Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Mệt về chiều

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mệt về chiều

Dear các anh, chị & các bạn. Em dùng ARV đã 9 tháng rồi, nhưng bắt đầu 15h trở về tối lại hơi mệt, cảm giác uể oải và 1 chút nhợn buồn nôn. Hoặc có khi tâm lý ko thoải mái ( bực bội), hoặc suy nghĩ sâu 1 vấn đề cũng nổi mệt. Điển hình gần đây có thấy vài bài viết về điều trị thông qua BHYT trái tuyến hơi khó, có khả năng về địa phương điều trị cũng thấy mệt mỏi, chán. Em muốn được bình yên điều trị tốt ! Hic.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Vothuong89 Xem bài viết
    Dear các anh, chị & các bạn. Em dùng ARV đã 9 tháng rồi, nhưng bắt đầu 15h trở về tối lại hơi mệt, cảm giác uể oải và 1 chút nhợn buồn nôn. Hoặc có khi tâm lý ko thoải mái ( bực bội), hoặc suy nghĩ sâu 1 vấn đề cũng nổi mệt. Điển hình gần đây có thấy vài bài viết về điều trị thông qua BHYT trái tuyến hơi khó, có khả năng về địa phương điều trị cũng thấy mệt mỏi, chán. Em muốn được bình yên điều trị tốt ! Hic.
    Phần lớn là do tâm lý của bạn. Còn về việc điều trị, nhiều nơi đã áp dụng ở đâu điều trị ở đấy. Ví dụ như ở tỉnh nào về tỉnh đấy điều trị.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dear Chị,có nghĩa là hồ sơ sẽ chuyển về tỉnh mình, tỉnh nhỏ nguy cơ lộ thông tin cao rồi ( buồn )
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Phần lớn là do tâm lý của bạn. Còn về việc điều trị, nhiều nơi đã áp dụng ở đâu điều trị ở đấy. Ví dụ như ở tỉnh nào về tỉnh đấy điều trị.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Vothuong89 Xem bài viết
    Dear Chị,có nghĩa là hồ sơ sẽ chuyển về tỉnh mình, tỉnh nhỏ nguy cơ lộ thông tin cao rồi ( buồn )
    Mọi thông tin sẽ được bảo mật. Dù là người tỉnh khác nhưng sống và làm việc ở địa phương khác thì đăng ký lại nơi khám chữa bệnh.

Thông tin về chủ đề này