Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 53

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11

Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Trước tiên em xin cảm ơn BQT đã dành thời gian tư vấn cho em , vấn đề của em như sau
    Em đã từng nhiều lần qhtd với gmd , tổng cộng là khoảng 7 lần , 1lần em sử dụng bcs e tự mua còn 6 lần kia là dùng bcs của gmd , trong đó có 3 lần sau khi qh xong thì e có kiểm tra bcs thấy hok rách hok tuột và trong bao còn ít tinh trùng của em , còn 4 lần kia thì do em ỷ y nên không có kiểm tra lại bao.
    Có 1 điều e chắc chắn là 7 lần thì lần nào củng đều sử dụng bao cao su , vì nếu hok có sử dụng bcs thì khi qh em nhận ra liền với em biết gmd củng không dại gì cho mình qhtd hok bao vì bản thân họ củng sợ nhiễm bệnh hoặc mang thai ngoài ý muốn , và lúc nào qh xong gmd củng làm 2 động tác đó là lấy khăn ướt để tuốt bcs và lấy 1 khăn nữa để lau dương vật cho em hoặc là đưa khăn cho em tự lau nên e tin là bcs không tuột vì nếu tuột thì lấy gì gmd tuốt bao cho e.
    Nhưng khi lên đây nghe nhiều bạn than rách bcs nhiều quá nên em củng thấy lo lắng , khi tháo bao cho e gmd củng tháo rất dễ dàng mà hok thấy nói hay thông báo gì cho e biết là bao có vấn đề gì , nên e nghĩ chắc bao không có chuyện gì nhưng e vẫn lo lắng vì có tới 4 lần e không kiểm tra lại bao sau khi quan hệ , em nhớ nhất là lần cuối cùng khi qh xong rút ra thì nhìn xuống dưới thấy bcs vẫn còn ôm dương vật và trong bao có ít tinh trùng của em , gmd có tuốt bao xuống và đưa khăn cho e lau dương vật!
    Vậy mấy anh cho em hỏi có khi nào bao rách mà gmd không báo cho mình hay không?
    Thứ 2 giữa bcs loại tốt mắc tiền với loại rẻ tiền thì khả năng giúp phòng tránh với hiv có giống nhau hay khác nhau ạ?
    Thứ 3 khi qh xong thì em không vệ sinh liền mà để cả 30p sau em mới rửa bằng nước không có sử dụng xà phòng vậy có làm tăng khả năng lây nhiễm hiv hok?
    Cuối cùng em bít hok phải gmd nào củng bị nhiễm hiv nhưng e vẫn lo lắng , cho em hỏi nếu cô gái đó bị nhiễm hiv giai đoạn nào đi chăng nữa thì chỉ cần em qhtd với cô ấy mà có sử dụng bao cao su , hok cần bít hết hạn hay còn hạn , hok cần bít mắc hay rẻ , của hãng nào , hàng thật hay hàng giả , chỉ cần hok rách hok tuột thì đều an toàn 100% đúng không anh?
    ads

