Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Lo lắng stress nặng nề

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Lo lắng stress nặng nề

Thật sự em không có ý định phá diễn đàn gì cả. Bây giờ là 1 giờ đêm rồi nhưng thật sự em không thể nào ngủ được.
    Em có gọi đt hỏi anh Tuấn, anh Tuấn bảo dù say đến mấy qh hậu môn vẫn biết, em ko phải xác chết.. Nhưng em vẫn lo..nếu lỡ say quá thì sao ạ vì rượu nó ức chế thần kinh mà, nó lâng lâng, lúc em say em té mà ko cảm giác đau luôn ấy, tỉnh dậy mới đau mà. Vã lại trong bcs có chất nhớt, em sợ nó lấy chất nhớt từ 2 cái bcs thoa vào hậu môn em rồi đút vào, mà em thì say quá ngủ k biết gì.
    Em nghe bạn em kể lại, lúc em say, em làm khung làm điên, em té, em nôn, mà tỉnh táo em ko nhớ gì cả. Nguy hiểm thật sự, lỡ như lúc say em qh với nó mà em không biết thì sao ac.
    Không phải e nhờ ac tư vấn vì đây là trường hợp không cu thể, em chỉ mong ac cho em lời khuyên từ thực tế vì anh chị lớn và từng trải. Em sinh năm 2000 còn bồng bột nếu trước đó em nói gì không đúng, em mong ac bỏ qua, nhưng thật sự em không muốn phá diễn đàn gì cả
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Tuongngocminh Xem bài viết
    Thật sự em không có ý định phá diễn đàn gì cả. Bây giờ là 1 giờ đêm rồi nhưng thật sự em không thể nào ngủ được.
    Em có gọi đt hỏi anh Tuấn, anh Tuấn bảo dù say đến mấy qh hậu môn vẫn biết, em ko phải xác chết.. Nhưng em vẫn lo..nếu lỡ say quá thì sao ạ vì rượu nó ức chế thần kinh mà, nó lâng lâng, lúc em say em té mà ko cảm giác đau luôn ấy, tỉnh dậy mới đau mà. Vã lại trong bcs có chất nhớt, em sợ nó lấy chất nhớt từ 2 cái bcs thoa vào hậu môn em rồi đút vào, mà em thì say quá ngủ k biết gì.
    Em nghe bạn em kể lại, lúc em say, em làm khung làm điên, em té, em nôn, mà tỉnh táo em ko nhớ gì cả. Nguy hiểm thật sự, lỡ như lúc say em qh với nó mà em không biết thì sao ac.
    Không phải e nhờ ac tư vấn vì đây là trường hợp không cu thể, em chỉ mong ac cho em lời khuyên từ thực tế vì anh chị lớn và từng trải. Em sinh năm 2000 còn bồng bột nếu trước đó em nói gì không đúng, em mong ac bỏ qua, nhưng thật sự em không muốn phá diễn đàn gì cả
    Bạn cố tình tạo nick mới để trong khi đã được tư vấn rồi. Bạn tin thì tham gia diễn đàn, không tin thì chờ ngày đi xét nghiệm. Bạn cứ cắm đầu hỏi chứ có chịu đọc đâu.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Trước tiên trả lời cho bạn,thì Tuanmecsedec muốn nói riêng cho bạn và cùng tất cả mọi người khi tham gia.

Đối với diendanhiv.vn luôn luôn sẵn sàng tư vấn và hướng dẫn cho mọi người miễn phí và mọi người dù là ai trong xã hội hay là người như thế nào thì vẫn có quyền đăng ký thành viên tham gia vẫn được miễn phí.

Những bài viết hỏi của các bạn,chúng tôi (ban quản trị) sẽ sẵn lòng bỏ công sức ra hướng dẫn hết.Vì thế ít nhiều các bạn phải tôn trọng chúng tôi hoặc phải tôn trọng những người(thành viên) tư vấn hay hướng dẫn cho các bạn.

Qua bài này,bạn đã nói vậy thì ban quản trị chúng tôi không chấp nữa.Nhưng bạn phải đọc thật kỹ những gì mà ban quản trị đã tư vấn,chứ đừng chỉ biết hỏi mà không chịu đọc và luôn luôn Spam lập lại câu hỏi khi ban quản trị đã trả lời rồi.

Trở lại câu hỏi lo lắng của bạn.Bạn lo lắng suy diễn thôi.Vì nếu bình thường muốn quan hệ bằng đường hậu môn là một vấn đề khó khăn rồi.huống chi bạn nói bạn QUÁ SAY không biết gì,nếu bạn quá say không biết gì thì khi ấy bạn như cọng bún (ủ rủ) thì làm sao có cách nào mà đưa dương vật vào hậu môn của bạn được.

Tư vấn thì đã tư vấn cho bạn rõ ràng hết rồi.Nếu bạn cảm thấy lo hoặc không tin thì còn cách là bạn đi xét nghiệm thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vâng em cảm ơn anh Tuấn và chị Nguyen Ha, như vậy là khi em say nó không qhhm đc , vậy cho em hỏi thêm...lúc đó em say mèm em ngủ, nhưng em ngủ em không nhắm mắt mà em hỡ lòng trắng ra, nếu lúc đó nó tự thủ dâm bắn tinh trúng mắt và mũi em thì có làm sao không ạ. Vì em ngủ còn hở lòng trắng ra, ngta gọi là ngủ canh trộm ý ạ

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vâng em cảm ơn anh Tuấn và chị Nguyen Ha, như vậy là khi em say nó không qhhm đc , vậy cho em hỏi thêm...lúc đó em say mèm em ngủ, nhưng em ngủ em không nhắm mắt mà em hỡ lòng trắng ra, nếu lúc đó nó tự thủ dâm bắn tinh trúng mắt và mũi em thì có làm sao không ạ. Vì em ngủ còn hở lòng trắng ra, ngta gọi là ngủ canh trộm ý ạ
    Bạn cố tình spam bài viết khi đã được tư vấn rồi. Tôi khóa chủ đề này lại và xóa bất kỳ chủ đề nào bạn lập ra.

Thông tin về chủ đề này