Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: lo kim tiêm đâm vào chân

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. chisusu93's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

lo kim tiêm đâm vào chân

Anh chị cho em hỏi chút ạ. Chiều nay em đi dã ngoại cùng gia đình ở, em có trải 1 tấm bạt trên nền đất, khi em bỏ giày ra bước chân vào tấm bạt em không biết vật gì đâm vào chân em nhói đau 1 cái, e lo quá sợ nhẫm phải kim tiêm ạ. Liệu em có nguy cơ bị kim tiêm đâm vào chân không ạ ? e có nguy cợ bị nhiễm HIV ko ạ ?
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi chisusu93 Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi chút ạ. Chiều nay em đi dã ngoại cùng gia đình ở, em có trải 1 tấm bạt trên nền đất, khi em bỏ giày ra bước chân vào tấm bạt em không biết vật gì đâm vào chân em nhói đau 1 cái, e lo quá sợ nhẫm phải kim tiêm ạ. Liệu em có nguy cơ bị kim tiêm đâm vào chân không ạ ? e có nguy cợ bị nhiễm HIV ko ạ ?

Bạn lo lắng rồi suy diễn là kim tiêm rồi hù mình thôi,bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    1
    Không biết tới khi nào trường phái bơm tiêm mới bị tận diệt. Khổ... Sống mà thiếu kiến thức chỉ hại mình hại người

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. chisusu93's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Vậy a cho em hỏi là dấu hiệu của kim tiêm đâm là như thế nào ạ ? E sợ là mình dẫm phải kim tiêm mà không biêt ạ ? Đến sáng nay e nhìn vào chân vẫn thấy một chấm đỏ ạ . A xem giúp em ạ . E thấy lo quá, vì bãi đất kia thi thoảng thấy có người tiêm chích ở đó ạ

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,921
    Trích dẫn Gửi bởi chisusu93 Xem bài viết
    Vậy a cho em hỏi là dấu hiệu của kim tiêm đâm là như thế nào ạ ? E sợ là mình dẫm phải kim tiêm mà không biêt ạ ? Đến sáng nay e nhìn vào chân vẫn thấy một chấm đỏ ạ . A xem giúp em ạ . E thấy lo quá, vì bãi đất kia thi thoảng thấy có người tiêm chích ở đó ạ
    Bạn ra tiệm thuốc tây mua 1 cây kim tiêm rồi tự đâm vào cơ thể sẽ biết ngay dấu hiệu thế nào liền bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này