Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 45

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

E có quan hệ với GMD vào 2 ngày trước. Em có sài bao cao su và k bị rách thủng gì cả. Nhưng e có oral sex cho GMD e dùng lưỡi để kích dục khu vực phía trên của âm đạo. e gặp vấn đề là miêng em có hơi rát phần phía trong bên trên của miệng chỗ nào đầu lưỡi của em chạm vào. Liệu em có nguy cơ không ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi hoangmangqua2, ngày 02-04-2018 lúc 22:37.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoangmangqua2 Xem bài viết
    E có quan hệ với GMD vào 2 ngày trước. Em có sài bao cao su và k bị rách thủng gì cả. Nhưng e có oral sex cho GMD e dùng lưỡi để kích dục khu vực phía trên của âm đạo. e gặp vấn đề là miêng em có hơi rát phần phía trong bên trên của miệng chỗ nào đầu lưỡi của em chạm vào. Liệu em có nguy cơ không ạ
    Với HIV thì không có nguy cơ nhưng có nguy cơ với lậu, giang mai, mào gà, viêm gan b.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    phần lười e oral sex chạm trực tiếp vào phần rát do nóng (đang trong tình trạng hồi phục những vẫn hơi rát khi dùng lưỡi cạ mạnh) liệu có nguy cơ nào không ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    phần lười e oral sex chạm trực tiếp vào phần rát do nóng (đang trong tình trạng hồi phục những vẫn hơi rát khi dùng lưỡi cạ mạnh) liệu có nguy cơ nào không ạ
    Với HIV thì không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy là e không có nguy cơ hiv phải không ạ. Các bệnh khác e sẽ theo dõi và xet nghiệm. Cám ơn a tuấn chị hà nhiều ạ. Em yên tâm dc chút rồi

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vậy là e không có nguy cơ hiv phải không ạ. Các bệnh khác e sẽ theo dõi và xet nghiệm. Cám ơn a tuấn chị hà nhiều ạ. Em yên tâm dc chút rồi
    Đúng vậy bạn.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Liệu lưỡi e dính dịch âm đạo khi oral sex và chạm vào phần rát này liệu có sao ko ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Liệu lưỡi e dính dịch âm đạo khi oral sex và chạm vào phần rát này liệu có sao ko ạ

Không có nguy cơ HIV bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em cám ơn a Tuấn và mọi người tư vấn. Em sẽ yên tâm vs những gì được tư vấn. Cố gắng không suy nghĩ và lo lắng nữa.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vấn đề của e là 100% an toàn không có nguy cơ phải không ạ. Mong a thông cảm do e bị tâm lý quá

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Vấn đề của e là 100% an toàn không có nguy cơ phải không ạ. Mong a thông cảm do e bị tâm lý quá
    Đề nghị bạn đọc lại những gì được tư vấn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    e cám ơn chị và a Tuấn. Do e suy nghĩ nhiều dẫn đến lo lắng ạ. E cũng gọi dc a Tuấn tư vấn trực tiếp ... E cố gắng sẽ sinh hoạt bình thường và không suy nghĩ về vấn đề HIV nữa a

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    e cám ơn chị và a Tuấn. Do e suy nghĩ nhiều dẫn đến lo lắng ạ. E cũng gọi dc a Tuấn tư vấn trực tiếp ... E cố gắng sẽ sinh hoạt bình thường và không suy nghĩ về vấn đề HIV nữa a
    Bạn đã gọi trực tiếp cho anh Tuấn thì yên tâm.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Dạ e cám ơn ạ. Cũng qua 72h rồi. Em sẽ có tự trấn an mình với những gì được anh chị tư vấn cho ạ. Chắc e hạn chế vô diễn đàn để bớt suy nghĩ lăn tăn. Em gửi diễn đàn ít phí duy trì và chúc người luôn khỏe mạnh để hoạt động nhiều hơn ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Dạ e cám ơn ạ. Cũng qua 72h rồi. Em sẽ có tự trấn an mình với những gì được anh chị tư vấn cho ạ. Chắc e hạn chế vô diễn đàn để bớt suy nghĩ lăn tăn. Em gửi diễn đàn ít phí duy trì và chúc người luôn khỏe mạnh để hoạt động nhiều hơn ạ

Tuanmecsedec có nhận 300.000 của bạn ủng hộ cho quỹ diễn đàn.Tuanmecsedec thay mặt cảm ơn tấm lòng cao quý của bạn và cập nhật ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em bị xướt rát ngay vùng nhô lên sau 2 răng cửa đó ạ
    Lần sửa cuối bởi hoangmangqua2, ngày 02-04-2018 lúc 22:49.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em bị xướt rát ngay vùng nhô lên sau 2 răng cửa đó ạ
    Bạn được tư vấn ko có nguy cơ rồi mà.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    6
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vâng ạ... hnay e mới tìm ra hình cụ thể ... Mong anh chị xem dùm e có nguy cơ không ạ... Do e vẫn còn lăn tăng quá

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này