Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: Lần cuối em nhờ anh chị

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Lần cuối em nhờ anh chị

Nếu nước bọt ít quá không đủ để làm bất hoạt máu thì sao ạ..vì máu nó dính cả vào núm vú em như thế thì máu cũng không ít đâu ạ..em thấy như vậy là trực tiếp rồi chứ đâu phải gián tiếp đâu.
    Hắn ta ngậm sâu rồi nhả ra một cái thật mạnh nên nước bọt văng xa lắm ạ.. văng lên mắt và tay em luôn.. 100% không phải suy diễn ạ
    ads
    Lần sửa cuối bởi Silicone, ngày 02-04-2018 lúc 21:39.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Silicone Xem bài viết
    Nếu nước bọt ít quá không đủ để làm bất hoạt máu thì sao ạ..vì máu nó dính cả vào núm vú em như thế thì máu cũng không ít đâu ạ..em thấy như vậy là trực tiếp rồi chứ đâu phải gián tiếp đâu.
    Hắn ta ngậm sâu rồi nhả ra một cái thật mạnh nên nước bọt văng xa lắm ạ.. văng lên mắt và tay em luôn.. 100% không phải suy diễn ạ
    Chủ đề: Máu lẫn nước bọt văng vào mắt

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Bị văng trực tiếp không phải gián tiếp

Anh chị hãy nghe em nói 1 lần đi ạ. Em có đọc nhiều topic trên diễn đàn anh chị bảo máu văng trực tiếp lên mắt là có nguy cơ . Trường hợp của em là ông ta chảy máu trong miệng rồi mút mạnh quá làm cho nước bọt “văng trực tiếp” lên mắt em và em “cảm nhận được” cũng như nhìn thấy máu trên vú mình.
    Em nhìn thấy và cảm nhận thấy chứ ko phải suy diễn.
    vã lại máu nó nằm trong nước bọt và văng lên trực tiếp rồi mà.
    Tại em đọc được 1 topic trường hợp khá giống em : bạn kia bị đánh chảy máu mồm rồi phun nước bọt vào mặt người khác thì anh chị bảo có nguy cơ.
    Còn em .. khoảng cách gần hơn trường hợp của bạn kia..em ngồi ông ta khôm lưng...khoản cách gần nên khi ông ta bú mạnh..nước bọt nó văng tứ tung..mà lại không có nguy cơ
    Lần sửa cuối bởi Silicone, ngày 03-04-2018 lúc 00:14.

4. Những thành viên đã cảm ơn Silicone cho bài viết này:

Kennghean (09-07-2022)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Lúc bị văng em còn mắng ông ta: “khiếp anh bú kiểu gì mà văng cả nước miếng lên măt em thế kia” nhìn xuống núm vú thì toàn máu .. em hãi lắm lần đầu tiên em gặp trường hợp thế này

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh chị hãy nghe em nói 1 lần đi ạ. Em có đọc nhiều topic trên diễn đàn anh chị bảo máu văng trực tiếp lên mắt là có nguy cơ . Trường hợp của em là ông ta chảy máu trong miệng rồi mút mạnh quá làm cho nước bọt “văng trực tiếp” lên mắt em và em “cảm nhận được” cũng như nhìn thấy máu trên vú mình.
    Em nhìn thấy và cảm nhận thấy chứ ko phải suy diễn.
    vã lại máu nó nằm trong nước bọt và văng lên trực tiếp rồi mà.
    Tại em đọc được 1 topic trường hợp khá giống em : bạn kia bị đánh chảy máu mồm rồi phun nước bọt vào mặt người khác thì anh chị bảo có nguy cơ.
    Còn em .. khoảng cách gần hơn trường hợp của bạn kia..em ngồi ông ta khôm lưng...khoản cách gần nên khi ông ta bú mạnh..nước bọt nó văng tứ tung..mà lại không có nguy cơ
    Lúc bị văng em còn mắng ông ta: “khiếp anh bú kiểu gì mà văng cả nước miếng lên măt em thế kia” nhìn xuống núm vú thì toàn máu .. em hãi lắm lần đầu tiên em gặp trường hợp thế này
    Tuanmecsedec nói thật bạn là thành viên có nhiều nick nhất trong diễn đàn và cũng có nhiều bài ăn nói thiếu tôn trọng trên diễn đàn.Bạn từng có chủ đề cũng sợ máu,dịch bắn vào mắt (đeo lens).

Còn về vấn đề này ban quản trị tư vấn rất rọ ràng là bạn không có nguy cơ rồi và bạn cũng trực tiếp gọi điện cho Tuanmecsedec và cũng được tư vấn là không có nguy cơ.

Chủ đề: Máu lẫn nước bọt văng vào mắt

Nhưng với bạn vẫn lập đi lập lại câu hỏi có nguy cơ không và theo như bạn là không chấp nhận ban quản trị tư vấn là không có nguy cơ thì phải.

Nếu vậy bạn hỏi chi nữa để làm mất thời gian của bạn và cũng làm mất thời gian của ban quản trị.Bạn cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này