Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Hạnh phúc hay không hạnh phúc!!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    6

Hạnh phúc hay không hạnh phúc!!!!

Cuộc sống này tréo ngoe nhỉ? Những nguời có H chưa có gia đính thì lại muốn có nhỉ ?con nhứng người đã có gia đình rôi thì chỉ ước mình đôc thân !!!

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Cuoc song sai lam Xem bài viết
    Cuộc sống này tréo ngoe nhỉ? Những nguời có H chưa có gia đính thì lại muốn có nhỉ ?con nhứng người đã có gia đình rôi thì chỉ ước mình đôc thân !!!
    Chưa có gia đình thì luôn nghĩ cuộc sống gia đình toàn màu hồng hạnh phúc được ở bên một nửa của mình. Nhưng khi có gia đình rồi thì cuộc đời không như là mơ, không như ta nghĩ và lúc đó mới ước "gía mà", "nếu như". Và muốn quay lại thời kỳ độc thân, chả liên quan tới ai, chả cần ai nữa. Đời là vậy, muốn cũng không được mà không muốn cũng không xong.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Nguyen Ha Xem bài viết
    Chưa có gia đình thì luôn nghĩ cuộc sống gia đình toàn màu hồng hạnh phúc được ở bên một nửa của mình. Nhưng khi có gia đình rồi thì cuộc đời không như là mơ, không như ta nghĩ và lúc đó mới ước "gía mà", "nếu như". Và muốn quay lại thời kỳ độc thân, chả liên quan tới ai, chả cần ai nữa. Đời là vậy, muốn cũng không được mà không muốn cũng không xong.
    Đúng là khó thật. Lúc cô đơn thì muốn có người iêu. Khi iêu rồi lại thấy vướn bận tay chấn và lại muốn cô đơn 1 mình.
    không có giất mơ nào trọn vẹn.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Mà nghĩ cũng ngộ. Thích thì đến còn không thích thì đi, trói buộc nhau làm gì con người người cứ lẫn quẫn trong cái mớ hỗn tạp của tình cảm chỉ có thể hành hạ làm đau khổ nhau như vậy mới vừa lòng. Thế vậy mà người ta gọi là yêu đó. Thật là ngu xuẩn.

Thông tin về chủ đề này