Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 20 của 39

Chủ đề: Tay bị đứt sau 20 tiếng có hành vi kích dục

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. Lolang28's Avatar
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.

Tay bị đứt sau 20 tiếng có hành vi kích dục

Anh chị cho em hỏi: tối hôm qua khoảng 10 rưỡi em có qua nhà nghĩ chơi với bạn em thì có 1 người khác cũng ở đó nửa và có rủ em chơi 3 nên em vào tắm sau đó thì em có ngậm dương vật của bạn em tầm 1 phút và có lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em thì em thấy ướt ướt nên em nghĩ là trước đó bạn của em và người kia có quan hệ và tinh trùng của người kia có trong hậu môn của bạn em nên khi em lấy tay của em sờ vào hậu môn bạn em mới thấy ướt ướt như vậy nên em liền vào toilet tắm liền và em xuất tinh trong toilet luôn ạ, em lo là ngón tay của em lúc 2 giờ sáng hôm qua bị lá của cây xã làm đứt tay, vết đứt tay khoảng 2cm và có chảy máu ạ nhưng từ lúc tay em bị đứt đến lúc em lấy ngón tay của mình sờ vào hậu môn của bạn em khoảng 20 tiếng, do đèn phòng tối nên em hko biết ngón tay của em có dính tinh trùng của người kia khi em lấy ngón tay của mình sờ trong hậu môn của bạn em không? cũng do phòng tối và em cũng hko nhớ rõ là em lấy ngón tay bị đứt hay ngón tay hko bị đứt sờ vài hậu môn bạn em nửa và nếu em lấy ngón tay bị đứt của em trước đó mà sờ vào hậu môn của bạn em mà có dính tinh trùng của người kia thì có sao hko anh chị, thời gian từ lúc em vào phòng ngồi nói chuyện và tắm xong khoảng 2 đến 3 phút sau thì em mới lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em, em chỉ bú vú người kia và ngậm dương vật của bạn em và lấy tay của em sờ vào hậu môn của bạn em và ngoài ra em và 2 người này hko làm gì nửa hết
    ads
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 07:05.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Điều em lo lắng là nếu ngón tay của em bị đứt khoảng 20 tiếng sau đó thì sờ vào hậu môn của bạn em mà dính tinh trùng của người kia trong hậu môn của bạn em thì có sao không ạ và em cũng không kiểm tra ngón tay bị đứt của em lúc sờ vào hậu môn của em có chảy máu lại không và như vậy thì có sao không anh chị
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 06:50.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi Lolang28 Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi: tối hôm qua khoảng 10 rưỡi em có qua nhà nghĩ chơi với bạn em thì có 1 người khác cũng ở đó nửa và có rủ em chơi 3 nên em vào tắm sau đó thì em có ngậm dương vật của bạn em tầm 1 phút và có lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn thì em thấy ướt ướt nên em nghĩ là trước đó bạn của em và người kia có quan hệ và tinh trùng của người kia có trong hậu môn của bạn em nên khi em lấy tay của em sờ vào hậu môn bạn em mới thấy ướt ướt như vậy nên em liền vào toilet tắm liền và em xuất tinh trong toilet luôn ạ, em lo là ngón tay của em lúc 2 giờ sáng hôm qua bị lá của cây xã làm đứt tay, vết đứt tay khoảng 2cm và có chảy máu ạ nhưng từ lúc tay em bị đứt đến lúc em lấy ngón tay của mình sờ vào hậu môn của bạn em khoảng 20 tiếng, do đèn phòng tối nên em hko biết ngón tay của em có dính tinh trùng của người kia khi em lấy ngón tay của mình sờ trong hậu môn của bạn em không? cũng do phòng tối và em cũng hko nhớ rõ là em lấy ngón tay bị đứt hay ngón tay hko bị đứt sờ vài hậu môn bạn em nửa và nếu em lấy ngón tay bị đứt của em trước đó mà sờ vào hậu môn của bạn em mà có dính tinh trùng của người kia thì có sao hko anh chị, em chỉ bú vú người kia và ngậm dương vật của bạn em và lấy tay của em sờ vào hậu môn của bạn em và ngoài ra em và 2 người này hko làm gì nửa hết
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Điều em lo lắng là nếu ngón tay của em bị đứt khoảng 20 tiếng sau đó thì sờ vào hậu môn của bạn em mà dính tinh trùng của người kia trong hậu môn của bạn em thì có sao không ạ và em cũng không kiểm tra ngón tay bị đứt của em lúc sờ vào hậu môn của em có chảy máu lại không và như vậy thì có sao không anh chị

