Chào anh chị bác sĩ .
e có quan hệ gái mại dâm khi đi công tác xa . E quan hệ ngày 23/4 đến nay là 22 ngày . Lúc quan hệ cô ấy có dùng lưỡi liếm xung quanh ở dưới tinh toàn và có 2 lần gậm trên đầu dương vật ( mỗi lần đc khoảng 5 -8 giây ) vì lúc cô gậm đầu dương vật e nói đừng ngậm thì cô ấy ko ngậm nữa , lúc cô ấy ngận thì da dương vật của e bao trùm đầu da của đầu dương vật . Sau đó dương cương lên thì e mới lộn da dương vật ra rồi mang bao vào , e quan hệ khoảng 2 phút . Rồi e có kiểm tra bao thì ko bị j hết . Sau đó e zô nhà vệ sinh rửa dương vật bằng xà bông 4 lần . Lúc quan hệ e có dùng tay để lên mu cô bé của cô gái ấy nhưng ko dính dịch j hết . Hôm nay e lo lắng quá có qua passtuer xét nghiệm giang mai và hiv hẹn e 2 ngày lấy kết qua . E lo lắng quá trường hợp của e có bị j ko thua bác sĩ. Cho e hỏi bệnh giang mai có lây qua mồ hôi vơi nhau ko thua bác sĩ. Giặt đồ chung có lây ko . Nếu tay mình dính máu của người bệnh giang mai mà ko có viet thương hở thì có bị ko (hôn rồi e có đứt tay người yêu của e bị dính máu của e ở tay ) mong bac si tu van giup e vơi. Bây h người e có cảm giác ngứa và nổi mẩn đỏ ở ngay bụng , e lên mạng thấy nổi mẩn đỏ giống trên mạng. Mong bs giup e với ạ . E cam on rat nhiu bac si ak . Hic hic. E thấy minh có lỗi quá