Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 28 của 28

Chủ đề: Xét nghiệm HIV 7 tuần âm tính

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.
    Trên phiếu xét nghiệm có ghi, Hiv ab miễn dịch tự động! Em không biết phương pháp này là phương pháp gì luôn anh chị ạ?

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hopefulsun Xem bài viết
    Trên phiếu xét nghiệm có ghi, Hiv ab miễn dịch tự động! Em không biết phương pháp này là phương pháp gì luôn anh chị ạ?
    Đó là test nhanh. Bạn yên tâm kết quả an toàn rồi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Dạ, chị! Vậy từ nay em sẽ quên nó đi chị ạ!

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Hôm nay ngày thứ 84 em xét nghiệm lại tại bệnh viện quân y 121, kết quả âm tính. Nhưng em thời gian xét nghiệm chỉ tầm 15p. Em có hỏi bác sỹ, bác sỹ nói phương pháp Elisa. Có phương pháp Elisa nào xét nghiệm 15p không anh chị?
    dạ, cảm ơn chị! Tại em thấy người ta bỏ máu vô máy, rồi 15p sau có kết quả! Nên em thắc mắc ạ! Cảm ơn chị nhiều lắm!

Dù là phương pháp gì thì sau 84 ngày bạn xét nghiệm âm tính là an toàn 100% rồi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Dạ, cảm ơn anh Tuấn và chị Nguyen Ha nhiều lắm ạ! Em giờ không còn lo nữa rồi ạ!
    Chúc anh chị thật nhiều sức khỏe và thành công ạ!

6. Có 2 người đã cảm ơn hopefulsun cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (10-04-2018),Tuanmecsedec (10-04-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Anh, chị ơi! sau 90 ngày, em có lại trung tâm y tế dự phòng xét nghiệm hiv 1/2 elisa 3.0 kết quả như anh chị đã tư vấn âm tính. Nhưng nhân viên tư vấn nói chỉ đảm bảo 80-90% vì em có nguy cơ cao là quan hệ với người dương tính với H. Em nên xét nghiệm lại sau 6 tháng cho chắc ăn! Dẫu biết rằng em gần như đã an toàn, nhưng lời nhân viên tư vấn tiếp tục làm em hơi hôang mang anh chị ạ! 3 tháng nữa là cực hình đối với em!
    Theo kinh nghiệm của anh chị, kết quả có dễ thay đổi không ạ? xét nghiệm lại chỉ là thủ tục phải không ạ? Em không có nguy cơ mới từ lúc có nguy cơ tới giờ ạ! Em đọc trên diễn đàn nước ngoài thì gần như chắc chắn như anh chị tư vấn, nhưng sao ở Việt Nam lại thêm mốc 6 tháng hic

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh, chị ơi! sau 90 ngày, em có lại trung tâm y tế dự phòng xét nghiệm hiv 1/2 elisa 3.0 kết quả như anh chị đã tư vấn âm tính. Nhưng nhân viên tư vấn nói chỉ đảm bảo 80-90% vì em có nguy cơ cao là quan hệ với người dương tính với H. Em nên xét nghiệm lại sau 6 tháng cho chắc ăn! Dẫu biết rằng em gần như đã an toàn, nhưng lời nhân viên tư vấn tiếp tục làm em hơi hôang mang anh chị ạ! 3 tháng nữa là cực hình đối với em!
    Theo kinh nghiệm của anh chị, kết quả có dễ thay đổi không ạ? xét nghiệm lại chỉ là thủ tục phải không ạ? Em không có nguy cơ mới từ lúc có nguy cơ tới giờ ạ! Em đọc trên diễn đàn nước ngoài thì gần như chắc chắn như anh chị tư vấn, nhưng sao ở Việt Nam lại thêm mốc 6 tháng hic
    Có lẽ bạn hỏi cần xét nghiệm 6 tháng nữa hay không là quá dư thừa hoặc bạn chỉ biết hỏi là không chịu đọc những gì đã được tư vấn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    5
    Dạ em hiểu rồi anh Tuấn ạ, do em hoang mang anh ạ, em xin lỗi anh! Em nghĩ dù có nguy cơ cao hay thấp thì sau 3 tháng (90 ngày) mọi chuyện đã rõ rồi anh ạ!
    Em cảm ơn anh đã nhắc nhỡ và nhờ nó em lại càng thấy vững lòng hơn anh!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này