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Sau những 20 tiếng thì niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ rồi nên không còn khả năng lây nhiễm.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh chị cho em hỏi: tối hôm qua khoảng 10 rưỡi em có qua nhà nghĩ chơi với bạn em thì có 1 người khác cũng ở đó nửa và có rủ em chơi 3 nên em vào tắm sau đó thì em có ngậm dương vật của bạn em tầm 1 phút và có lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em thì em thấy ướt ướt nên em nghĩ là trước đó bạn của em và người kia có quan hệ và tinh trùng của người kia có trong hậu môn của bạn em nên khi em lấy tay của em sờ vào hậu môn bạn em mới thấy ướt ướt như vậy nên em liền vào toilet tắm liền và em xuất tinh trong toilet luôn ạ, em lo là ngón tay của em lúc 2 giờ sáng hôm qua bị lá của cây xã làm đứt tay, vết đứt tay khoảng 2cm và có chảy máu ạ nhưng từ lúc tay em bị đứt đến lúc em lấy ngón tay của mình sờ vào hậu môn của bạn em khoảng 20 tiếng, do đèn phòng tối nên em hko biết ngón tay của em có dính tinh trùng của người kia khi em lấy ngón tay của mình sờ trong hậu môn của bạn em không? cũng do phòng tối và em cũng hko nhớ rõ là em lấy ngón tay bị đứt hay ngón tay hko bị đứt sờ vài hậu môn bạn em nửa và nếu em lấy ngón tay bị đứt của em trước đó mà sờ vào hậu môn của bạn em mà có dính tinh trùng của người kia thì có sao hko anh chị, thời gian từ lúc em vào phòng ngồi nói chuyện và tắm xong khoảng 2 đến 3 phút sau thì em mới lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em, em chỉ bú vú người kia và ngậm dương vật của bạn em và lấy tay của em sờ vào hậu môn của bạn em và ngoài ra em và 2 người này hko làm gì nửa hết

Vết thương 20 giờ thì niêm mạc đã đóng cửa rồi bạn.Mà bạn nói thọt tay vào hậu môn,hậu môn đâu phải âm đạo đâu mà có tinh dịch hay tinh trùng ?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh đọc lại bài em đi anh do em viết hơi dài dòng anh đọc khó hiểu:
    Bạn của em và người yêu của nó thuê phòng nhà nghĩ gọi em qua thì nó nói em là chơi 3 người luôn sau đó em có lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em thì thấy ướt ướt nên em nghĩ là bạn của em và người yêu nó trước đó cod quan hệ nên em lo là lúc em lấy ngón tay bị đứt khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em mà dính tinh trùng của người yêu của bạn em trong hậu môn của bạn em thì như vậy có sao không
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 07:55.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Anh đọc lại bài em đi anh do em viết hơi dài dòng anh đọc khó hiểu:
    Bạn của em và người yêu của nó thuê phòng nhà nghĩ gọi em qua thì nó nói em là chơi 3 người luôn sau đó em có lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em thì thấy ướt ướt nên em nghĩ là bạn của em và người yêu nó trước đó cod quan hệ nên em lo là lúc em lấy ngón tay bị đứt khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em mà dính tinh trùng của người yêu của bạn em trong hậu môn của bạn em thì như vậy có sao không

