Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Đi hớt tóc bị tông đơ xén vào đầu (nếu có trùng bài xin anh chị thông cảm)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    1

Đi hớt tóc bị tông đơ xén vào đầu (nếu có trùng bài xin anh chị thông cảm)

Sáng nay em đi hớt tóc vào lúc 10h45 sáng, khi hớt thì em kêu anh thợ không cạo hay dùng khăn lau mặt sau khi hớt xong nhưng vẫn có một chuyện ngoài ý muốn của em khi hớt ảnh vô tình xén tông đơ vào da đầu em em thấy đau nhói lên nhưng không biết có chảy máu hay không vì da đầu rất khó nhận biết. Thêm vào đó, người khách trước em nhìn cực kỳ giống dân chơi (cái này làm em sợ), em không biết có bị lây không (giả sử nếu người đó có HIV và lưỡi tông đơ khi hớt cũng xén vào đầu người đó). Em gần thi rồi bị áp lực thêm chuyện này nữa. Mong anh chị giúp em giải đáp thác mắc nếu có làm phiền anh chị thì mong thứ lỗi.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi khangnguyenle Xem bài viết
    Sáng nay em đi hớt tóc vào lúc 10h45 sáng, khi hớt thì em kêu anh thợ không cạo hay dùng khăn lau mặt sau khi hớt xong nhưng vẫn có một chuyện ngoài ý muốn của em khi hớt ảnh vô tình xén tông đơ vào da đầu em em thấy đau nhói lên nhưng không biết có chảy máu hay không vì da đầu rất khó nhận biết. Thêm vào đó, người khách trước em nhìn cực kỳ giống dân chơi (cái này làm em sợ), em không biết có bị lây không (giả sử nếu người đó có HIV và lưỡi tông đơ khi hớt cũng xén vào đầu người đó). Em gần thi rồi bị áp lực thêm chuyện này nữa. Mong anh chị giúp em giải đáp thác mắc nếu có làm phiền anh chị thì mong thứ lỗi.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

khangnguyenle (21-04-2018)

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi khangnguyenle Xem bài viết

Để tồn tại, virut này bắt buộc phải ký sinh trên một số tế bào sống. Khi ra ngoại cảnh, dưới tác động của môi trường và thiếu nuôi dưỡng, các tế bào sẽ bị huỷ hoại rất nhanh và virut cũng bị hủy hoại theo. Do đó, nếu máu đã khô, virut sẽ không thể tồn tại.

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ,bạn tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự đã được trả lời.

Chủ đề: đi hớt tóc mà bị chảy máu
    Chủ đề: đi cắt tóc,sợ lây hiv từ dao lam và công đơ,kéo cắt tóc
    Chủ đề: Xin tư vấn cây nặn mụn và dao lam trong tiệm hót tóc
    Chủ đề: Cắt tóc ngoài tiệm chảy máu có nguy cơ với HIV không
    Chủ đề: Hớt tóc cạo mặt nguy cơ lưỡi lam
    Chủ đề: Đi cắt tóc bị chảy máu khi cạo mặt, mọi người tư vấn giúp em với :(
    Chủ đề: Đi cắt tóc, tông đơ va vào gáy gây trầy xước
    Chủ đề: Nguy co khi di hot toc
    Chủ đề: dao cạo dính máu
    Chủ đề: cắt tóc cạo mặt bị chảy máu
    Chủ đề: Dao lam
    Chủ đề: Xin tư vấn về tình trạng của minh
    Chủ đề: em đi cắt tóc,sợ bị nhiễm h.tư vấn giúp em!
    Chủ đề: Xin tư vấn giúp em, em đang rất lo lắng
    Chủ đề: lấy nhầm dao cạo râu người khác

Chủ đề: hớt tóc tông đơ làm chảy máu,Người khách trước em bị chảy máu,

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này