổi chi tiết đó, không dám hỏi nó thì sợ nó vả cho sml). Như vậy thì em đi xét nghiệm combo trong 18 ngày có đáng tin cậy không các anh/chị.
    Em cám ơn.
    Bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.Còn bạn hỏi xét nghiệm sau 18 ngày thì chưa chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    2
    Trích dẫn Gửi bởi Tuanmecsedec Xem bài viết
    Bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.Còn bạn hỏi xét nghiệm sau 18 ngày thì chưa chính xác.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.
    Dạ em chưa xét nghiệm và nếu anh nói không có nguy cơ thì em yên tâm được rồi. Nhưng mà em hơi yếu bóng vía 1 tý thì em nên làm cái xét nghiệm xả stress sau 21 ngày có được không vậy anh?
    Em cám ơn.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoalinhlan Xem bài viết
    Dạ em chưa xét nghiệm và nếu anh nói không có nguy cơ thì em yên tâm được rồi. Nhưng mà em hơi yếu bóng vía 1 tý thì em nên làm cái xét nghiệm xả stress sau 21 ngày có được không vậy anh?
    Em cám ơn.
    Nếu muốn xét nghiệm xả stress thì bạn nên chờ đủ 28 ngày sau nguy cơ đi làm xét nghiệm combo.

Thông tin về chủ đề này