Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 38

Chủ đề: Máu lẫn nước bọt văng vào mắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Smile Máu lẫn nước bọt văng vào mắt

Anh chị ơi lúc nãy em vừa massa cho 1 anh.. em ngồi trên ghế đá và anh ấy đứng khum hôn ngực em.. không biết do anh ấy hôn mạnh hay sao mà răng anh ấy chảy máu luôn.
    Lúc anh ấy mút sâu hết quả ngực em rồi từ từ nhả ra 1 cái mạnh.. e cảm nhận nước bọt văng lên mắt em..nhìn xuống ngực thì thấy nước bọt hoà với máu..
    em hết tiền rồi ko có tiền mua Pep.. e khủng hoảng quá mong là ko sao.

ac cho e lời khuyên với
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trường hợp của em: em ngồi trên băng đá, anh ta đứng khom người mút ngực em. Anh ta mút sâu hết quả ngực rồi từ từ nhả ra một cái mạnh..lúc anh ta nhả ngực em ra mạnh..nước bọt văng trúng tay và văng lên mặt.. nhìn xuống bầu ngực thì thấy bầu ngực có máu.
    vậy nếu lúc anh ta nhả ngực ra mạnh như thế..nước bọt đó có hoà với máu mà văng trúng mắt em thì có phải nguy cơ cao không ạ?
    Ac tư vấn em với

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em gọi thì anh Tuấn bảo ko sao .. nhưng làm sao mà không sao ạ.. vì nước bọt có máu hoà lẫn mà... em vẫn còn 70h xin anh chị cướu em

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Silicone Xem bài viết
    Anh chị ơi lúc nãy em vừa massa cho 1 anh.. em ngồi trên ghế đá và anh ấy đứng khum hôn ngực em.. không biết do anh ấy hôn mạnh hay sao mà răng anh ấy chảy máu luôn.
    Lúc anh ấy mút sâu hết quả ngực em rồi từ từ nhả ra 1 cái mạnh.. e cảm nhận nước bọt văng lên mắt em..nhìn xuống ngực thì thấy nước bọt hoà với máu..
    em hết tiền rồi ko có tiền mua Pep.. e khủng hoảng quá mong là ko sao.

ac cho e lời khuyên với
    Trường hợp của em: em ngồi trên băng đá, anh ta đứng khom người mút ngực em. Anh ta mút sâu hết quả ngực rồi từ từ nhả ra một cái mạnh..lúc anh ta nhả ngực em ra mạnh..nước bọt văng trúng tay và văng lên mặt.. nhìn xuống bầu ngực thì thấy bầu ngực có máu.
    vậy nếu lúc anh ta nhả ngực ra mạnh như thế..nước bọt đó có hoà với máu mà văng trúng mắt em thì có phải nguy cơ cao không ạ?
    Ac tư vấn em với
    Em gọi thì anh Tuấn bảo ko sao .. nhưng làm sao mà không sao ạ.. vì nước bọt có máu hoà lẫn mà... em vẫn còn 70h xin anh chị cướu em

Bạn đã trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec và đã được tư vấn không sao thì bạn yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nhưng em ko hiểu tại sao trong nước bọt có hoà lẫn máu mà lại ko có nguy cơ ạ? Kiến thức e mơ hồ lắm
    anh ta chảy máu chân răng dính cả vào ngực em .. lúc nhả ngực ra thật mạnh nước bọt văng lên măt và tay em anh chi ơi.. nhìn thấy một vòng tròn máu trên núm vú rất rõ
    Lần sửa cuối bởi Silicone, ngày 01-04-2018 lúc 15:29.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Nhưng em ko hiểu tại sao trong nước bọt có hoà lẫn máu mà lại ko có nguy cơ ạ? Kiến thức e mơ hồ lắm
    anh ta chảy máu chân răng dính cả vào ngực em .. lúc nhả ngực ra thật mạnh nước bọt văng lên măt và tay em anh chi ơi.. nhìn thấy một vòng tròn máu trên núm vú rất rõ
    Vấn đề chuyên môn thì người tư vấn sẽ biết.Bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết là : Có nguy cơ hoặc không có nguy cơ.

Nếu bạn cảm thấy không tin thì chỉ còn cách đi xét nghiệm bạn nhé.Chứ bạn đừng hỏi lại tại sao không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Như vậy tóm lại là anh ấy mút mạnh.. nước bot vang lên mắt em mà trong đó có lẫn máu cũng ko sao hả anh

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Như vậy tóm lại là anh ấy mút mạnh.. nước bot vang lên mắt em mà trong đó có lẫn máu cũng ko sao hả anh
    Tóm lại là bạn không có nguy cơ.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    tại vì em cảm nhận nước bọt văng lên mat em..dinh cả vào tay.. nhìn xuống núm vú thì thấy có máu nên em hốt hoảng lắm ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    tại vì em cảm nhận nước bọt văng lên mat em..dinh cả vào tay.. nhìn xuống núm vú thì thấy có máu nên em hốt hoảng lắm ạ
    Nếu mồm miệng người ta máu chảy tóe loe thì cũng không thể thực hiện hành vi cho bạn được

