Kết quả 1 đến 12 của 12

Chủ đề: HCM | Tìm một top cùng chung sở thích đi du lịch sống tại HCM

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

HCM | Tìm một top cùng chung sở thích đi du lịch sống tại HCM

Chào mọi người,
    Mình tìm đến diễn đàn không cần sự chia sẻ mà mong tìm được một người bạn là top cũng sống tại HCM thích đi du lịch và có niềm đam mê với việc đi du lịch. Mình là bot làm công ty tại quận Tân Bình mình thuộc tiếp người phóng khoáng thích trãi nghiệm và có thể tự kiếm tiền chăm lo cho bản thân! Mình thích chụp ảnh thích đồ nội thất và củng có niềm đam mê lớn với việc đi đây đi đó. Mình thuộc tạng người tròn tròn không phải mình dây và củng được mọi người khen là dễ thương hj hj. Mình củng chỉ tìm bạn ở HCMC và mong có thể tìm được ai đó tương đồng về điều kiện sống và ngoại hình làm bạn và chia sẻ sở thích và dành thời gian cho nhau để được sống hạnh phúc. Mình xin lỗi vì không thể để lại zalo trên đây vì sdt của mình không tiện tuy nhiên bạn có thể gửi vào email của mình mình online 24/24 nên chỉ cần bạn gửi mail vào là mình trả lời được ngay: ketoan.feventagency@gmail.com. Mong nhận được hồi ấm cám ơn mọi người

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Chúc em tìm được người cùng sở thích cùng tương đồng ngoại hình giống như em mong muốn.
    Chỉ có điều qua bao năm trong giới này a chỉ kết lại 1 câu trong giới này nó bạc bẽo như vôi người ta đến với nhau chẳng qua chỉ là trao đổi qua lại nó giống như câu mà người đời thường nói "ăn bánh trả tiền". Riêng anh ko hy vọng gì 1 tình cảm tốt đẹp trong giới này. Mình với nhau còn đối xử như vậy thì đừng trách người khác họ nhìn mình thiếu thiện cảm.
    Anh xin lỗi anh ko nói em mà chỉ nhờ cái topic này mà nói lên ý cá nhân

3. Những thành viên đã cảm ơn VoviMhan cho bài viết này:

Boy96 (22-03-2018)

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi VoviMhan Xem bài viết
    Chúc em tìm được người cùng sở thích cùng tương đồng ngoại hình giống như em mong muốn.
    Chỉ có điều qua bao năm trong giới này a chỉ kết lại 1 câu trong giới này nó bạc bẽo như vôi người ta đến với nhau chẳng qua chỉ là trao đổi qua lại nó giống như câu mà người đời thường nói "ăn bánh trả tiền". Riêng anh ko hy vọng gì 1 tình cảm tốt đẹp trong giới này. Mình với nhau còn đối xử như vậy thì đừng trách người khác họ nhìn mình thiếu thiện cảm.
    Hãy để cho nhau 1 chút hy vọng về t y đi bạn. Cho dù 10 nguoi có 1 thì biet đâu nguoi đó là của em ấy...
    ...
    Chúc em tìm đc hạnh phúc.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    ông này chăc bị bỏ rơi nhiều lần lắm rôi đây

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn bạn Phước và bạn Long đã động viên. Mình giờ thì đã quá mõi mệt giờ chỉ cầu mong được 1 mình để nghỉ ngơi vướng bận chỉ thêm khổ nhưng ông trời nào chiều lòng người thôi thì để mặc ổng muốn làm gì thì làm. Hết cách.
    Chỉ cảm thấy nhẹ lòng mỗi khi nghe văng vẳng đâu đó lời bài hát của ns TCS "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng,
    Để làm gì em biết không?
    Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi". Và rồi nhắm mắt ngủ ước mong đừng phải thức lại.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Cảm ơn bạn Phước và bạn Long đã động viên. Mình giờ thì đã quá mõi mệt giờ chỉ cầu mong được 1 mình để nghỉ ngơi vướng bận chỉ thêm khổ nhưng ông trời nào chiều lòng người thôi thì để mặc ổng muốn làm gì thì làm. Hết cách.
    Chỉ cảm thấy nhẹ lòng mỗi khi nghe văng vẳng đâu đó lời bài hát của ns TCS "Sống trong đời sống cần có một tấm lòng,
    Để làm gì em biết không?
    Để gió cuốn đi, để gió cuốn đi". Và rồi nhắm mắt ngủ ước mong đừng phải thức lại.
    Đôi lúc mình cũng chọn 1 sự bình yên như bạn vậy ák. Nhưng cuộc sống lun cho ta hy vọng chỉ cần ta dập tắt đi thì phía trước lun có đều mới mẽ đợi chờ...
    Ai trong chúng ta cũng trãi qua tổn thương quá nhiều. Nhưng đừng vì những tổn thương đó mà khép lại cảm xúc... "trái tim còn đập ta còn yêu nhau"... hãy iu như chưa iu lần nào... đừng nằm yên đó và nghe mãi một ca khúc. Thử nghe 1 ca khúc khác xem "yêu em yêu em những giấc mơ.. giấc mơ dài thật dài mà anh không có lối ra...."