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Sao không ai trả lời giúp em hết vậy , trả lời giúp em đi mấy anh chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihanvoigmd Xem bài viết
    Trước tiên em xin cảm ơn BQT đã dành thời gian tư vấn cho em , vấn đề của em như sau
    Em đã từng nhiều lần qhtd với gmd , tổng cộng là khoảng 7 lần , 1lần em sử dụng bcs e tự mua còn 6 lần kia là dùng bcs của gmd , trong đó có 3 lần sau khi qh xong thì e có kiểm tra bcs thấy hok rách hok tuột và trong bao còn ít tinh trùng của em , còn 4 lần kia thì do em ỷ y nên không có kiểm tra lại bao.
    Có 1 điều e chắc chắn là 7 lần thì lần nào củng đều sử dụng bao cao su , vì nếu hok có sử dụng bcs thì khi qh em nhận ra liền với em biết gmd củng không dại gì cho mình qhtd hok bao vì bản thân họ củng sợ nhiễm bệnh hoặc mang thai ngoài ý muốn , và lúc nào qh xong gmd củng làm 2 động tác đó là lấy khăn ướt để tuốt bcs và lấy 1 khăn nữa để lau dương vật cho em hoặc là đưa khăn cho em tự lau nên e tin là bcs không tuột vì nếu tuột thì lấy gì gmd tuốt bao cho e.
    Nhưng khi lên đây nghe nhiều bạn than rách bcs nhiều quá nên em củng thấy lo lắng , khi tháo bao cho e gmd củng tháo rất dễ dàng mà hok thấy nói hay thông báo gì cho e biết là bao có vấn đề gì , nên e nghĩ chắc bao không có chuyện gì nhưng e vẫn lo lắng vì có tới 4 lần e không kiểm tra lại bao sau khi quan hệ , em nhớ nhất là lần cuối cùng khi qh xong rút ra thì nhìn xuống dưới thấy bcs vẫn còn ôm dương vật và trong bao có ít tinh trùng của em , gmd có tuốt bao xuống và đưa khăn cho e lau dương vật!
    Vậy mấy anh cho em hỏi có khi nào bao rách mà gmd không báo cho mình hay không?
    Thứ 2 giữa bcs loại tốt mắc tiền với loại rẻ tiền thì khả năng giúp phòng tránh với hiv có giống nhau hay khác nhau ạ?
    Thứ 3 khi qh xong thì em không vệ sinh liền mà để cả 30p sau em mới rửa bằng nước không có sử dụng xà phòng vậy có làm tăng khả năng lây nhiễm hiv hok?
    Cuối cùng em bít hok phải gmd nào củng bị nhiễm hiv nhưng e vẫn lo lắng , cho em hỏi nếu cô gái đó bị nhiễm hiv giai đoạn nào đi chăng nữa thì chỉ cần em qhtd với cô ấy mà có sử dụng bao cao su , hok cần bít hết hạn hay còn hạn , hok cần bít mắc hay rẻ , của hãng nào , hàng thật hay hàng giả , chỉ cần hok rách hok tuột thì đều an toàn 100% đúng không anh?

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!!

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv?
    Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?.
    Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?.

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng?
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv
    Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv.
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV.
    Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn
    Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau
    Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv
    Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng.

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Vậy là em an toàn 100% phải không anh Tuan , e sợ rách bao mà gmd không báo cho em biết thôi , anh Tuan cho em hỏi câu cuối là bao cao su có dễ rách không anh , em đó giờ qhtd với bạn gái lúc nào em củng đeo , qh xong em coi thì chả bao giờ thấy sự cố gì nhưng sao trên diễn đàn nhiều ae than bao rách nhiều quá nên e củng lo , lẽ ra em không lo lắng nhìu đến thế đâu , nhưng khổ cái em sợ bcs của gmd là hàng rẻ tiền nên dễ rách không chất lượng bằng bcs e mua ngoài tiệm thuốc tây , em trước giờ qh với bạn gái toàn là mua bao chất lượng còn lần này sài bao của gmd nên e lo là chất lượng không đảm bảo , a cho em hỏi bao rẻ tiền với bao mắc tiền loại nào tốt hơn giúp ngăn ngừa hiv tốt hơn vậy anh.....hichic , em đúng là ngu bít có nguy hiểm nhưng vẫn dấn thân vào , nếu mà trời phật thương em hok bị nhiễm hiv em thề cạch mặt gmd tới già , không bao giờ dám đi qhtd bừa bãi như vậy nữa

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là em an toàn 100% phải không anh Tuan , e sợ rách bao mà gmd không báo cho em biết thôi , anh Tuan cho em hỏi câu cuối là bao cao su có dễ rách không anh , em đó giờ qhtd với bạn gái lúc nào em củng đeo , qh xong em coi thì chả bao giờ thấy sự cố gì nhưng sao trên diễn đàn nhiều ae than bao rách nhiều quá nên e củng lo , lẽ ra em không lo lắng nhìu đến thế đâu , nhưng khổ cái em sợ bcs của gmd là hàng rẻ tiền nên dễ rách không chất lượng bằng bcs e mua ngoài tiệm thuốc tây , em trước giờ qh với bạn gái toàn là mua bao chất lượng còn lần này sài bao của gmd nên e lo là chất lượng không đảm bảo , a cho em hỏi bao rẻ tiền với bao mắc tiền loại nào tốt hơn giúp ngăn ngừa hiv tốt hơn vậy anh.....hichic , em đúng là ngu bít có nguy hiểm nhưng vẫn dấn thân vào , nếu mà trời phật thương em hok bị nhiễm hiv em thề cạch mặt gmd tới già , không bao giờ dám đi qhtd bừa bãi như vậy nữa

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết.
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao
    Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn
    Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết
    Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!!

