Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: Mong anh Tuấn giúp đỡ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Mong anh Tuấn giúp đỡ

Chị Nguyên Ha thân mến.
    Anh Tuấn từng chia sẻ rất nhiều trên diễn đàn rằng: “say quá không biết gì nhưng nếu có quan hệ xâm nhập vẫn biết được”
    Dù say không biết gì nhưng nếu có ai nhét DV vào người sẽ biết ngay. Còn việc e sợ là sợ bị bắn trúng mắt. Giữa quan hệ xâm nhập và bị bắn trúng mắt nó không liên quan c ak
    Em rất tôn trọng chị và hỏi đàng hoàng rằng khi say quá bị bắn trúng mắt thì sáng tỉnh dậy có đau rát mắt không? Liên quan gì đến chuyện xâm nhập? Vì say quá không biết gì ngta cho dương vật vào rồi tác chiến mình sẽ biết ngay...còn ngta bắn lên mắt mình thì nó nhẹ quá có thể mình không biết đc
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihantrongem Xem bài viết
    Chị Nguyên Ha thân mến.
    Anh Tuấn từng chia sẻ rất nhiều trên diễn đàn rằng: “say quá không biết gì nhưng nếu có quan hệ xâm nhập vẫn biết được”
    Dù say không biết gì nhưng nếu có ai nhét DV vào người sẽ biết ngay. Còn việc e sợ là sợ bị bắn trúng mắt. Giữa quan hệ xâm nhập và bị bắn trúng mắt nó không liên quan c ak
    Em rất tôn trọng chị và hỏi đàng hoàng rằng khi say quá bị bắn trúng mắt thì sáng tỉnh dậy có đau rát mắt không? Liên quan gì đến chuyện xâm nhập? Vì say quá không biết gì ngta cho dương vật vào rồi tác chiến mình sẽ biết ngay...còn ngta bắn lên mắt mình thì nó nhẹ quá có thể mình không biết đc
    Cho dù bạn có say,nếu tinh dịch vào mắt,sau khi bạn tĩnh dậy thì biết liền,vì vật thể lạ vào mắt 100% là biết liền.Tư vấn thì ban quản trị tư vấn cho bạn rõ ràng chủ đề trước rồi và Tuanmecsedec cũng giải thích rõ ràng chủ đề này.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đi xét nghiệm.

Với bạn,Tuanmecsedec nói thật không phải chỉ riêng 1 nick này và có 1 nhiều nick và bạn cũng từng có lời lẽ không đúng với ban quản trị,điển hình là chủ đề sợ vụ tinh dịch vào mắt dù có đeo lens.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Chuyện lời lẽ đã xảy ra 1 năm trước và em cũng đã 3 lần xin lỗi nhưng không hiểu sao anh chị cứ nhắc hoài kiểu như 1 người có tiền án không thể hoà nhập cs.
    em sinh năm 2000, mẹ em sinh năm 1971. Anh Tuấn bằng tuổi của mẹ em, là người lớn và đáng tuổi cha, chú.. không lẽ a không bỏ qua được hay sao? Anh cứ liên tục nhắc đi nhắc lại em không hiểu sao.
    Nhất là chị Hà luôn có thành kiến với em, khoá bài em liên tục và có phần vô lý. Ví dụ em hỏi vấn đề này, chị trả lời trớt quớt xong khoá chủ đề.. đấy.. khoá mà em chưa sáng suốt đc thì em phải hỏi tiếp thôi chứ em không phá hay gì cả vì không ai rãnh đến mức tạo tùm lum chủ đề dài như vạn lý trường thành xong để ac khoá thì đơn giản trong 1 nốt nhạc.
    Chủ đề trước em hỏi về vấn đề bị quan hệ xâm nhập chứ em chưa hỏi về vấn đề bị tinh dịch văng lên mắt lúc say xỉn ạ. Vì em chưa kịp hỏi thì chị Hà đã khoá chủ đề với lý do là tư vấn rồi không Spam lại. Nhưng sự thật đây là lần đầu tiên anh Tuấn trả lời em về vấn đề Hack não này. em rất vui mừng, em sẽ chụp màn hình lại.
    Em cảm ơn anh Tuấn
    Lần sửa cuối bởi Hoihantrongem, ngày 21-04-2018 lúc 16:44.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuấn cho em hỏi 1 câu nữa là lúc say xỉn không nhớ rõ..nếu cái nước dịch nhờn nhờn ở đầu DV văng lên mắt thì khi tỉnh dậy mắt có cay và xót như bị tinh trùng bắn lên mắt không ạ? Hôm đó em tỉnh dậy không thấy đau và đỏ mắt chỉ thấy hơi nặng mắt do say rồi ngủ luôn không tháo Lens
    Anh Tuấn thông thái giúp em thông não với ạ

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Anh Tuanmecsedec cho em hỏi câu cuối cùng ạ. Cái chất nhờn mà đầu dương vật tiết ra, không phải tinh trùng mà là cái nước nhờn rỉ ra ấy ạ. Cái nước đó mà dính trúng mắt thì khi tỉnh dậy cảm giác có cay và xót giống như khi bị tinh trùng văng trúng không anh? Vì em nằm vắt óc suy nghĩ, em nhớ là mình có thổi kèn cho hắn nữa nhưng mơ hồ không nhớ rõ.
    Nói chung không nhớ rõ thì phải phân tích đủ các trường hợp có thể xảy ra .
    Nếu trong lúc em thổi kèn hay có tiếp xúc, mà cái nước nhờn đó dính vào mắt em, thì sáng em tỉnh dậy có đỏ và xót mắt không anh Tuanmecsedec.
    Hôm đấy tỉnh dậy em không thấy đỏ hay cay mắt, em chỉ thấy hơi chói mắt 1 tí do em say rồi ngủ luôn không tháo Lens

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Hoihantrongem Xem bài viết
    Chị Nguyên Ha thân mến.
    Ngay từ đầu tôi đã biết bạn là ai, tôi kiên nhẫn với bạn tới tận bây giờ vì muốn thông não cho bạn nhưng bạn vẫn cố tình hỏi mà không đọc. Ở đây tôi không phân bua đúng sai với bạn. Tuy nhiên với các chủ đề có nội dubg tương tự của bạn rất nhiều, bạn đã được tư vấn rất nhiều. Nhưng xem ra bạn không tín, bạn muốn chắc nghiệm kiến thức. Bạn muốn tìm hiểu kiến thức thì diễn đàn có rất nhiều, bạn tự tìm đọc. Bạn không tin những gì đã được tư vấn thì chờ ngày đi xét nghiệm.
    Tôi khóa chủ đề này lại.

Thông tin về chủ đề này