Chào anh Tuấn và các anh chị trong diễn đàn, em xin trình bày nguy cơ của em như sau, mong các anh các chị tư vấn giúp em:
Vào ngày 02/02/18 em có quan hệ với gmd, em không OS, chỉ có hôn ngưc gmd sau đó thì qhtd có bao cao su từ đầu (bao cao su durex do chính em tự mua ở vinmart) khoảng gần 2 phút thì em xuất tinh. Sau đó em tháo bao và kiểm tra thì vẫn có tinh dịch trong bao nhưng bên ngoài bao có dính máu và dịch âm đạo của gmd. Sau đó em dùng tay vệ sinh và sự dụng cả kem đánh răng có tại nhà nghỉ để vệ sinh dươnh vật vì khônh có xà phòng. Sau khoảng 2 tuần lo láng em thấy cơ thể mệt mỏi, đau nhức toàn thân, thỉnh thoảng có những nốt mụn đỏ không ngứa. Do lo lắng em đã đi xét nghiệm HIV compi PT tại Medlatec vào ngày 26, ngày 31, ngày 42 tất cả đều âm tính. Gần đây em thấy đầu dương vật hơi ẩm ướt, có 2 nốt đỏ gây ngứa em có đi khám tại bệnh viện da liễu hà nội bác sĩ cho xét nghiệm nấm, nước tiểu và treponerma pallidum TPHA định tính và định lượng (theo em tìm hiểu là xét nghiệm giang mai) tất cả đều âm tính. Bs kết luận viêm quy đầu cho thuốc bôi và rửa. Ngoài ra em thấy lưỡi em bị tưa. Vậy anh chi tư vấn giúp em, em định 9 tuần làm xét nghiệm combo tiếp và chốt ở 12 tuần. Em làm xn ở Medlatec có được không? Em lo lắng quá, stress nên suốt ngày nóng bừng trong người không làm ăn được việc gì cả. Em kính mong anh chị tư vấn giúp em.
Em cảm ơn anh chị nhiều ạ.