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Vậy là em 100% hok có nguy cơ , không cần xét nghiệm đúng không anh , em cảm ơn anh tuanmecsedec đã cho em lời khuyên bổ ích , giờ em an tâm nhiều rồi , em chúc anh và mấy anh chị trong ban tư vấn mạnh khỏe để cùng đồng hành và cho những người như em lời khuyên bổ ích , để tụi em bít sai mà quay đầu , một lần nữa em xin cảm ơn anh

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Vậy là em 100% hok có nguy cơ , không cần xét nghiệm đúng không anh , em cảm ơn anh tuanmecsedec đã cho em lời khuyên bổ ích , giờ em an tâm nhiều rồi , em chúc anh và mấy anh chị trong ban tư vấn mạnh khỏe để cùng đồng hành và cho những người như em lời khuyên bổ ích , để tụi em bít sai mà quay đầu , một lần nữa em xin cảm ơn anh

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Anh Tuan cho em hỏi , em ở phan thiết- bình thuận , nếu em muốn xét nghiệm hiv cho an tâm thì em đến đâu ạ??

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Anh Tuan cho em hỏi , em ở phan thiết- bình thuận , nếu em muốn xét nghiệm hiv cho an tâm thì em đến đâu ạ??
    Chờ đủ 6 tuần làm xét nghiệm test nhanh, phương pháp xét nghiệm này ở đâu cũng có, bạn xét nghiệm ở đâu cũng được, bệnh viện đa khoa, TTYTDP, TTPC HIV/AIDS...

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Trước tiên cho em sorry anh chị trước vì cứ đặt nhiều câu hỏi nhưng do em lo lắng quá , em muốn hỏi chỉ cần qhtd với gmd có nhiễm H mà có đeo bcs dù bcs mắc hay rẻ thì đều an toàn tuyệt đối 100% phải không ạ?

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trước tiên cho em sorry anh chị trước vì cứ đặt nhiều câu hỏi nhưng do em lo lắng quá , em muốn hỏi chỉ cần qhtd với gmd có nhiễm H mà có đeo bcs dù bcs mắc hay rẻ thì đều an toàn tuyệt đối 100% phải không ạ?
    Quan hệ có dùng bcs nếu bao ko rách, ko tuột là an toàn.

Thành Viên Charles's Avatar
    Cảm ơn
    596
    Đúng rồi bạn.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Một lần nữa cho e cảm ơn các anh chị ở diendan , tuy e vẫn còn chút lo lắng do 4 lần kia qh xong mà không kiểm tra , nhưng chắc có lẽ do em suy nghĩ nhiều quá , chỉ cần có mang bcs là qhtd an toàn rồi , đâu dễ gì mà bcs dễ rách như vậy , mà nếu có rách thì trong lúc qh gmd đã phát hiện và kêu đổi bao khác rồi vì gmd rất nhạy cảm chuyện đó , còn hok thì khi xuất tinh ra nếu bao rách thì tinh dịch đã tràn trong âm đạo gmd và bao đã rách toẹt lòi đầu dương vật ra ngoài rồi , lúc đó dù hok thấy thì khi gmd tháo bao củng sẽ nói cho em bít , với lại đâu phải gmd nào củng bị nhiễm H , em sợ gmd 1 thì gmd sợ tới 10 vì hằng ngày họ phải qh với nhìu người còn em chỉ có qh với 1 mình họ , tất cả chắc do em stress quá nên đâm ra lo sợ , qua lời anh chị tư vấn e củng an tâm rồi , giờ dù có thế nào em củng sẽ lạc quan chứ sợ hok nhiễm con virus hiv mà nhiễm con virus stress mau chết hơn nữa
    Lần sửa cuối bởi Hoihanvoigmd, ngày 19-04-2018 lúc 21:07.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Một lần nữa cho e cảm ơn các anh chị ở diendan , tuy e vẫn còn chút lo lắng do 4 lần kia qh xong mà không kiểm tra , nhưng chắc có lẽ do em suy nghĩ nhiều quá , chỉ cần có mang bcs là qhtd an toàn rồi , đâu dễ gì mà bcs dễ rách như vậy , mà nếu có rách thì trong lúc qh gmd đã phát hiện và kêu đổi bao khác rồi vì gmd rất nhạy cảm chuyện đó , còn hok thì khi xuất tinh ra nếu bao rách thì tinh dịch đã tràn trong âm đạo gmd và bao đã rách toẹt lòi đầu dương vật ra ngoài rồi , lúc đó dù hok thấy thì khi gmd tháo bao củng sẽ nói cho em bít , với lại đâu phải gmd nào củng bị nhiễm H , em sợ gmd 1 thì gmd sợ tới 10 vì hằng ngày họ phải qh với nhìu người còn em chỉ có qh với 1 mình họ , tất cả chắc do em stress quá nên đâm ra lo sợ , qua lời anh chị tư vấn e củng an tâm rồi , giờ dù có thế nào em củng sẽ lạc quan chứ sợ hok nhiễm con virus hiv mà nhiễm con virus stress mau chết hơn nữa
    Stress nguy hơn HIV nhiều.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Qua lời tư vấn của mấy anh chị , thì e tin mình hok bị nhiễm hiv rồi nhưng e vẫn mún chắc ăn nên chắc e sẽ đi xét nghiệm để an tâm , a chị có thể khẳng định lại 1 lần nữa là em hoàn toàn miễn nhiễm với hiv không? , để em củng cố niềm tin mà e đi xét nghiệm

