Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 21 đến 25 của 25

Chủ đề: Tuần thứ 4 với ARV

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    chào bạn.
    Tuần thứ 4 của mình cũng thật đáng sợ, có những đêm đang ngủ ngon lành, bất dậy, thấy máu cam chảy ròng ròng. thuốc làm mình thấy nóng nực vô cùng nhưng cậu đừng lo, mọi chuyện rồi cũng sẽ ổn cả thôi. cố gắng lên !

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em mới đêm hôm qua viên đầu tiên. Sáng dậy ói quá trời. Mệt mỏi quá. Còn đang bầu nữa

Thành Viên Chính Thức
    Cảm ơn
    16
    Trích dẫn Gửi bởi gdvnsg Xem bài viết
    Em mới đêm hôm qua viên đầu tiên. Sáng dậy ói quá trời. Mệt mỏi quá. Còn đang bầu nữa
    Cố lên bạn nhé, uống nhiều nước vào, đang bầu thì không nên uống các loại nước mát nên phải uống nhiều nước lọc giảm mệt mỏi.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Trích dẫn Gửi bởi Hoàng Bảo Thiên Xem bài viết
    CD4. 519. Bác sĩ bảo vẫn ổn không đáng lo ngại gì cả. Lần thứ 5 đi vào bệnh viện lấy thuốc người đông nghịt. Mình không dám vào ngồi một góc vì ngại nhiều lúc thấy nản. Những người đến đây mỗi người một hoàn cảnh khác nhau chỉ có điều họ đều hơn tuổi mình, có công việc một số đã có gia đình. Còn mình chưa có gì cả ngoài việc từ một thằng con một đứa cháu được kỳ vọng nhất cả dòng họ nhìn tương lai sụp đổ. Có lúc mình nghĩ muốn bỏ cuộc hoặc tự tử cho xong, có lúc lại mạnh mẽ đến lạ thường vẫn muốn thực hiện các ấp ủ và ước mơ của mình. Nhìn vào bản kế hoạch kinh doanh cười nhạt trên nỗi đau ƯỚC MƠ CỦA MỘT THẰNG GAY CÓ H. Lần thứ hai mình về với gia đình mọi người không ai biết cả vẫn mong chờ vào tương lai của mình. Lầm lỡ yêu thương khác người rồi nhìn mọi thứ ra đi. Đối với mình không sợ chết nhưng còn điều canh cánh trong lòng là ai sẽ lo cho bố mẹ và điều đáng sợ là tai tiếng của bệnh H để lại cho những người trong gia đình có người bị H.
    Mình ban đầu cũng như bạn .hoang mang vô cùng nhưng sau rồi bình tĩnh lại thì mọi chuyện k quá đáng sợ.giữ tư tưởng thoải mái và đừng nghĩ ngợi về h.kiên trì uống thuốc đều đặn là ok.sống khỏe như ng bt nếu mình k nói thì k ai biết đâu.coi như là bí mật của riêng mình.chúc bạn sống khỏe

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Hãy cứ làm những gì mình thích đi bạn, sống trên đời ai cũng có lỗi lầm và số phận hết. Lạc quan lên, dần dần bạn cảm thấy cuộc sống này có nghĩa hơn nhiều. Đôi khi tôi cảm thấy mình còn may mắn hơn những người bị ung thư nữa đó.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12

Thông tin về chủ đề này