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Chị Nguyễn Ha ơi chị hiểu nhầm rồi. Không phải mồm ngta chảy máu mà thực hiện hành vi.
    mà là do hôn ngực em mạnh quá nên ông ấy mới ra máu..lúc mút mạnh từ trong mút ra..thì lực tác động làm cho nước bọt văng lên tay em và có văng một tí lên mắt. Nhìn xuống núm vú thì thấy nước bọt hoà với máu.
    vậy nên em mới lo nước bọt đó có máu mà văng lên mắt em như vậy có nguy cơ không..sắp hết 1 ngày rồi ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Mọi người trả lời em đi ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em up lúc 10h đêm bây giờ 2 giờ khuya không ai trả lời em cả.. bộ trước giờ diễn đàn mình không ai bị trường hợp giống em ạ?
    Tức là hôn mạnh quá nên bị chảy máu chân răng..lúc nhả ngực ra.. nhả hơi mạnh nên nước bọt bị văng lên tay và có văng lên mắt một tí..em cảm nhận nó văng lên vùng phía mắt. ...mà trong nước bọt đó nó có lẫn máu rồi mà.. máu còn dính cả núm vú em luôn ạ.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em up lúc 10h đêm bây giờ 2 giờ khuya không ai trả lời em cả.. bộ trước giờ diễn đàn mình không ai bị trường hợp giống em ạ?
    Tức là hôn mạnh quá nên bị chảy máu chân răng..lúc nhả ngực ra.. nhả hơi mạnh nên nước bọt bị văng lên tay và có văng lên mắt một tí..em cảm nhận nó văng lên vùng phía mắt. ...mà trong nước bọt đó nó có lẫn máu rồi mà.. máu còn dính cả núm vú em luôn ạ.
    Bạn tin thì hỏi tiếp, không tin thì đừng hỏi. Trả lời bạn có đọc đâu. Đề nghị bạn đọc lại xem chỗ nào nói bạn có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    Chị Nguyễn Ha ơi chị hiểu nhầm rồi. Không phải mồm ngta chảy máu mà thực hiện hành vi.
    mà là do hôn ngực em mạnh quá nên ông ấy mới ra máu..lúc mút mạnh từ trong mút ra..thì lực tác động làm cho nước bọt văng lên tay em và có văng một tí lên mắt. Nhìn xuống núm vú thì thấy nước bọt hoà với máu.
    vậy nên em mới lo nước bọt đó có máu mà văng lên mắt em như vậy có nguy cơ không..sắp hết 1 ngày rồi ạ

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì chỉ còn cách cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Tại mắt em tiếp xúc gần với máu quá nên em sọ ạ.. vì trong nước bọt đó có lẫn máu mà.. máu dính cả trên núm vú em nhìn thấy rõ.. thì khi nước bọt văng lên mắt.. nó cũng sẽ bị lẫn máu chứ ạ

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Tại mắt em tiếp xúc gần với máu quá nên em sọ ạ.. vì trong nước bọt đó có lẫn máu mà.. máu dính cả trên núm vú em nhìn thấy rõ.. thì khi nước bọt văng lên mắt.. nó cũng sẽ bị lẫn máu chứ ạ
    Virus HIV không tồn tại trong môi trường nước bọt, và bạn cũng chỉ lo lắng suy diễn thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh Truong Xuân ơi ý anh là trong nước bọt không có virus hay là virus không thể tồn tại trong nước bọt ạ.
    Vì trường hợp của em không phải nước bọt bình thường văng lên .. mà là nước bọt nhưng có hoà lẫn với máu..do mút mạnh nhả ra mạnh lực tác động làm nó bị văng lên..
    Và càng không phải suy diễn vì em thấy máu trên núm vú cũng như e cảm nhận dc có nước văng lên mát và bàn tay mình
    Lần sửa cuối bởi Silicone, ngày 02-04-2018 lúc 12:36.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Truong Xuân ơi ý anh là trong nước bọt không có virus hay là virus không thể tồn tại trong nước bọt ạ.
    Vì trường hợp của em không phải nước bọt bình thường văng lên .. mà là nước bọt nhưng có hoà lẫn với máu..do mút mạnh nhả ra mạnh lực tác động làm nó bị văng lên..
    Và càng không phải suy diễn vì em thấy máu trên núm vú cũng như e cảm nhận dc có nước văng lên mát và bàn tay mình
    Nước bọt là môi trường kiềm làm bất hoạt HIV . Bạn yên tâm trường hợp của bạn ko có nguy cơ.
    Bạn đã được tư vấn rất nhiều rồi, bạn tin thì hỏi tiếp, không tin có quyền không hỏi, đừng hỏi đi hỏi lại. Spam lại câu hỏi tôi khóa chủ đề lại.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Virus sẽ bị bất hoạt trong môi trường nước bọt vì đó là môi trường kiềm. Trường hợp bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này