Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm không sử dụng bao gần 3 tháng xét nghiệm âm tính

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0

Quan hệ với gái mại dâm không sử dụng bao gần 3 tháng xét nghiệm âm tính

Ngày 25/12/2017 em có quan hệ với GMD không bao. Qua ngày 27/12/2017 em có mua thuốc phơi nhiễm uống nhưng em uống không đúng giờ. Sau đó 1 tháng em đi xét nhiệm tìm kháng thể thì kết quả âm tính. Rồi ngày 3/3/2018 em có đi xét nghiệm combi ở hoà hảo cho ra kết quả âm tính ( tức là gần 3 tháng ). Bây giờ đã là 6 tháng rồi lưỡi em có biểu hiện như thế này không biết có liên quan đến Hiv không ạ ? Có mụn li ti ở cuóing lưỡi [IMG][/IMG]
    ads

Admin diendanhiv.vn
    ( Sanh năm 1971 ) 17 năm trong chuyên môn tư vấn HIV miễn phí
    Tuanmecsedec's Avatar
    Giấy chứng nhận tham vấn số : 041/UB AIDS - TV do ủy ban phòng chống HIV/AIDS TPHCM.
    Cảm ơn
    1,922
    Trích dẫn Gửi bởi Emchua Xem bài viết
    Ngày 25/12/2017 em có quan hệ với GMD không bao. Qua ngày 27/12/2017 em có mua thuốc phơi nhiễm uống nhưng em uống không đúng giờ. Sau đó 1 tháng em đi xét nhiệm tìm kháng thể thì kết quả âm tính. Rồi ngày 3/3/2018 em có đi xét nghiệm combi ở hoà hảo cho ra kết quả âm tính ( tức là gần 3 tháng ). Bây giờ đã là 6 tháng rồi lưỡi em có biểu hiện như thế này không biết có liên quan đến Hiv không ạ ? Có mụn li ti ở cuóing lưỡi [IMG][/IMG]
    Bạn xét nghiệm như vậy âm tính là an toàn rồi.Còn về lưỡi bạn như vậy cũng có thể do bạn nóng trong người thôi hoặc cũng có thể do bạn hút thuốc lá nhiều cũng gây ra,bạn có thể vệ sinh kỹ thường xuyên hơn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    0
    Dạ em cám ơn

Thông tin về chủ đề này