Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: Hôn sâu Khi miệng có vết thương và bị lở

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    70

Hôn sâu Khi miệng có vết thương và bị lở

em chào anh chị trên diễn đàn. Em có quen 1 cô gái làm nghề massage mệt. Tụi em không có qhtd j hết. Chỉ có hôn sâu nhưng hôm nay em lại cắn phải môi nên có vết thương chảy máu và em có hôn ngực của cô ấy. Em có kiểm tra thì ngực cô ấy có một cái mụn đang còn đỏ. Em không biết như vậy em có nguy cơ không. Với miệng cô ấy mà có vết thương hay loét thì em có nguy cơ không ạ. Cô ấy có làm Tay cho em. Nhưng cô ấy có xờ vào âm đạo và lấy tay đó xỜ lên duơng vật và xóc xóc dương vật của em. Như vậy có nguy cơ không ạ. Em sợ dv bị sước thì có nguy cơ ạ. Với cô ấy có cắn vúce nữa ạ. Nếu cô ấy bị hiv thì em có bị lây không ạ. Em cám ơn anh chị nhiều.
    ads

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Trích dẫn Gửi bởi kennus Xem bài viết
    em chào anh chị trên diễn đàn. Em có quen 1 cô gái làm nghề massage mệt. Tụi em không có qhtd j hết. Chỉ có hôn sâu nhưng hôm nay em lại cắn phải môi nên có vết thương chảy máu và em có hôn ngực của cô ấy. Em có kiểm tra thì ngực cô ấy có một cái mụn đang còn đỏ. Em không biết như vậy em có nguy cơ không. Với miệng cô ấy mà có vết thương hay loét thì em có nguy cơ không ạ. Cô ấy có làm Tay cho em. Nhưng cô ấy có xờ vào âm đạo và lấy tay đó xỜ lên duơng vật và xóc xóc dương vật của em. Như vậy có nguy cơ không ạ. Em sợ dv bị sước thì có nguy cơ ạ. Với cô ấy có cắn vúce nữa ạ. Nếu cô ấy bị hiv thì em có bị lây không ạ. Em cám ơn anh chị nhiều.
    Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

3. Những thành viên đã cảm ơn Nguyen Ha cho bài viết này:

kennus (31-05-2018)

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    70
    Hôn Khi miệng bị chảy máu cũng không Sao hả chị? Trường hợp của em an toàn 100% chứ chị

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    70
    Miệng do em cắn phải môi nên vết thương mới ạ. Với do qua em xỉn do chạy xe bị té nhưng cũng có xờ vú cô ấy. Vết thương cũng đang chảy máu. Không biết có nguy cơ không ạ. Cô ấy Tay Dính dịch âm đạo và nắm tay bị thương của e ạ.

Nhóm Cần Tư Vấn
    Cảm ơn
    70
    Em và cô ấy có hôn sâu khoảng 5 lần đá lưỡi các kiểu ạ.

Điều Hành Chung.Thay quyền Admin
    (Sanh năm 1983 ) 10 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Nguyen Ha's Avatar
    Cảm ơn
    664
    Miệng do em cắn phải môi nên vết thương mới ạ. Với do qua em xỉn do chạy xe bị té nhưng cũng có xờ vú cô ấy. Vết thương cũng đang chảy máu. Không biết có nguy cơ không ạ. Cô ấy Tay Dính dịch âm đạo và nắm tay bị thương của e ạ.
    Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,923
    Hôn Khi miệng bị chảy máu cũng không Sao hả chị? Trường hợp của em an toàn 100% chứ chị

Hôn không làm lây nhiễm HIV.

Nụ hôn mang lại nhiều lợi ích cho sức khoẻ, hôn say đắm không chỉ đem lại cảm giác dễ chịu, ngọt ngào và cả sự thư giãn mà còn có thể tăng khả năng kháng bệnh, tăng bài tiết nước bọt giúp làm sạch các vi khuẩn

Mỗi người có cách riêng và chỉ có thể nói rằng hôn sâu là sự nhập cuộc say đắm của cả 2 người. Một phát hiện thú vị là nụ hôn sâu và đắm đuối sẽ giúp cho gương mặt trông trẻ hơn, rạng rỡ hơn vì não tiết ra hormon oxytocine đem lại cảm giác dễ chịu và gắn bó với nhau hơn.

Nụ hôn nồng cháy có thể đốt cháy 2 Kcalo/phút, kích hoạt quá trình trao đổi chất và chuyển hoá năng lượng lên gấp đôi và vì thế nhiều người nghĩ rằng hôn có tác dụng tương tự như khi tập thể dục hay đi bộ nhanh.

Đồng thời với hôn là một quá trình trao đổi chất. Khi hôn sâu, đôi bạn tình trao và nhận 9 mg nước, 0,7 mg albumin, 1,7 mg chất béo, 0,4 mg muối và 0,1 g chất hữu cơ. Do vậy, điều cần lưu ý là hôn có thể làm lây truyền một số bệnh như bệnh cúm, bệnh mononucleose (còn được gọi là bệnh của nụ hôn), bệnh mụn giộp và cả bệnh viêm gan virus B.

Tuy nhiên, với HIV thì có khác, kể cả hôn sâu cũng không có nguy cơ bị nhiễm HIV và cho đến nay, chưa có thông báo nào về nhiễm HIV qua đường hôn nhau.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thông tin về chủ đề này