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Qua lời tư vấn của mấy anh chị , thì e tin mình hok bị nhiễm hiv rồi nhưng e vẫn mún chắc ăn nên chắc e sẽ đi xét nghiệm để an tâm , a chị có thể khẳng định lại 1 lần nữa là em hoàn toàn miễn nhiễm với hiv không? , để em củng cố niềm tin mà e đi xét nghiệm
    Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Tuy đã được anh chị tư vấn là hok có nguy cơ nhưng e vẫn có cảm giác lo lắng , vì em bị cận thị nặng , có 2 lần em tháo kính ra khi qhtd với gmd có dùng bcs nhưng do bị cận nặng nên khi xong gmd tháo bcs và lau dương vật cho em thì em hok bít bcs có rách hay không nên giờ e hơi lo lắng , anh chị có thể nói gì để cho em an tâm hơn không?, tuy em bít khả năng rách bao là rất thấp nhưng e vẫn lo lắng vì lần đó do cận nặng nên hok thấy dc bcs và củng do trong phòng củng tối nữa hichic

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,921
    Tuy đã được anh chị tư vấn là hok có nguy cơ nhưng e vẫn có cảm giác lo lắng , vì em bị cận thị nặng , có 2 lần em tháo kính ra khi qhtd với gmd có dùng bcs nhưng do bị cận nặng nên khi xong gmd tháo bcs và lau dương vật cho em thì em hok bít bcs có rách hay không nên giờ e hơi lo lắng , anh chị có thể nói gì để cho em an tâm hơn không?, tuy em bít khả năng rách bao là rất thấp nhưng e vẫn lo lắng vì lần đó do cận nặng nên hok thấy dc bcs và củng do trong phòng củng tối nữa hichic

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng do bạn suy diễn thôi,trường hợp của bạn hoàn toàn không có nguy cơ.Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được tư vấn :

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ
    Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào?
    Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết.
    Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em
    Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ

Chủ đề: Quan hệ vơi gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao cao su rách không biết.
    Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su không kiểm tra bao
    Chủ đề: Quan hệ tình dục có Bao cao su sợ rách ,tuột không biết . Chất bôi trơn
    Chủ đề: Quan hệ GMD lúc say sợ bao cao su rách không biết
    Chủ đề: Quan hệ với gmd có sử dụng bcs sợ bao cao su rách không biết!!!

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    11
    Dạ nói chung chắc do em đọc nhìu bài trên diễn đàn e thấy nhìu bạn than rách quá nên chắc e suy diễn ra vấn đề cho mình , nói chung chỉ cần em qhtd với gmd dù gmd có nhiễm hiv hay hok mà em có sử dụng bao cao su thì là em an toàn đúng hok anh?

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này