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Nếu vậy em có nên tin là em sẻ được sống hạnh phúc không vậy! Em đang cố gắng tin nhưng sao mọi người xugn quanh ai củng làm em mất lòng tin quá T_T

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi saotinhyeuvn Xem bài viết
    Nếu vậy em có nên tin là em sẻ được sống hạnh phúc không vậy! Em đang cố gắng tin nhưng sao mọi người xugn quanh ai củng làm em mất lòng tin quá T_T
    bthuong đi e ơi. a nói thẳng voi vk cũ của a la ko sex dc ma nó vẫn thương a đó thôi. a đang đợi đủ 6 tháng test lại nếu undetectable thì mới dám quan hê binh thường. mà nó biểt bệnh nó càng thương hơn nữa hehe
    Lần sửa cuối bởi longlong89, ngày 23-03-2018 lúc 16:33.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Có đôi lúc mọi thứ củng không như mình nghĩ anh ạ! Em là một người tốt nhưng đến một tình yêu trọn vẹn em vẫn chưa có gặp được 1 người củng giống hoàn cảnh tưởng như hạnh phúc sẻ đến nhưng rồi thì củng vì người ta hơn thua vật chất tính toán thiệt hơn mà củng không thành! Em là tiếp người mạnh mẽ nhưng cho có mạnh mẽ ra đường làm sếp xã hội thì yếu đuối vẫn hoài yếu đuối khi em vẫn là nô lệ của tình yếu mà thôi. Cố gắng gắng gượng để làm gì khi bản thân biết bản chất mình là yếu mềm vẫn là yếu mềm mà thôi! Em không thích than vãn nhưng tự nhiên cảm xúc ùa về nên em viết đôi dòng thôi! Một chiều thứ 6 ngồi tại VP công ty nhân viên về cả và nghe một bản nhạc. Cảm xúc lại dân trào chak tại vì mình sống cảm xúc nhiều quá nó vậy!

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Trích dẫn Gửi bởi saotinhyeuvn Xem bài viết
    Có đôi lúc mọi thứ củng không như mình nghĩ anh ạ! Em là một người tốt nhưng đến một tình yêu trọn vẹn em vẫn chưa có gặp được 1 người củng giống hoàn cảnh tưởng như hạnh phúc sẻ đến nhưng rồi thì củng vì người ta hơn thua vật chất tính toán thiệt hơn mà củng không thành! Em là tiếp người mạnh mẽ nhưng cho có mạnh mẽ ra đường làm sếp xã hội thì yếu đuối vẫn hoài yếu đuối khi em vẫn là nô lệ của tình yếu mà thôi. Cố gắng gắng gượng để làm gì khi bản thân biết bản chất mình là yếu mềm vẫn là yếu mềm mà thôi! Em không thích than vãn nhưng tự nhiên cảm xúc ùa về nên em viết đôi dòng thôi! Một chiều thứ 6 ngồi tại VP công ty nhân viên về cả và nghe một bản nhạc. Cảm xúc lại dân trào chak tại vì mình sống cảm xúc nhiều quá nó vậy!
    Sao em giống anh quá vậy. Nói thật bên ngoài a mạnh mẽ nhưng không ai hiểu mình bằng chính bản thân mình. Cho nên những yếu đuối nó hoàn toàn chiếm ngự khi ta 1 mình. Nói vậy thế thì có bạn bảo vậy thì tìm thêm 1 mình nữa. Nhưng những gì mình đã bộc bạch mình đã chán và sợ cái nhân tình thế thái này lắm rồi hy vọng có ai đó làm mình thay đổi

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    anh liên lạc em qua email đi nhé mình nc: ketoan.feventagency@gmail.co

Thành Viên Mới khongtubo's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Làm quen với bạn nhé!!!

Thông tin về chủ đề này