Em năm nay 26t là con trai, hiện sống và làm việc ở tp hcm, là nhân viên vp và đang ở trọ.
Lương em mỗi tháng chỉ sấp xỉ 10tr thôi, e đang điều trị thuốc tư nhân M152 và các thuốc tăng cường CD4 khác được 6 tuần, mỗi tháng chi khoản 2-3tr cũng vì lý do muốn bảo mật thông tin. Nhưng em cảm thấy thực sự rất đuối! Em không dám dùng BHYT để nhận thuốc miễn phí vì em sợ thông tin cá nhân không được đảm bảo (mà thực sự thì cũng không biết nhận thuốc ở đâu, mà uy tín bảo mật). Em rất sợ mất việc! Gia đình em cũng không biết! Chỗ em ở trọ có giấy tờ (tạm trú) đầy đủ, em nghe nói không cần hộ khẩu địa phương mà chỉ cần tạm trú cũng được cấp thuốc có đúng không ạ? Khu vực e sống quận Phú nhuận, anh/chị nào có thể chia sẻ cho em chỗ nào nhận thuốc uy tín, bảo mật với. Em xin cám ơn rất nhiều ạ!
Viên tăng Cd4 ngta cho em uống có tên là Mộc Vân Chi, em ăn rất nhiều, đủ bữa nhưng vẫn không tăng kg mà cứ ốm xuống hoài. Em sợ người khác nghi ngờ. Em có nghe nói về viên tăng Cd4 khác như Long Phụng Chi và Tảo Nhật Bản Spirula gì gì đó! Không biết loại nào thì dùng tốt cho người có H như em? Mong quý anh/chị có thể giúp đỡ em vượt qua. Em là người sống nghị lực và mạnh mẽ.
Chân thành cảm ơn quý anh/chị!