Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Lo sợ máu dính ở móng tay

Thuộc Nhóm Thành Viên Hoang Tưởng. hoanghon's Avatar
    Cảm ơn
    0

Smile Lo sợ máu dính ở móng tay

Anh chị cho em hỏi: trưa hôm qua em bị ngứa ở chân và lấy tay để gãi chân nhiều lần xong em đi xuống nhà dưới là khoảng 5 giây thì em nói chuyện với người thân em em có quơ quơ tay trước mặc người thân em, xong thì thấy chỗ chân gãi có 1 chấm đỏ hko chảy máu nhưng nhìn vào thì như kiểu tróc xíu da và có xíu máu, điều em lo lắng là lúc em gãi chân nếu móng tay và da ngón tay em có dính xíu máu chỗ em gãi chân mà lúc nói chuyện và quơ quơ tay trước mặc người thân em nếu máu dính ở móng tay và da ngón tay đó văng vào mắt người thân em thì có sao hko ạ, em có kiểm tra da ngón tay em thì hko có dính máu nhưng em hko kiểm tra móng tay em nên hko biết móng tay em có dính máu do lúc gãy chân hay không
    Em đang mới uống thuốc phơi nhiễm xong mà chưa xét nghiệm hko biết mình có bị gì không nên em mới lo như vậy
    ads
    Lần sửa cuối bởi hoanghon, ngày 11-05-2018 lúc 06:55.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi hoanghon Xem bài viết
    Anh chị cho em hỏi: trưa hôm qua em bị ngứa ở chân và lấy tay để gãi chân nhiều lần xong em đi xuống nhà dưới là khoảng 5 giây thì em nói chuyện với người thân em em có quơ quơ tay trước mặc người thân em, xong thì thấy chỗ chân gãi có 1 chấm đỏ hko chảy máu nhưng nhìn vào thì như kiểu tróc xíu da và có xíu máu, điều em lo lắng là lúc em gãi chân nếu móng tay và da ngón tay em có dính xíu máu chỗ em gãi chân mà lúc nói chuyện và quơ quơ tay trước mặc người thân em nếu máu dính ở móng tay và da ngón tay đó văng vào mắt người thân em thì có sao hko ạ, em có kiểm tra da ngón tay em thì hko có dính máu nhưng em hko kiểm tra móng tay em nên hko biết móng tay em có dính máu do lúc gãy chân hay không
    Em đang mới uống thuốc phơi nhiễm xong mà chưa xét nghiệm hko biết mình có bị gì không nên em mới lo như vậy
    Trời! Dù bạn có bị bệnh đi nữa thì làm sao mà lây được cho người khác trong trường hợp này. Dễ lây như bạn nghĩ thì xã hội này không ai là ko mang bệnh.

Cảm ơn
    0
    em lo là lúc gãi chân nếu máu dính vào móng tay hoặc da tay của em mà nói chuyện và quơ quơ tay với người thân em như vậy nếu máu dính ở móng tay và da tay em do em gãi chân văng vào mắt người thân em thì người thân em hko á chị

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    em lo là lúc gãi chân nếu máu dính vào móng tay hoặc da tay của em mà nói chuyện và quơ quơ tay với người thân em như vậy nếu máu dính ở móng tay và da tay em do em gãi chân văng vào mắt người thân em thì người thân em hko á chị
    Không lây nhiễm như vậy đâu bạn ạ. Bạn tham gia từ năm 2014 cho tới giờ là 2018, đã 4 năm trôi qua tham gia diễn đàn rồi mà bạn còn những câu hỏi thiếu kiến thức như này thì thật đáng buồn.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cảm ơn
    0
    Dạ tại em lo lắng quá á chị, như vậy người thân em hko sao hết hả anh chị

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Dạ tại em lo lắng quá á chị, như vậy người thân em hko sao hết hả anh chị
    Không có sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này