Kết quả 1 đến 20 của 23

Chủ đề: Có ai cô đơn không...có thể tôi sẻ là người làm bạn không còn cảm giác đấy nửa?

Threaded View

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Có ai cô đơn không...có thể tôi sẻ là người làm bạn không còn cảm giác đấy nửa?

Trước tiên thì tạm gọi mình là J nhé,mình 27 tuổi và hiện đang ở TP.HCM.
    Mình điều trị đc khoảng 8 tháng,sức khoẻ tốt và ổn định m65 55kg.
    Gia đình mình biết mình có H,biết mình đồng tính những họ vẩn rất thương yêu quan tâm chăm sóc và đồng hành cùng mình,đó là niềm hạnh phúc râdt lớn của mình.Cơ mà bố mình nói :" Kiếm đứa nào được được mà hú hí cho vui,gia đình vẩn bênh cạnh con nhưng chưa đủ,tìm thêm ai bênh cạnh đi con ơi,lở may nhìu lúc cô đơn hay biến cố gì không có gia đình bênh cạnh thì còn có một người đặc biệt khác kế bênh".Thực ra thì từ những ngày đầu biết tin có H thì chuyện tình cảm đối với mình trở nên rất vô vị,mình hầu như còn chẳng nghỉ đến nó.Nhưng càng lâu tâm trí càng nguôi ngoai thì cảm giác cô đơn nó lại le lói trở lại.Củng không còn nhỏ tuổi nửa nên thật sự mình muốn có một mối quen hệ "thật".Mình là một người kỹ tính,chăm chút nhưng không xét nét,sống rất tình cảm,mình có công việc ổn định,thu nhập ổn định,rất thích ăn uống và rảnh thì sẻ thường xuyên đi du lịch.Mình muốn tìm một bạn hợp với mình chí ít là cùng,nhỏ hơn hoặc không nhìu tuổi quá...có công việc ổn định,có thể tự lo bản thân,đã biết suy nghỉ chín chắn và trên hết là muốn có một mổi quan hệ nghiêm túc...nếu có bạn nào cảm thấy quan tâm thì liên lạc với mình qua mail JamieHuynhChau@Gmail.com...mình không quan trọng vị trí của bạn là gì...top,bot hay là cent...chỉ mong bạn đã thật sự trưởng thành khi liên lạc với mình.

2. Có 2 người đã cảm ơn Jamie cho bài viết bổ ích này:

Htt (11-02-2019),love_shine9x (19-10-2018)

Thông tin về chủ đề này