Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: Mình có nguy cơ không

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết.

Lightbulb Mình có nguy cơ không

Chào các anh chị diễn đàn,mong các anh chị xem trường hợp của em có nguy cơ ko ạ.
    Em từng chơi heroin nhưng đã cai cách đây 7-8 năm,em có xet nghiệm thì em ko bị hiv nên cũng có vợ con hạnh phúc,5 ngày trước em nhậu chung thằng bạn ngày xưa( bạn em nó bị nhiễm 8 năm ) nó rủ em chơi ma tuý,sỉn ko kìm chế dc nên em đồng ý,nhưng em xin 1 phần heroin chơi sau vì nó ko có kim tiêm mới,nó cho em khoảng 1/2 liều dc để trong 1 đoạn ống hút bịt kính 2 đầu,lúc cho nó dùng răng cắn 1 đầu ra xem coi còn đủ cho em ko,sau đó nó trút vào bàn tay trái nó xem rồi bỏ lại như cũ rồi hơ kín lại,em hơi rung vì cách lúc đó khoảng 30p nó mới lấy 1/2 liều trước ra pha chích,ngón tay phải của nó chùi máu ở vết chích rồi giờ nó cầm đoạn ống hút.Em di mua kim tiêm mới,về kiểm tra liều ma tuý nó cho thì có màu ngà ngà( loại ko ngon) chứ ko thấy có dính máu hay ẩm ướt gì cả,sau đó em mới pha ra và chích.Sau hôm đó em cứ lo lắng sợ nước bọt của nó dính vào liều heroin hoặc lúc nó cầm lỡ máu trên tay nó lúc nảy còn xót lai dính vào liều heroin đó,em nhìn vợ con mà buồn và lo lắng quá,em có alo cho anh Tuan tu vấn oà ko co nguy cơ nhưg em cứ lo lắng quá,theo các anh chị em có nguy cơ cao ko và có cần đợi xet nghiem ko ạ
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Vuot qua Xem bài viết
    Chào các anh chị diễn đàn,mong các anh chị xem trường hợp của em có nguy cơ ko ạ.
    Em từng chơi heroin nhưng đã cai cách đây 7-8 năm,em có xet nghiệm thì em ko bị hiv nên cũng có vợ con hạnh phúc,5 ngày trước em nhậu chung thằng bạn ngày xưa nó rủ em chơi ma tuý,sỉn ko kìm chế dc nên em đồng ý,nhưng em xin 1 phần heroin chơi sau vì nó ko có kim tiêm mới,nó cho em khoảng 1/2 liều dc để trong 1 đoạn ống hút bịt kính 2 đầu,lúc cho nó dùng răng cắn 1 đầu ra xem coi còn đủ cho em ko,sau đó nó trút vào bàn tay trái nó xem rồi bỏ lại như cũ rồi hơ kín lại,em hơi rung vì cách lúc đó khoảng 30p nó mới lấy 1/2 liều trước ra pha chích,ngón tay phải của nó chùi máu ở vết chích rồi giờ nó cầm đoạn ống hút.Em di mua kim tiêm mới,về kiểm tra liều ma tuý nó cho thì có màu ngà ngà( loại ko ngon) chứ ko thấy có dính máu hay ẩm ướt gì cả,sau đó em mới pha ra và chích.Sau hôm đó em cứ lo lắng sợ nước bọt của nó dính vào liều heroin hoặc lúc nó cầm lỡ máu trên tay nó lúc nảy còn xót lai dính vào liều heroin đó,em nhìn vợ con mà buồn và lo lắng quá,em có alo cho anh Tuan tu vấn oà ko co nguy cơ nhưg em cứ lo lắng quá,theo các anh chị em có nguy cơ cao ko và có cần đợi xet nghiem ko ạ
    Hình như bạn đã trực tiếp gọi điện thoại cho Tuanmecsedec hỏi rồi và đã được tư vấn không sao.Nhưng bạn bỏ được ma túy thì bỏ đi,đừng vì bạn bè mà chơi lại nguy hiểm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ đúng rồi anh Tuấn,nghe anh tư vấn thì em yên tâm nhưng nhìn vợ con em tự dưng em lại sợ !em đã dứt ma tuý nhưng hôm đó chẳng hiểu sao em lại chơi...Vậy em ko cần di xet nghiem gi het hả anh? Sau lần này giết em cũng ko chạm đến ma tuý nữa

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Vậy em ko cần xét nghiệm gì hết phải ko anh,thật lòng mấy ngày nay nhìn vợ con mà em xót lòng quá

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Dạ đúng rồi anh Tuấn,nghe anh tư vấn thì em yên tâm nhưng nhìn vợ con em tự dưng em lại sợ !em đã dứt ma tuý nhưng hôm đó chẳng hiểu sao em lại chơi...Vậy em ko cần di xet nghiem gi het hả anh? Sau lần này giết em cũng ko chạm đến ma tuý nữa
    Uhm !!! Yên tâm đi bạn không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cảm ơn anh nhiều lắm ạ,giờ mới cảm thấy thoải mái nhẹ nhõm,chúc anh và anh chi em ở diễn đàn có nhiều niềm vui và sức khoẻ ạ

7. Có 2 người đã cảm ơn Vuot qua cho bài viết bổ ích này:

Nguyen Ha (03-05-2018),Tuanmecsedec (04-05-2018)

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    A Tuan và các anh chị ơi,sao e cứ lo lắng mãi,em định 20 ngày nữa di Hoà hảo xet nghiem combo anh chị cho em hỏi xet nghiệm sau 27-28 ngày co nguy cơ thì được chưa ạ

Admin diendanhiv.vn
    Tuanmecsedec's Avatar
    Cảm ơn
    1,922
    A Tuan và các anh chị ơi,sao e cứ lo lắng mãi,em định 20 ngày nữa di Hoà hảo xet nghiem combo anh chị cho em hỏi xet nghiệm sau 27-28 ngày co nguy cơ thì được chưa ạ
    27 ngày hay 28 ngày xét nghiệm HIV Combo được.

Thông tin về chủ đề này