Cho dù có như bạn nói thì 20 giờ vết thương niêm mạc đã đóng cửa rồi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Điều em lo lắng là nếu trước khi em vào phòng, bạn của em và thằn người yêu của nó quan hệ xong rồi thì tinh dịch thằn người yêu của bạn em có trong hậu môn của bạn em mà em lấy ngón tay bị đứt khoảng 20 tiếng sau đó em sờ vào hậu môn của bạn em mà dính tinh dịch thằn người yêu của bạn em thì có sao không anh chị
    Từ lúc em vào phòng ngồi nói chuyện và tắm xong ra và lấy ngón tay bị đứt trước đó sờ vào hậu môn của bạn em là khoảng 2 đến 3 phút ạ
    Em chỉ bú vú thằn người yêu của bạn em và ngậm dương vật của bạn em khoảng 1 phút và lấy ngón tay bị đứt trước đó khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em thôi ngoài ra em và 2 người này không làm gì nửa hết
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 08:19.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Nghĩa là bạn của em và người yêu của nó trước đó có quan hệ và người yêu của nó xuất tinh trong hậu môn của nó mà sau đó em vào và lấy ngón tay bị đứt trước đó của em khoảng 20 tiếng mà sờ vào hậu môn của bạn em và nếu ngón tay bị đứt trước đó 20 tiếng của em dính tinh dịch của người yêu nó như vậy có sao không đó ạ
    Thời gian bạn của em và người yêu của nó quan hệ bao lâu em mới vào thì em không biết nhưng từ lúc em vào ngồi nói chuyện và tắm xong ra đến lúc em lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em là khoảng 2 đến 3 phút (Nghĩa là tinh trùng của người yêu bạn em đã xuất ra trong hậu môn của bạn em khoảng 2 đến 3 phút sau thì em mới lấy ngón tay của em bị đứt trước đó 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em)
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 09:18.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị tư vấn giúp em với em lo lắng quá ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Nghĩa là bạn của em và người yêu của nó trước đó có quan hệ và người yêu của nó xuất tinh trong hậu môn của nó mà sau đó em vào và lấy ngón tay bị đứt trước đó của em khoảng 20 tiếng mà sờ vào hậu môn của bạn em và nếu ngón tay bị đứt trước đó 20 tiếng của em dính tinh dịch của người yêu nó như vậy có sao không đó ạ
    Thời gian bạn của em và người yêu của nó quan hệ bao lâu em mới vào thì em không biết nhưng từ lúc em vào ngồi nói chuyện và tắm xong ra đến lúc em lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em là khoảng 2 đến 3 phút (Nghĩa là tinh trùng của người yêu bạn em đã xuất ra trong hậu môn của bạn em khoảng 2 đến 3 phút sau thì em mới lấy ngón tay của em bị đứt trước đó 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em)
    Dù sao thì bạn cũng ko có nguy cơ vì vết thương đã 20 tiếng rồi.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Như vậy trường hợp của em kể là tinh trùng người yêu của bạn em có trong hậu môn của em mà sau đó khoảng 2 đến 3 phút sau em mới lấy ngón tay của em bị đứt trước đó khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em và nếu dính tinh trùng người yêu của bạn em là gián tiếp hay trực tiếp ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Như vậy trường hợp của em kể là tinh trùng người yêu của bạn em có trong hậu môn của em mà sau đó khoảng 2 đến 3 phút sau em mới lấy ngón tay của em bị đứt trước đó khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em và nếu dính tinh trùng người yêu của bạn em là gián tiếp hay trực tiếp ạ
    Bạn tên tâm 100% không có nguy cơ.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em nói như vậy cho dễ hiểu ạ: tay của em bị đứt do lá của cây xã làm đứt hko sâu lắm nhưng đã qua 20 tiếng mà em sờ vào hậu môn của bạn em mà trong hậu môn của bạn em trước đó có tinh dịch của người khác nếu tay em dính tinh dịch của người đó thì có nguy cơ không ạ
    Tinh dịch của người đó đã xuất ra trong hậu môn của bạn em khoảng 2 đến 3 phút sau thì mới lấy ngón tay của em bị đứt trước đó khoảng 20 tiếng sờ vào hậu môn của bạn em thì có nguy cơ không ạ và em có cần uống thuốc phơi nhiễm không ạ
    Lần sửa cuối bởi Lolang28, ngày 09-05-2018 lúc 09:56.

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em nói như vậy cho dễ hiểu ạ: tay của em bị đứt do lá của cây xã làm đứt hko sâu lắm nhưng đã qua 20 tiếng mà em sờ vào hậu môn của bạn em mà trong hậu môn của bạn em trước đó có tinh dịch của người khác nếu tay em dính tinh dịch của người đó thì có nguy cơ không ạ và em có cần uống thuốc phơi nhiễm không ạ
    Tinh dịch của người đó đã xuất ra trong hậu môn của bạn em khoảng 2 đến 3 phút sau thì mới lấy ngón tay của em sờ vào hậu môn của bạn em
    Đã nói không có nguy cơ rồi mà. Bạn có đọc ko vậy? Không có nguy cơ, không cần uống thuốc phơi nhiễm.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em đọc rồi chị nhưng do bài trên em viết dài dòng quá em lo anh chị không đọc kỹ bài của em nên em mới đăng thêm bài ạ

Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Em đọc rồi chị nhưng do bài trên em viết dài dòng quá em lo anh chị không đọc kỹ bài của em nên em mới đăng thêm bài ạ
    Đã tư vấn mà ko đọc kỹ thì sao dám tư vấn.

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Em đọc kỹ rồi chị, do em lo quá nên mới đăng bài hỏi nhiều, em cảm ơn chị nha

Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 1 lần.
    Anh chị cho em hỏi cách để đưa hình ảnh lên diễn đàn ạ để em đưa hình em chụp vết đứt của ngón tay em cho anh chị xem là vết thương hay vết trầy xướt ạ

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối

Thông tin về chủ đề này