Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: LỜi CẢM ƠN GỬI ĐẾN ADMIN VÀ BAN QUẢN TRI DIỄN ĐÀN

Thành Viên Mới
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 3 lần trong 1 bài viết.

Wink LỜi CẢM ƠN GỬI ĐẾN ADMIN VÀ BAN QUẢN TRI DIỄN ĐÀN

hoàng hải2016 xin vô cùng cảm ơn tới anh admin tuanmacsedec và anh truong xuan quản trị viên diễn đàn diendanhiv.vn đã tận tình tư vấn và giải đáp trên diễn đàn và tư vấn nghr điện thoai . trong thời gian qua em có 1 phút sai lầm để hoang mang và mất tiền oan còn xuýt nũa mang bệnh vào ng . em biết đến diễn đàn và đc anh tuanmecsedec ( bảo kiếm ) tư vấn tận tình giúp em ổn đinh tâm lý . nhiều lúc em hoang mang tột cùng vàcũng đã có ý đinh tự tử , may mà đc 2 anh tư vấn và động viên cho đến hôm nay trên tay tờ xn 3 phương pháp khẳng đinh ÂM TÍNH sau 11 tuần tại 50c hàng bài hn . và đc chính thạc sĩ bác sĩ đỗ minh hoàng làm việc tại bv nhiệt đới tw khẳng định 100% ko nhiễm .
    Mình cũng khuyên các bạn đang và có ý đinh đừng nên gái gú bừa bãi nếu đó ko phải vợ mình . nếu bí quá thi chúng ta quay tay tự sướng cũng ko chết ai . chứ đi gái gú vừa mất tiền vừa mang bệnh vào ng . em chắc cạch và tởm tới già cac bạn à . và các bạn có nhờ anh tuanmecsedec và ban quản trị tư vấn thì yên tâm 100% nhé vì các anh chị ấy cững gặp gỡ các bác sĩ chuyên khoa giỏi để trao đổi kĩ rồi ạ . các bạn cũng đừng soi cơ thể mình làm gì để tìm triệu chứng vì H ko có triệu chứng chỉ điểm . để rồi sinh ra lo âu strees mất ăn mất ngủ như mình đủ các tc mà xét nghiệm vẫn ÂM TÍNH. chỉ có xét nghiệm máu mới biết đc .
    Một lần nữa hoanghai2016 xin chân thành cảm ơn anh tuanmecsedec va ban quản trị diendanhiv.vn chúc các anh chị sức khoẻ và tiếp tục các công việc tốt đời đẹp đạo thành công . và chúc tất cả các thành viên ÂM TÍNH . EM TỪ HNAY ĐC ĂN NGON NGỦ YÊN RỒI Ạ
    ads

2. Có 3 người đã cảm ơn hoanghai2016 cho bài viết bổ ích này:

Charles (07-08-2018),ttvl04 (18-08-2018),Tuanmecsedec (07-08-2018)

Thông tin về chủ đề này